Contact me :

e-mail: alfie_bubi@hotmail.com

tel : 0838843662

BB pin : 222BD499

สนใจสินค้าชิ้นไหนติดต่อสอบถามมาได้ค๊า
แม่ค้าใจดี๊ใจดี  อยากขายค๊าาา

ลงทะเบียน +30
EMS +50 นะคะ

มี 2 ZONE นะคะ
โซนแรกเป็นกระเป๋าค่ะ
ส่วนโซนต่อไปเปนโซนของเสื้อผ้า

โซนกระเป๋า

ส่งต่อที่ 250 บาทค่ะ
หนังมีรอยขีดข่วนตามการใช้งานค่ะ
แต่สวยค่ะ สะพายแล้วดูดี๊ดูดี

น่ารักมากๆค่ะใบนี้
ไม่มีตำหนิเลยค่ะ
ส่งต่อที่ 250 บาท  จุมากๆใบนี้  ขอบอกกกกกก

ส่งต่อ 350 บาทค่ะ
หนังทน สภาพดีค่ะ ใบใหญ่ใส่ของได้เยอะค่ะ
ทนมากใบนี้ หนังสภาพเหมือนใหม่ค่ะ

ซ้าย Marie เป็นกระเป๋าใส่โทรศัพท์ ไอพอต ไอโฟน บีบี ใส่ได้หมดค่ะ
หรือจะใส่ของกระจุกกระจิกใส่เครื่องสำอางก็ได้ค่ะ
น่ารักมากๆค่ะ
250

ขวา Marie เป็นกระเป๋าใส่เครื่องสำอาง ใส่ดินสอได้ค่ะ
น่ารักมากๆค่ะ
150

USED LIKE NEW WALLET 90%
MADE IN KOREA

400 >> SALE 300 THB 

NAME CARD WALLET
USED LIKE NEW 90%
MADE IN JAPAN

200THB

ROXY 80%
500 THB

ส่งต่อที่ 200 บาทเท่านั้นค่ะ

สภาพ 100% ค่ะ
ซื้อไปฝากลูกฝากหลานได้นะค้าา

200 บาทค่ะ

มีตำหนินิดหน่อยค่ะ เหมือนโดนความร้อนแล้วลายมันละลายค่ะ
เป็นแค่ ที่เดียวค่ะ มุมซ้ายบนค่ะ
ไม่สังเกตก็ไม่เห็น ไม่ได้ชัดเจนอะไรมากค่ะ
ส่งต่อที่ 300 ค่ะ

สีลอกบ้างค่ะ
ส่งต่อที่ 150 บาทค่ะ

Used สภาพดีมาก
100

New หูรูดทิกเกอร์ ให้เป็นของขวัญคนใกล้ชิดได้นะคะ
150 ค่ะ

NEW หูรูดTOY STORY 
ให้เป็นของขวัญน้องๆหนูๆได้ค่ะ
ลายทอยสตอรี่
100 ค่ะ

สนใจใบไหนสอบถามได้เลยค้าาา

โซนเสื้อผ้า

กมท่า   แบบยางยืด  ฟรีไซส์ค่ะ
ผ้าหางกระรอก  เงาๆ แต่ไม่ขนาดผ้าแพรนะคะ
สีสวยค่ะ  
พร้อมส่ง   150 เท่านั้น >> SALE 120   

NEW มีบอดี้คอน  แบบซิป  สี กมท่า   ราคา 350 >> 300 พร้อมส่ง

NEW บอดี้คอนแบบยางยืด สีดำ     ราคา  sold out!!

