สนใจชิ้นไหนติดต่อหรือสอบถามได้เพิ่มเติมได้นะคะทาง perinprivate@hotmail.com สะดวกที่สุดและเร็วที่สุดค่ะ
ได้รับemailตลอดทางมือถือค่ะ ไม่สะดวกทาง PM นะคะ เพราะไม่ได้เข้าwebตลอดค่ะ

0843870680(13.00-21.00)/msg

กติกานะคะ

CF no CC นะคะ or Blacklist ขออนุญาตนะคะ เพราะทำให้เสียเวลาด้วยค่ะ

ตัดสินใจให้ดีก่อน CF ค่ะ
ไม่รับคืนสินค้าค่ะ
ของทุกชิ้นเปนของแม่ค้าและเพื่อนค่ะ นำมาขายเพราะบางตัวซื้อมาหลายชื้น ใส่ไม่พอดี หรือไม่เข้ากับบุคคลิก ดังนั้นราคาจะต่ำว่าทุนมากค่ะ
ให้สิทธิคนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
Cf แล้ว Cf ต่อได้เลยค่ะ
ส่งลงทะเบียนเพียง ฟรีค่ะ เฉพาะอาทิตย์นี้ค่ะ ส่ง EMS 25 ค่ะ
ขอลบรายการสินค้าที่ขายไปแล้วนะคะ

[COLOR="rgb(153, 50, 204)"]ขออนุญาตปิดฉากด้านหลังนะคะ สีและขนาดไม่มีการเปลี่ยนแปลงจากการถ่ายรูปจริงค่ะ เพียงใช้สีระบายปิดฉากเพื่อสะดวกต่อการนำรูปลงแลมองได้ชัดเจนมากชึ้นค่ะ ดูรูปใหญ่ให้ Click ที่รูปได้เลยนะคะ[/COLOR]

NEW!!!!ใครชอบ MILIN เชิญด้านนี้เลยค่ะ 2 MUST HAVE PIECES ทำออกมาไม่เกลื่อนแบบที่ร้านที่ซื้อตัดเองเฉพาะค่ะ งานและเนื้อผ้าดีไม่โหลแน่นอนค่ะ

มีชิ้นละตัวค่ะ เสื้อfreesize อกได้ถึง 34 เลยค่ะ เอส free
กระโปรงเอว 27-28 ค่ะ มี3 ชั้นไม่โป๊ ไม่รัดเป็นชั้นๆแน่นอนค่ะ
ขอบอกว่าใส่แล้วเด่นเกิดมากมายค่ะ แบบสวยลืมมม
เสื้อ เพียง 180 บาทเท่านั้นค่ะ กระโปรง 200 บาทเท่านั้นค่ะ

ทรงเดียวกับคุรอั้มมล่าสุด ชั้นผ้าเหมือนกันค่ะ แบบออกมาเปนของร้านไม่เกลื่อน นำเทรนกันไปก่อนเลยค่ะ

ชายกระโปรงเน้นแบบเหมือนกันเปี๊ยบแต่เปนผ้าซีทรูสีดำค่ะ รุ่นนี้ทำออกมาไม่ยาว ใส่ได้ง่ายขึ้นค่ะ

เสื้อตัดแบบ Vickteerut Style ค่ะ ของร้าน4 ever งานสวยมากค่ะ ขายที่เดียวที่ร้านค่ะ แบบสวยมากกก เนื้อผ้าอย่างสวยค่ะ สีน้ำตาลเนื้อตัวนี้ตัวสุดท้ายแล้วค่ะ ขอปล่อย 1 ตัวค่ะ ซื้อมา 590 ค่ะ ขอขายเพียง 360 บาทค่ะ คุ้มมากเพราะงานสวยงานตัดค่ะ ใส่ได้ทั้งข้างในและปล่อยข้างนอกกับข้างสั้น กระโปรง เอวต่ำหรือสูงได้หมดค่ะ หรือใส่กับ legging ตัวมัน ยิ่งสวยใหญ่ค่ะ ใส่แล้วขาวมากก ( กำลังลงรูปเต็มค่ะ ) แถมคอปก+givenchy perfume cream WOW!!

