เสื้อผ้าทุกตัวอยู่ในสภาพดีนะคะ และรับประกันว่าไม่โหล งานประณีต ไม่มีใส่แล้วเดินชนกันตามห้างแน่นอนค่ะ ของดี ของหายาก จองยาก มาอยู่ที่กระทู้นี้แล้วจ้า ทั้ง แบรนด์ ppandfamily puff หะนพำ panicloset ซึ่งเป็นที่รู้กันในหมู่ facebook ว่าจองยากมาก แต่เราจองได้ 555 ราคาไม่แพงจ้า แค่อยากให้ตู้เสื้อผ้าเบาบางลงบ้างค่ะ[

มาแล้วค่ะ สนใจชิ้นไหน สอบถามได้ ที่

082 704 8852 หรือ donut_dida@HOTMAIL.COM

Dress จาก Nattaya by Nattaya ลายดาวค่ะ เป็นเดรสทรงสวยต่อกระโปรงช่วงเอวซิปหลังด้านหน้ามีกระเป๋าน้อยๆ2ใบ อก 35 เอวไม่เกิน 28 ยาว 34 นิ้วค่า ราคาเต็ม 2690 ส่งต่อ 2200 บาทค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ไม่มีตำหนิ ขอยืมภาพจากร้านด้วยนะคะ

DRess จาก PPANDFAMILY ค่า amazing dress ใส่ได้หลายแบบมากค่า มารถปล่อยยเป็นแขนค้างคาวหรือดึงขึ้นเป็ฯแขนกุดได้ค่ะ ตกแต่งกุ๊นสีเขียวนีออนสวยมากมาย เอว26-32 ยาว 33 นิ้วของใหม่นะคะ ส่งต่อ 1400 บาท CF

dress จากร้าน THR33 เดรสแนววินเทจแต่ไม่ยอมวินเทจ ลายผ้าตัดกันด้านบนเป็ฯผ้าพื้นขาวจุดฟ้าอ่อน กระดุมกุหลาบหน้ายาวทั้งตัว มีซับในท่อนล่างไม่โป๊ค่า used นะคะ ส่งต่อ 900 บาท ไม่มีตำหนินะคะ CF

ขอยืมภาพจากทางร้านก่อนนะคะ เดี๋ยวรูปจริงตามมาค่า

กระโปรงลาย houndstooth เก๋ตลอดกาล เป็นกระโปรงทรงวงกลม size M เอว27 จ้า สะโพกหรีค่ะ ส่งต่อ 600 บาทค่ะ

กางเกงแนว military ใส่รับลมร้อนกันไปค่ะ size M เป็นเอวกลางหรือต่ำก็ได้ค่ะ เอว 28 สะโพก 36 จ้า400 บาท
ขอยืมภาพจากppandfamilyนะคะ

เสื้อไหมพรมสีกรมท่า แต่งมุก น่ารักมากๆๆๆๆๆ ไม่ไหวจะน่ารัก เป็นงานฮ่องกงนะคะ พรีมา 1500 ขอส่งต่อ 1000

ppandfamily กางเกง size M ทรงboyfriend มีผ้าผูกสีดำให้ด้วยนะคะ แต่ลืมถ่ายจ้า ใส่แบบไม่พัยขาขึ้นก็สวย เบื่อๆก็พับขาขึ้น น่าร๊าก 400

gu'cloth กระโปรงสวยๆค่ะ เอว 27 ยาว 17 นิ้ว sold ka

ขอบคุณ sbn ka