Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ส่งต่อเดรสสวยๆ ใหม่ๆ น่ารักทุกชุดค่ะ

Warning Points:
    0/5

Angry ส่งต่อเดรสสวยๆ ใหม่ๆ น่ารักทุกชุดค่ะ

ส่งต่อเสื้อผ้าคะ ส่วนมากซื้อมาแต่ไม่ได้ใส่เลยคะ
    ตัวไหนใส่แล้วหรือซักแล้วจะแจ้งไว้ทุกตัวคะ ถ้าใหม่คือเพิ่งแกะจากถุงนะคะ
    สอบถามได้ทาง pm หรือ kapook_mania@yahoo.com
    ลงทะเบียนบ้านละ 30 บาทค่ะ 2 ตัวขึ้นไปส่งฟรีค่ะ
    ขายถูกๆๆเลยค่ะ เสื้อผ้าเยอะเกิน
    ซื้อหลายตัวต่อรองได้ค่ะ ขายได้ขายค่ะ^^

แม่ค้ามีบัญชีไทยพาณิชย์ / กสิกร / กรุงเทพ / กรุงไทย

new เดรสลายดอกไม้ สดใส น่ารักสุดๆๆ ซิปข้าง มี2สีค่ะ เหลืองและส้ม สีจริงตามรูปเลยนะคะ ชุดละ 350 sale 300

-เสื้อเปิดไหล่สีดำ ตามรูป เป็นโบว์ตรงอกนะคะ ซักแล้วแต่ใส่ไม่ได้ สำหรับสาวไซด์s นะคะ ซื้อมาแพงมาก ส่งต่อ 290
    ืnew กระโปรงยีนส์ เอวต่ำ30'' สะโพก35'' ซื้อจากร้านcache cache ซื้อราคาเซลล์มาเกือบพันได้คะ ส่งต่อ 390
    ขายคู่กับเสื้อแค่ 590 ไปเลยค่ะ

new ป้ายห้อย เสื้อกั๊กยีนส์ปักหมุดที่บ่า ตัวนี้ใส่แล้วน่ารักสุดๆ ใส่คลุมเกาะอก สายเดี่ยว เดรสหวานๆๆ ขึ้นหมดเลยคะ งานเกาหลีนะคะ ซื้อมาแพงมากคร่า ขาย 450

new กางเกงยีนส์ขาสั้น size m งานเกาหลีเหมือนกันคะ คัตติ้งดี ออกแนวเซอร์ๆๆนิดนึง ใส่กับเสื้อยืดพับแขน น่ารักมากๆ คะ ขาย 350

เสื้อสไตล์ topshop ซักแล้วแต่ยังไม่ได้ใส่นะคะ สีนู้ด ขาย 180 >> 150

ืืnew เดรสสีฟ้าลายดอท ขาย 100

new เดรสสีม่วงลายดอกไม้ สายปรับได้ ขาย 120

new เดรสสีน้ำตาลลูกไม้ มีซับใน แต่งซิปทอง ขาย 150

เสื้อสีชมพูลายจุด แต่งกระดุมรูปกุหลาบด้านหลัง ใส่ไปสองครั้งค่ะ ขาย 140

เสื้อตัวสั้น สีโอลโรส ขับผิวมากๆๆ ยังไม่ได้ใส่ ส่งต่อถูกๆๆ 100

new เดรสลายดอกไม้ สวย หวานมากๆ ผ้าเบา ใส่สบายมากค่ะ ขาย 250 sale 200

new เดรสสีครีม ใส่ไปทำงานได้เลยค่ะ สวย เรียบหรู ขาย 250 sale 200

ืnew เดรสสีดำ มีดีเทลที่เนื้อผ้าเป็นคลื่นตามรูปเลยคะ มีสายผูกด้านหลัง ใส่ไปปาร์ตี้ตอนกลางคืนได้เลยค่ะ ขาย 250 sale 200 ขายแล้วค่ะ

ลายค่ะ รูปนี้สีเพี้ยนนะคะ ของจริงสีดำสนิทค่ะ

new เสื้อกัํก สียีนส์ซีดหน่อย ของจริง น่ารักมากๆๆ แต่งโบว์ด้านหลัง เก๋ๆค่ะ ขาย 250 sale 200

ีused เดรสสั้นสีดำ สายเป็นลูกไม้ น่ารักมากๆๆ ซิปหลัง ใส่กับขาสั้นหรือกางเกงยีนส์ขาเดฟ สวยค่ะ ขาย 150 sale 100 ขายแล้วคะ

ืnew เดรสลายหัวใจและลายคลื่นสีเหลือง-ขาวคะ มีสายผูกโบว์ด้านหลัง ผ้าถ่วงๆๆ ผ้าดีมากค่ะ ซักแล้วแต่ยังไม่ได้ใส่นะคะ ขายชุดละ 200 sale 150