NEW กระโปรงยางยืดที่เป็นลาย     180 >> 150 พร้อมส่ง

USED  กระโปรงสีกมท่า   SOLD OUT

กางเกงกระโปรง เป็นทรงกระโปรง แต่ความจริงแล้วเป็นกางเกงนะคะ  มี สองตัวค่ะ

NEW ตัวในหุ่น เอวประมาณ 26-27  ยาว  12.5-13    250 >> 200 พร้อมส่ง

USED อีกตัวเป็นซิปเหมือนกันค่ะ ปิดจะเป็นกระโปรง แต่ถ้าเปิดขึ้นมาจะเป็นกางเกงค่ะ  อันนี้ฟรีไซส์
เลื่อนได้ 250 >>200 พร้อมส่ง

ส่งลงทะเบียนให้ทุกรายการค่ะ
อยากโละมากก ใครก็ได้ช่วยมารับไปเถอะน้าา
ใหม่ๆเลยค่ะ
ลดแล้วลดอีกจริงๆ ถูกมาก
ลดแบบขาดทุนเลย

130  พร้อมส่งค่ะ >> sale 100 

USED เสื้อชีฟอง  160
USED กางเกง คห1  150 พร้อมส่ง >> SALE 120
ทั้งชุด250ไปเลยจ้า!

เอวสูงสีชมพูพาสเทล  น่ารักมากค่ะ
แล้วทรงก็สวยมากด้วย  มีตัวอย่างจากรูปต่อไปค่ะ
เลื่อนดูได้เลยค่ะ
ใส่แล้วเก็บช่วงสะโพกและบั้นท้ายดีมาก  ใส่แล้วดูหุ่นดีค่ะ
390 >> 350 พร้อมส่ง

เสื้อยืด ของ PENA HOUSE จ้า  ป้าย 320
SALE   200
มีสองสีนะคะ  สีออกเหลืองๆส้มๆ  กับอีกตัวนึง เป็นเขียวอ่อนๆ แบบพาสเทลค่ะ
Size M ผ้านุ่ม มากๆค่ะ เนื้อดีจริงๆ 

ขายที่ราคา 200 >> SALE 180 
ใส่แล้วดูดีมากๆ
ใส่ไปทำงานได้ค่ะ 

ของใหม่จ้า  กางเกง จากเกาหลี  ทรงจะคล้ายกับกระโปรงจ้า
เป็น ซิปซ่อนข้างๆนะ ผ้าอย่างดี

สนใจสอบถามมาได้จ้ะ  น่ารักดีๆตัวนี้
250 

เสื้อยืดของฮ่องกงจ้า
ของใหม่ ผ้าดี ลายสวย
180 >> SALE 150

ของใหม่ บอดี้คอน สีน้ำเงินกมท่า
ทรงสวยมากๆ  เป็นซิปซ่อนนะจ้ะ

ใส่แล้วเก็บทรงดีมากๆรุ่นนี้  จริงๆคนในรูป ช่วงสะโพกจะใหญ่นะคะ แต่ใส่แล้วมันจะช่วยเก็บทรง
สีกม 350 >> SALE 300 พร้อมส่ง
สีดำ 250 >> SALE  sold out!
ขาดทุนกันไปเลย   
มีสีดำด้วยนะจ้ะ  แต่สีดำจะเป็น แบบยืดไม่ใช่ซิปจ้า
ราคาต่อรองได้ 

ของใหม่   เดรส กางเกง แต่ทรงเป็นคล้ายกับกระโปรงค่ะตัวนี้
น่ารักมากกกกกกกกกกกกๆๆๆ ตัวนี้
ลายผ้าเป็น ฉลุเล็กๆ และมี โพกาดอท เป็นกลมๆ ตามเนื้อจ้า
น่ารักมากๆๆๆ ตัวนี้  จะใส่ไปไหนก็ได้ ทุกโอกาสเลย  ไปงานก็ได้จ้า
สีชมพูอ่อนๆ
350 พร้อมส่ง
สอบถามเข้ามาได้จ้า 

สายเดี่ยว สีแดงงง
เหมาะกับไปปเที่ยวทะเลมากๆเลยจ้าาา
ชิวๆ
ของใหม่
200 >> 180 >> SALE 150
เป็นลายจุด เล็กๆสีขาว ตามเนื้อผ้า  น่ารักมากๆ ผ้าเป็นริ้วๆ พลิ้วๆ 

