สนใจสินค้าติดต่อได้ตามนี้ค่ะ
PM
Email : amty.tequila@gmail.com

สินค้าทุกชิ้นของแท้แน่นอน ซื้อเองกับมือค่ะ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ทาง email
อ่านลายละเอียดให้ชัดเจนก่อนสั่งซื้อ NO CC นะคะ
เพื่อเป็นการไม่เสียเวลามาเปลี่ยนคืนทีหลังให้ยุ่งยากคะ อยากดูรูปสินค้ามุมไหน เพื่อความมั่นใจ ขอมาได้เลยคะ

น้ำหอม Carolina Herrera สภาพ 95 % มีรอยขีดข่วนอยู่ตรงบริเวณก้นขวด
ถ้าไม่เคลียดเรื่องสภาพ ผ่านไปได้เลยคะ ถ้าเน้นแต่กลิ่น
ปริมาณเหลือเยอะมาก ขอบขวดเลยค่ะ ขนาด 80 ML No Box*
ขาย 1,500 บาท ถูกมากกกกกกกกก เหลือขอบขวดเลยคะ ขวดใหญ่มาก กลิ่นหอมหรูหรา ไปลองเทสที่เคาเตอร์ดูคะ

Salvatore Ferragamo
ปริมาณที่เหลือตามภาพค่ะ 30 ML No Box* ลดสุดๆ
700 บาท

**เพื่อความสะดวก เทสกลิ่นที่เคาเตอร์ก่อนนะค่ะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนค่ะ**
สอบถามเพิ่มเติม ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ ขอแท้แน่นอน

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดี ๆ