Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ๕๕๕๕ เสื้อผ้า เดรส กระโปรงสวยๆ มือ 2 ค่ะ ช่วยรับไปที ใส่ไม่ทันแล้วค่ะ

Blog Entries
    1
    Warning Points:
    0/5

๕๕๕๕ เสื้อผ้า เดรส กระโปรงสวยๆ มือ 2 ค่ะ ช่วยรับไปที ใส่ไม่ทันแล้วค่ะ

ขอขายเสื้อผ้า เดรส มือสองของวันเองค่ะ ใส่ครั้งเดียวทุกตัวบางตัวใส่ลองอย่างเดียว ไม่ได้มีโอกาสใส่ไปไหนอีกค่ะ สินค้าทุกตัว ถ่ายจากภาพจริงนะคะ แหะๆๆ บอกไว้เพราะมีสาวๆบางท่านบอกว่า ขอดูรูปสินค้าจริง ซึ่ง วันได้แต่เอ๋อไปเพราะว่านี่คือรูปสินค้าจริงค่ะ ผนังห้องวันจริงๆ

ขอมีกติกานินุงนะคะ

1.CF แล้วไม่รับ CC แล้วนะคะ ขอให้แน่ใจว่า ต้องการ แน่นอน ค่อย CF นะคะเพราะว่า วันเสียใจหลายรอบแล้วค่ะ ห่ออย่างดีเลย ปิ้วววใจ

2.รบกวนโอนภายใน 1 วันนับจากCFนะคะ ถ้าติดขัดอะไรแจ้งได้ค่ะ

3.ติดต่อได้ทางเมลล์วันจะเชคบ่อยสุด ถ้าpm แล้ววันตอบช้า แจ้งทางเมลล์ได้เลยค่ะ

roguh64@hotmail.com

1. จัมพ์สูทลูกไม้สีนู๊ด ซับในผ้ายืดสีดำ สาบานเลยว่าไม่เคยใส่ออกนอกบ้านเลยค่ะ นอกจากลอง1 ครั้ง รับหุ่นอันอวบอั๋นตัวเองไม่ได้ ซัก1 ครั้งหลังซื้อมาทางเนตจำชื่อร้านไม่ได้ในเลดี้แสควร์
    ขอขายราคา200 บาท รวมส่งค่ะ
    CF 1 คนค่ะ

2. เดรสยาวสายเดี่ยวสีน้ำเงินกรมท่า ใส่ 1ครั้งค่ะ ฟรีไซด์ มียางยืดใต้อกค่ะ ปรับสายได้ ขอขายต่อ 200 บาทพร้อมส่ง

3. เดรสทรงสอบผ้าแบบประมาณผ้าดิบ เรียกไม่ถูกอ่ะค่ะ ทรงเก๋มาก ซื้อจากร้านที่ตัดเองอ่ะค่ะ แถวสยาม วันสูง164 cmใส่ประมาณเหนือเข่าพอดีค่ะ ใส่ออกงาน 1ครั้งค่ะ ขอทรงต่อ 250 บาท รวมส่ง

4.เดรสเซกซี่ แบบตามรูปเลยค่ะ ประมาณไซด์ M นองฝากขาย ใส่ลอง 1 ครั้ง ไม่กล้าแบกหุ่นออกนอกบ้าน ขอส่งต่อ ราคา 150 บาทรวมส่ง

5. จัมพ์สูทลายสกอต สายปรับได้ค่ะ ใส่ 1ครั้ง ขอส่งต่อ 200 บาทรวมส่ง

6. เสื้อคอปกกุ๊นขอบทอง สวมาก วินเทจมากลุคนี้ แต่วันอ้วนขึ้นมวากกก ขอส่งต่อ 200 บาท รวมส่งค่ะ

7. เสื้อตัวยาวหรือเดรส ปักดีมาก ผ้ายืดเด้งๆดึ๋งๆ น้องฝากขายมาอีก1 ตัว ไม่เคยใส่ ไม่เคยลอง แม่ซื้อมาฝาก เป็นงานแฮนเมดมั้ง แม่บอก ส่งต่อ ขาย 300 บาท รวมส่ง

8. เสื้อ scallop แบบเจนนี่ใส่อ่ะค่ะ ซื้อกะเค้ามาเหมือนกัน ในsbnร้านนึง มือ1นะคะตอนซื้อมา ขอส่งต่อ 200 บาทรวมส่ง

9.เสื้อกล้ามปักลายสวยมาก สีน้ำเงินทำเลๆ ขอส่งต่อ 200 บาทรวมส่งค่ะ

จะซื้อจะขายด้วยความบริสุทธิ์ใจ ด้วยเกียรติของยุวกาชาด

1
    0/5

ต่อค่ะ

10.กางเกงสีฟ้าน้ำทะเล ไม่เคยซักไม่เคยใส่ มีคนซื้อให้จากสยาม 700 บาท ค่ะ ใส่แล้วยิ่งบวม ขอส่งต่อ 300 บาท รวมส่ง

11.เสื้อยืดสีชมพู Playboy แท้นะคะ ซื้อจากShopค่ะ ขอส่งต่อ300 บาทรวมส่ง

12.เสื้อฉลุลายผีเสื้อสีฟ้าใส สวยมาก ใส่แล้วขับผิว ขอส่งต่อ 250 บาทรวมส่งค่ะ

13.กระโปรงสีชมพูปักลาย สวย ส่งต่อ 150 บาท รวมส่ง

14.เดรสสวยๆมือ1 นะคะ ลุคคุณหนู ขอส่งต่อ 300 บาท รวมส่งค่ะ

จะซื้อจะขายด้วยความบริสุทธิ์ใจ ด้วยเกียรติของยุวกาชาด

1
    0/5
    ขอบคุณ sbn มากกกค่ะ loveสุดๆ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->