ตัวนี้น่ารักมากจ้าาาา  ^ ^
สีสวย
จะใส่ แบบมีเสื้อกล้ามข้าง ใน  เสื้อมีแขนข้างใน  หรือจะใส่เป็นสายเดี่ยวก็ได้จ้าา

290 >> SALE 200 พร้อมส่ง
เป็นเสื้อผ้าของเกาหลีค่ะ
สภาพใหม่จ้า 

เชิ้ตสีขาว ผ้าไม่บางไป
และมีลูกเล่นที่เนื้อผ้าคือมีลายจุดกลมๆ ค่ะ  น่ารักมากๆ
250 >> 180 พร้อมส่ง

เดรส  ใส่ไปงานได้จ้าา
สวยๆ มีลูกไม้ ตรงช่วงกลางตัวนะคะ
250 

เดรสสีครีมค่ะ  ใส่แล้วดูดีจ้า
เอามาแมท กับเข็มขัด คาด สวยๆได้เลยจ้าา  
จะไปงาน หรือไปเที่ยวก็สวยแน่นอนค่ะ    
ผ้าเนื้อดีมาก  สภาพใหม่มากเพราะแทบไม่ได้ใส่เลย   
250

เสื้อ สีขาวครีมๆ  มีลูกเล่นเป็น ลูกกลมๆตามแบบในรูปนะคะ
น่ารักมาก  จะใส่กับเอวสูง  ยีนขาสั้น หรือกระโปรงก็น่ารักค่ะตัวนี้
ซื้อจากสยามค่ะ
180 >> SALE 150  

ลายขวาง  จะใส่กับเอวสูง หรือยีนขาสั้นก็เก๋ เหมือนกันค่ะ
น่ารัก แต่งง่ายค่ะตัวนี้
150 พร้อมส่ง 

เสื้อไหมพรมแขนยาว
แต่ไม่ยาวเกินไปนะคะ ประมาณข้อมือได้
น่ารักค่ะ
สีสวย ผ้าดี  จะใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ
เหมาะกับอากาศบ้านเรา เพระาไม่หนาจนเกินไปค่ะ
250 >> SALE 180 

เสื้อสีดำ ผ้า spendid เนื้อเด้งๆ
ยืดได้ แต่ไม่ย้วยค่ะ
ผ้าดีมากๆๆๆๆๆ  คอนเฟิมได้เลยย !!
งานปัก และมีเม็ดพลอยติด
ตัวละ 200 

NEW  ชีฟอง
380 >> SALE 320 พร้อมส่ง

NEW เสื้อชีฟองสีมิ้น  น่ารักม๊ากๆๆ
380 >> SALE 320 พร้อมส่ง

NEW  ปักเลื่อม  สวยมากจะใส่กับกระโปรงหรือกางเกงก็สวย น่ารักเหมือนกันค่ะ
350 >> SALE 300 พร้อมส่ง

HAMLET
ใส่กับเอวสูงน่ารักมากๆค่ะ
250 พร้อมส่ง

DRESS
เดรสดำ   แอบเซ็กซี่ช่วงบนค่ะ  จะเป้นลูกไม้ และผ้าฉลุ ตามรูปเลยค่ะ
300 >> SALE 250 >> 230

เสื้อ CROP สีชมพูอ่อน
เนื้อผ้าสวยมากค่ะ
SALE 200 >> 180 

NEW
DRESS  ชีฟอง

450 >> SALE 380 พร้อมส่ง SALE 300!!!

NEW
350 พร้อมส่ง
น่ารักมากกกกกค่า
อกฟรีค่ะ  ความยาวปรับได้นะคะ 

NEW DRESS
ลายสวย สีสวยมากค่ะ
อกฟรีค่ะ  หุ่นไหนก็ใส่ได้ค่ะ
ตรงเอวมียางยืดนะคะ เน้นให้มีเอวมากขึ้น หุ่นดีค่ะ
350 พร้อมส่งค่ะ