เสื้อลายเสือเหมือน topshop น่ารักกมากค่ะ ใส่ได้ทั้งdressและเสื้อยืดค่ะ ซื้อมา2สีขอปล่อย 1 สี แขนเปนแบบใหม่ไม่บานออก ทำให้ดูเพรียวค่ะ ขายเพียง 200 บาท จากเกือบสี่ร้อยค่ะ

เสื้อ beneton ซื้อมาเก็บอย่างเดียวค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง เหมือนใหม่ทุกอย่างค่ะ size S ค่ะ สวยมากกก เด่นสุดๆด้วยสีตัดกับคริสตัลค่ะ ซื้อมาสองพันกว่า ปล่อยเพียง 250 บาทเท่านั้น!!!!!!!!!ค่ะ ของแท้ขนาดลดแล้วยังเป็นพันทุกตัวค่ะ สภาพเหมือนใหม่ เป๊ะ สวยลืมม

กางเกง Esprit เป็นกางเกงลูกฟูกลายน่ารักมากก ทรงขาม้าค่ะ สถาพยังสวย ใส่ออกมาแล้วน่ารักมากค่ะ เหมือนเรียบๆแต่จริงๆมีลายค่ะ ซื้อมาสามพันกว่าค่ะ ขอปล่อยเพียง 220 [าทเท่านั้นค่ะ เอว 26-27 ค่ะ สะโพกได้ถึง 37-38 เลยค่ะ

NEW!!!! HOTTTTT งานเนี๊ยบที่สุด Vickteerut ใน shop 5800 บาทค่ะ หมอแล้วด้วยค่ะ เหมือนทุกกระเบียดนิ้ว ใส่แล้วผอมเพรียมมากกเน้นว่ามากค่ะ งานเป๊ะ ผ้าหนา Freeside ค่ะ
ใส่กับbodycon หรือ กระโปรง หรือใส่เป็น dress แยกเดี่ยวได้ค่ะ ยาวประมาณ 76 , 77 cm ค่ะ วัดจากตอนยังไม่ได้พับแขนปาดลงมา
ถูกกว่าทุกที่แน่นอนค่ะ ทำออกมาน้อยเปนงานเกรดดี ผ้าหนา ใส่แล้วพผอมมากค่ะ ของใหม่่ เพียง 350 บาทเท่านั้นค่ะ ถูกที่สุดค่ะ ส่งฟรี SOLD

NEW!! HOT กระโปรงที่กำลังนิยมมากในหมู่ดารา American Apparel ที่ทั้งเสื้อครอปและกระโปรง กางเกงกำลังมาแรงมาก ทั้งคุณชมพู่กับพลอยเปนแฟนคลับตัวยงเลยค่ะ
งานอย่างดี matilda งานเนี๊ยบ จีบสวย ไม่บาน มีกลิตเตอร์เลกน้อย เหมือนเป๊ะ freesize
ขายเพียง 390 >>350 last ค่ะ เปรียบเทียบราคาได้เลยค่า ได้มาึก็เจ็ดร้อยกว่าค่ะ แถมกางเกง เอี๊ยมหรือเสื้อร้านตัดสยามค่ะ ซื้อมาใส่ตอนไปงานครั้งเดียวค่ะ

ขออนุญาตยืมรูปค่ะ

เสื้อกั๊ก tango เหมือนคุณชมพู่ค่ะ สวยและน่ารักแบบเซอร์ๆ ซื้อมาเกือบสามพันค่ะ สถาพยังสวยค่ะ patternเปนลักษณะมีด้ายออกมาอยู่แ้ล้วนะคะ ไม่มีรอบเปื้อน กระดุมเงาวิิ้๊ง ส่งต่อเพียง 2ึ70 บาทเท่านั้นค่ะ กำลังมาแรงกับเทรนโบฮีเมียนค่ะ SOLD