เสื้อลายนก ขาวดำ ซักแล้วยังไม่ได้ใ่ส่เลยค่ะ ขาย 200 sale 150 ขายแล้วค่ะ

เสื้อลายน่ารักๆสีเหลือง ใส่ไปสองสามครั้งได้ค่ะ ขาย 150 sale 100

new เสื้อ h&m ขาย 150 sale 100

ืืำnew เดรสสีเงินวิ๊งๆ ขาย 120

new เดรสลายดอกไม้ มีัซับในทั้งชุด กระดุมตรงคอเป็นโบว์ น่ารักมากๆๆ ขาย 300 sold

new เดรสสีน้ำเงิน sale 200 sale 150

new เดรสลายโบว์ มีกระเป๋าข้าง น่ารักค่ะ sale 200

new กางเกงขาสั้นสีครีม ไซด์s-m sale 200

new กระโปรงสีครีม ฟรีไซด์เลยค่ะ sale 200

ืnew เดรสกระโปรงลายขวาง มีซับในช่วงล่างค่ะ ขาย 300 sale 250 ขายแล้วค่ะ

โซนเพื่อนฝากขายจ้า
    new เสื้อแขนกุดระบาย น่ารักมากๆๆๆค่ะ ซิปข้าง งานตัดนะคะ พอดีเพื่อนเปิดร้านอยู่ที่เมเจอร์ รัชโยธิน ขายหน้าร้านอยู่ 390 บาท แต่เราไม่ขาย ขายที่ 250 บาทค่ะ มีสีนู้ด(อมน้ำตาลนิดๆคะ)-ขาว-ดำ
    สีดำขายแล้วนะคะ เหลือ สีนู้ด2 ขาว1 ค่ะ ((( เหลือแต่สีนู้ดค่ะ )))) มาใหม่แล้วค่ะ ส้มอิฐ-เหลืองมัสดาส-ดำ-นู้ด-ขาว

ืnew เสื้อสไตล์ topshop เหมือนข้างบนนะคะ แต่ไม่มีซิปข้าง ซิปด้านหน้าคะ ดำ/นู้ด ขาย 250

ืnew จั๊มสุท ดำ-แดง ขายอยู่หน้าร้าน 390 sale 200 เท่านั้นค่ะ ขายแล้วค่ะ

ืnew เดรสกระโปรงสีส้มอิฐ ขายถูกๆ 120

new ชุดเดรส 2 ชิ้นนะคะ ด้านล่างเป็นกางเกงกระโปรงอัดพลีท น่ารักมากๆๆ ขายชุดละ 390 คุ้มนะคะ2ชิ้นเลยค่ะ ของใหม่ค่ะ ซื้อมา 490 จ้ะ โอนก่อนวันจันทร์ เอาไปชุดละ 350 บาท สองชิ้นเลยจ้า คุ้มมากกกก ขายแล้วค่ะ

new เดรสกระโปรง ด้านเป็นเป็นฉลุลูกไม้สีขาวพร้อมซับใน ซิปซ่อนด้านข้าง ด้านล่างกระโปรงสีดำผ้าหนา แถมเข็มขัดกุหลาบสายปรับได้ค่ะ ขาย 350 (ซื้อมาแพงค่ะ ลดได้นิดหน่อยนะคะ ) วันนี้ 300 แถมเข็มขัดด้วยค่ะ -ขายแล้วค่ะ-

ืnew ชุดเดรสสีดำลายดอก สายปรับได้ ป้ายห้อยค่ะ ซื้อมา 450 ขาย 300

new เดรสสีชมพูอ่อนออกโอลโรสนิดๆ ขับผิวค่ะ ขาย 250 sale 200

new เดรสแขนกุดสีส้มอิฐ แต่งลายเสือที่ปก ขาย 350 sale 150

ืnew เดรสลายดอกไม้ มีสายรัดเอว ผ้านิ่มๆๆ ใส่สบาย ขาย 150

ืnew เดรสไปงาน มีตำหนิรอยเกี่ยวตามรูป ขายถูกๆไปเลยค่ะ 150 ขายแล้วค่ะ

ืnew เดรสสีชมพูลายตามรูปเลยค่ะ ของใหม่ ขาย 200 sale 150

new จั๊มสุทลายดอก ผ้านิ่มใส่สบายมากค่ะ ขาย 250 sale 180 ขายแล้วค่ะ

ืnew เสื้อแขนกุด น่ารักมากๆค่ะ ด้านหลังเป็นกระดุม3เม็ด ใส่กับขาสั้นสีดำเลิศค่ะ ขาย 300 sale 150 ขายแล้วค่ะ

ืnew เกาะอกมีสายคล้องคอ จะเก็บสายเป็นเกาะอกก็ได้ค่ะ ตรงสายแต่งกระดุมไม้เก๋ๆ ค่ะ ขาย 250 sale 150

ืnew บอดี้คอน สีน้ำเงิน ไม่มีซับในนะคะ ต้องหากางเกงรัดสีดำใส่ข้างในค่ะ ขาย 180 sale 120 ขายแล้วค่ะ

ืnew เดรสลายกุหลาบ น่ารักมากๆค่ะ ขาย 200 ขายแล้วค่ะ

ืnew เดรสลายดอกไม้ ด้านหลังเป็นโบว์ผูก โชว์หลังนิดๆๆค่ะ ขาย 180

new เสื้อตัวยาว หรือใส่เป็นเดรสได้สำหรับคนตัวเล็ก ยับหน่อยเพราะเพิ่งแกะออกมาจากถุงค่ะ ขาย 150 (ผ้ายืดตามลำตัวเลยค่ะ ผ้าดีมาก ผ้าสเปนเด็กซ์) sale 100

used เดรสสีน้ำเงิน ขาย 80

ีused เดรสแขนกุด สีดำ แต่งลายกระเป๋าและชายกระโปรง ขาย 130

ขอบคุณ sbn มากค่ะ
    Last edited by pookbusaya; 07-12-2012 at 01:11 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->