สินค้าทุกตัวแม่ค้าใส่เองนะคะ ใส่น้อยครั้งมาก
บางตัวยังไม่ใส่ไม่ซักก้มือค้า สภาพดีสุดๆ

สนใจชิ้นไหนสอบถามก่อนได้ ไม่ซื้อไม่ว่ากันค่ะ
คอนเฟิร์มก็คอนเฟิร์มกันจริงๆอย่าหายนะค้า
แม่ค้ามีแต่ ธ.ไทยพาณิชย์ค่ะ
ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บ. ems 40 บ.ค่ะ
แม่ค้าใจดีสอบถามได้น้า (:
ติดต่อ PM หรือ อีเมล์มาค่ะ r.olita@hotmail.com

กางเกงยีนส์เอวสุงตัวนี้นำเสนอมากกกกกก น่ารักมากค่ะ
มันเล็กไปแม่ค้าใส่ไม่ได้แล้ว T^T
เอว 25 สะโพก 32 นะคะ ใส่ไม่บ่อยค่ะ ซื้อมา 350 ส่งต่อ 280 บ. ค้า

กางเกงเอวกลางๆ ทรงสวยนะคะ เอว 26 สะโพก 33 ส่งต่อ 150 บ. ค้า

เสื้อกล้ามสีฟ้าน้ำทะเล ยังไม่เคยใส่ไม่เคยซักเลยค่ะ
ซื้อมา 290 ส่งต่อ 250 บ. พร้อมส่งลงทะเบียนไปเลยค่ะ

เข้าชุดกัน 2 ตัวน่ารักค่าา

กระโปรงบอดี้คอนหนัง size s ค่ะ ใส่แล้วสวยทรงเป้ะ ไม่เคยใส่ยังไม่ซัก จ้า
ซื้อมา 300 กว่าบาท ส่งต่อ Sold* ค้า

เสื้อสีขาวลายไทยผ้าบางๆนะคะ ใส่กับเอวสูงแล้วน่ารักค่ะ ทรงสวย
ส่งต่อ 150 บ. ค้า

Thank YOU SBN<33