กางเกงที่ดารานิยมใส่อีกตัวเด่นของ flynow ใส่แล้วขาววววมากค่ะ สภาพสวยงามค่ะ ผายังดีค่ะ ไม่ยืดขุย ซื้อมาสามพันนิดๆค่ะ ส่งต่อเพียง 230 บาทเท่านั้นค่ะ

กระโปรง BODYCON เนื้อผ้าสวยมากกกเก๋มากค่ะ เกบทรงทำให้หุนดีสุดๆและเปนลายทางลลง งานดีมาก หาได้น้อยนะคะ จ้างตัดมา 2 ตัวค่ะ ปล่อย 1 ค่ะ เพียง 220 บาทเท่านั้นค่ะ SOLD

กระโปรงทำงานค่ะ เพื่อนฝากขาย 120 ไม่เคยส่มีผ้ายติดอยู่ค่ะ เอวประมาณ 29 ค่ะ

NEW เสื้อถักโครเช ใส่เปนเสื้อcropหรือเปนเสื้อธรรมดาก็sexyค่ะ เนื้อผ้าดีมาก เก๋ที่ patternแขน ไม่ดูหวานมากจนเกินไปค่ะ เพียง 170 บาทค่ะ

ใส่สบายๆไม่รัดมากค่ะ อกได้ถึง 35 เลยค่ะ เอวปล่อยสบายๆค่ะ

เหมือนใบเฟิน และ สไตล์เดียวกับอั้มในละครล่าสุดค่ะ มาแรงมากสำหรับผ้าโครเชในฤดูร้อน Landmee style

เสื้อ XOXO 2011 สวยมากกกกค่ะ ใส่ไปแค่ 1 ครั้ง เหมือนใหม่ค่ะ เกบเข้าตู้อย่างเดียว ซื้อมา เกือบสองพันค่ะ ขอปล่อยเพียง 250 บาทเท่านั้นค่ะ

NEW BODY CON DRESS TOPSHOP เหมือนชนSHOP ใส่แทนเสื้อกับเอวสูง/blazer ZAPPP แบบดีไม่เกลื่อน 290 >>>170 บาทเ่ท่านั้นค่ะ ไม่ต้องกลัวว่าจะอ้วนจะปริ้น ผ้าเนื้อหนาไม่บางดังนั้นหมดปัญหาค่ะ

มองมุมไหนก็sexyนารักกกมากค่ะ

NEW ซีทรูชีฟอง MUST HAVE สีเนื้อเด่นของ THAI BRANDs LOOKBOOK เลยค่ะต้องมีซีทรูติดตู้ไว้เลยค่ะสีนี้มาแรงหายาก งานเนี๊ยบ ผ้าไม่บาง ทรงคอและเสื้องานเนี๊ยบคล้าย Landmee ( ถ่ายรูปไม่สวยค่ะ ใส่ออกมาแล้วสวยมากค่ะ ตามแบบด้านบนค่ะ) ( แถมjumpsuitด้านล่างสีเขียวให้ฟรีค่ะ)

ขออนุญาตบืมรูปค่ะ

เสื้อกั๊กงานตัด ทรงสวยน่ารัีกไม่ซ้ำแบบใครเลยค่ะ มีdetailตรงบ่าและทรงกระเป๋า ใส่เปนเสื้อคลุมหรือใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ น่ารักมากกค่ะตัวนี้ ใส่แล้วดูเรียบแต่เก๋มากกก MUST HAVE เลยค่ะ ใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซักแล้วยังไม่กล้ารีดค่ะ ส่งต่อเพียง 190>>>160last บาทเท่านันค่ะ หาไม่ได้แล้ว >< แถมไปแล้วค่ะ

มีปกด้วยค่ะ แต่ยังไม่รีดเลยเหนไม่ชัดค่ะ

ตรงบ่ามี detailด้วยค่ะ

คอปกสุดเก๋ เหมือนของ landmee collection ใหม่ค่ะ ซื้อจากสยาม ไม่เคยใส่เลยค่ะ ซื้อมาเก็บ ขายเพียง 170>>>140 WOW LAST บาทจากเกือบห้าร้อยค่ะ คริสตัลสวยตัดผ้าซาตินมันค่ะ

url]