สนใจสอบถามได้ทาง PM / Email/ Tel (สะดวกสุด เร็วสุด) / นะคะ
แม่ค้าไม่เชคหน้ากระทู้ค่ะ
เชคแค่สามทางเท่านั้น สามารถ CF ต่อได้จ้า

Longkongza@gmail.com /คลิกดูภาพใหญ่เลยค่ะ
============================================================

เหมาะกับผิวขาวถึงขาวเหลืองทุกตัวนะคะ
=======================
===============================
ซื้อมาเมื่อวานก่อน 1200 ใช้ไปครั้งเดียวส่งต่อ 800 รวมส่ง คุ้มมากกกก ค่ะ ถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ววว

ผลิตภัณฑ์ oil-free ที่ไม่มันเหนอะและอ่อนโยนต่อสิว ทั้งยังสามารถ
ป้องกันความแห้งกร้านของผิวได้อย่างต่อเนื่องยาวนาน ปกปิดรูขุมขนได้อย่างเนียนสนิท
สูตร Oil Block ที่ติดทนนาน สร้างผิวสวยนวลไร้เหงื่อและน้ำมัน ส่วนเกินผิว
Non-chemical UV cut (SPF 10 PA++)

หลังจากใช้ผลิตภัณฑ์เตรียมสภาพผิวก่อนแต่งหน้าแล้ว ใช้ sponge แตะ
เนื้อผลิตภัณฑ์แล้วทาบนใบหน้าให้ทั่ว โดยไม่จำเป็นต้องชุบน้ำ

สี10 เบอร์ขาวสุด - ขาวเหลือง

======================================
รอลีอัลทรูแมท ไม่ผสมรองพื้น เนียนมากกกกกกกก ส่งต่อ 100 รวมส่ง สภาพ 60% แม่ค้าบ้าซื้อแป้งค่ะ เลยมีเยอะ

====================
17 วื้อจากบูท ราคาจริง 317 ส่งต่อ 200 รวมส่งใช้ไปสองครั้ง ใช้ดีมากค่ะ ไม่หมอง ไม่ลอย ไม่เป็นคราบ เป๊ะมาก

====================
ยูทิปใช้ไป 2 ครั้งเหมือนกัน ส่งต่อ 100 รวมส่ง ใช้เติมระหว่างวัน เป็นแป้งที่เนียนมาก ราคาถูก ได้ไปคุ้มจริงๆ จ้า