Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9

Thread: อยากได้รองเท้าๆๆๆๆๆๆๆ

sprintky's Avatar
    sprintky is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

อยากได้รองเท้าๆๆๆๆๆๆๆ

อยากได้รองเท้าแบบ christian louboutin แต่ทามใจซื้อไม่ลงๆๆ ซื้อมาคงใส่แต่บนเตียง อิอิ

แต่อยากได้แค่ รองเท้าดำทรงสวยๆ พื้นใต้รองเท้าสีแดง นี่คือ ตัวประเด็น ความชอบเกิดจาก มีพระเอกหนังเรื่องนึง จำชื่อเรื่องไม่ได้ แบบพระเอกหล่อมากๆๆๆ แล้วคุณเทอก้อหยิบ รองเท้าพื้นแดงขึ้นมา
    โอ้วๆๆ ....แบบว่าพระอกพระเอก กระเด็นไปเลย น้องพื้นแดงสวยบาดใจมากๆๆ ตั้งแต่นั้นมาพยายามหามาโดยตลอด แต่ยังไม่เจอเลยๆๆๆ

พี่ เพื่อน พอจะมีแนะนำบ้างป่ะค่ะ ร้านไหน ยี่ห้อไหน หรือแบบสั่งตัดก้อได้ (แต่หนูไม่รู้จักเลยยยสักร้าน) อยากได้บ้างๆๆๆ แต่ไม่เอาราคาแบบเจ้า christian louboutin นะ อันนี้แพงจนไม่กล้าใส่ๆ อิอิ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    Oop..wO0 WoO0oo

0/5
    ของ Stella luna ก็มีรองเท้าพื้นแดงคะ รุสึกจะทำออกมาคล้ายๆ Loubutin

http://www.stellalunafashion.com/main.html

เอาเว็บมาฝากคะ แต่ไม่แน่ใจว่ามีรุ่นนั้นหรือเปล่า แต่ที่ เซนทรัลยังมีอยู่(พื้นแดง)

ราคาก็น่าจะประมาน ราวๆ 6000 บาทคะ
    And I know that we can be so amazing

and being in your life is gonna change me

and now I can see every single possibility...

wish list: [ ?? ]

ppjung's Avatar
    ppjung is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by ilovesome1wholoveanother1 View Post
    ของ Stella luna ก็มีรองเท้าพื้นแดงคะ รุสึกจะทำออกมาคล้ายๆ Loubutin
    ^^

^^^

ใช่~ใช่~
    47afcef945162

0/5
    stella luna ไม่ได้ทำรุ่นพื้นแดงมาตลอดนะ เคยเจอที่ร้านครั้งเดียว นานแล้ว และขายหมดไปแล้วด้วย

0/5
    เหมือนเคยเห็นที่ aldo นะคะ^^
    fashion & style updates at::http://whatacatsaw.blogspot.com/

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member
    0/5
    Aldo ก็น่าจะโอเคน่ะค่ะ ราคาไม่แพงเกินไปด้วย

pin's Avatar
    pin is offline Trusted Member
    0/5
    เดี๋ยวนี้รองเท้าพื้นแดงมีเยอะค่ะ ตามเซนทรัลก็มีหลายแบบ ทำออกมาตามๆกันหมดค่ะ

เดี๋ยวนี้ออกไปข้างนอก เห็นคนใส่รองเท้าพื้นแดงทุกวัน หาไม่ยากหรอกค่ะ

ถ้าแค่อยากได้พื้นแดง มันมีให้เลือกเยอะนะค่ะ แต่จริงๆแล้วอยากแนะนำให้ลองใส่

louboutin ดูมากกว่าค่ะ เพราะพื้นรองเท้าสีแดงๆที่พิณเคยเห็นตามห้าง มันดูเหมือนเป็นพลาสติกๆ

ดูลื่นๆ แล้วก็ไม่ทน กลัวใส่แล้วจะล้มค่ะ แล้วถ้าเอาไปทำพื้น ก็อาจจะไม่ค่อยคุ้ม

เพราะรองเท้าราคาไม่สูง อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะค่ะ

สงสัยต้องสวนกระแสไปซื้อ YSL พื้นสีเหลืองนีออนไลม์หรือ McQ พื้นบานเย็น มาใส่บ้างแล้ว
    I shop...therefore I am...

nikio's Avatar
    nikio is offline Trusted Member
    0/5
    มีพื้นแดงยี่ห้อ maneeslip ที่สยามซอยสองคะ...

น่ารักมากๆๆๆ ใส่ดีด้วย...

ลองไปดูนะค่ะ...ราคาประมาณ 2500 บาท...ร้านนี้เค้ารับตัดด้วยคะ...

sprintky's Avatar
    sprintky is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณพี่ๆ เพื่อน ๆทุกคนนะค่ะ ที่ให้คำแนะนำ
    ไม่ผิดหวังจริงๆๆ พี่ๆในนี้น่ารักเหมือนเคยๆๆ อิอิ
    Oop..wO0 WoO0oo

Comments from Facebook