สนใจสอบถามได้ทาง PM / Email/ Tel (สะดวกสุด เร็วสุด) / นะคะ
แม่ค้าไม่เชคหน้ากระทู้ค่ะ
เชคแค่สามทางเท่านั้น สามารถ CF ต่อได้จ้า

Longkongza@gmail.com /คลิกดูภาพใหญ่เลยค่ะ
============================================================

เหมาะกับผิวขาวถึงขาวเหลืองทุกตัวนะคะ
=======================
รอลีอัลทรูแมท ไม่ผสมรองพื้น เนียนมากกกกกกกก ส่งต่อ 100 รวมส่ง สภาพ 60% แม่ค้าบ้าซื้อแป้งค่ะ เลยมีเยอะ

====================
17 วื้อจากบูท ราคาจริง 317 ส่งต่อ 200 รวมส่งใช้ไปสองครั้ง ใช้ดีมากค่ะ ไม่หมอง ไม่ลอย ไม่เป็นคราบ เป๊ะมาก

====================
ยูทิปใช้ไป 2 ครั้งเหมือนกัน ส่งต่อ 100 รวมส่ง ใช้เติมระหว่างวัน เป็นแป้งที่เนียนมาก ราคาถูก ได้ไปคุ้มจริงๆ จ้า