:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::

Contact Details

Email :: nn_peach@hotmail.com

Mobile :: 085-890-8832

จะ Whatapps หรือ Line มาก็ได้นะคะ

How to Pay

บัญชี ธ.กสิกร, ธ.กรุงเทพ หรือ SCB ก็ได้ค่ะ
Confirm แล้วแม่ค้าจะส่งเลขที่บัญชีให้นะคะ
หลังจากโอนแล้ว ส่งของทันทีค่ะ รวดเร็ว พรึ่บพรั่บมาก 555

หรือถ้าคุณลูกค้าสะดวก สามารถนัดรับของได้ค่ะ

เอาเป็นว่า สามารถ email โทร whatapps Line มาคุยรายละเอียดกันก่อนได้เลยนะคะ

เอาล่ะ!!! วันนี้มีกระเป๋าสะพายมาปล่อย 3 ใบ กระเป๋าตังค์ 2 ใบค่ะ สดๆร้อนๆ ป้ายยังห้อยอยู่เลย

● Charles & Keith "Hobs Creation" [#CK2-40150056]
Bag Type: Hobo
Bag Style: Casual
Color: Black

Price 2,150 Baht!!!!

มาดูสินค้ากันค่ะ

:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::

● Charles & Keith [#CK2-20740647]
Bag Type: Shoulder

Price 2,350 Baht!!!!

● Charles & Keith "Lady Dainty" [#CK2-70150080]
Bag Type: Clutch
Bag Style: Dressy
Color: Blue

Price 2,000 Baht!!!!

● Charles & Keith "Quilted Luxury" [#CK2-10640673]
Bag Type: Wallet
Color: Cream

Price 1,200 Baht!!!!

● Charles & Keith "Suede Wonder" [#CK2-10640668]
Bag Type: Wallet
Bag Style: Dressy

Price 1,100 Baht!!!!

ขอขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆ และขอบคุณทุกๆ คนที่เข้ามาชมด้วยนะคะ