Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 22

Thread: เป็นกันบ่อยไหมค่ะ ซื้อเสื้อผ้ามาแล้วตอนลองสวย ไหงพอกลับบ้านมาดูอีกทีมันไม่สวย

nubeebee's Avatar
    nubeebee is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking เป็นกันบ่อยไหมค่ะ ซื้อเสื้อผ้ามาแล้วตอนลองสวย ไหงพอกลับบ้านมาดูอีกทีมันไม่สวย

บีเนี่ยประจำเลย แต่ก่อนบ้า MNG ชอบซื้อแบบเดียวกันทุกสี เพื่อนด่าว่าบ้า แต่ก็จริง 555+ ตอนหลังๆ เริ่มคิดและ แอบเสียดายเงินอยู่บางที แบบบางทีของเซลล์ ก็บ้า หยิบๆๆๆมา ไม่รู้ได้ใส่บ้างไม่ใส่บ้าง จนตอนหลังๆ เวลาถ้าซื้อเค้าใหม่ ต้องโล๊ะออกจากตู้ ตามที่ซื้อมาใหม่ ไม่งั้น เราจะไม่ค่อยได้เห็นเสื้อผ้าที่เราไม่เคยใส่เลยในตู้จริงๆค่ะ พี่ๆเป็นกันมั้ยค่ะ

pota's Avatar
    pota is offline Trusted Member
    0/5

Talking

เราเหมือนกันเลย ที่ซื้อเเบบเดียวกันทุกสี เพื่อนบอกว่าบ้า
    เเล้วอาการซื้อมาเเล้วพอมาดูอีกทีไม่สวยอ่ะบ่อยมากกก
    เอ๊ะ อาการเดียวกันหมดเลย มันป็นโรคอะไรรึเปล่าเนี๊ยยย ติดต่อรึเปล่า??? อิอิ

nickbee is offline Trusted Member
    0/5
    เป็นบ่อยครับผม ซื้อมาก็เอาให้ชาวบ้านใช้ต่อ

คือแบบมันเกินไปบ้าง ยาวบ้าง มันไม่มันใจอะ...อิอิ...

barumbum is offline Trusted Member
    0/5
    เป็นบ่อยเหมือนกันค่ะ อิอิ

zzz's Avatar
    zzz is offline Trusted Member
    0/5
    เป็นบ่อยค่ะ บางทีซื้อมาไม่เคยใส่เลยก็มี ( หลายตัวซะด้วยซิ แฮะๆ ) ไม่อยากจะคิดเป็นเงินเลยค่ะ ว่าเท่าหร่าย เฮอๆ
    ~~ I LoVe LV ~~

My Wish List :

" Louis Vuitton ~ Chanel "

0/5
    เป็นค่ะยิ่งเมื่อก่อนนะเห็นแก่ของถูกชั้นหยิบไว้ก่อนเลยทั้งๆที่ไม่ได้ชอบมากๆเลย แล้วท้ายสุดก้อไม่ได้ใส่จนเดียวนี้เลิกละ ต้องเลือกเอาที่เราชอบจริงๆแพงหน่อยแต่รู้ชอบและต้องใส่ได้นานแน่ๆ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

orn's Avatar
    orn is offline Trusted Member
    0/5
    เป็นค่ะ โดยเฉพาะตอน sale
    ความโลภ เข้าครอบงำ สวยไปหมด

ตอนกลับมา ซื้อมาได้ไงเนี่ย!!!!!!!!!!

preeyanan's Avatar
    preeyanan is offline Trusted Member
    0/5

Talking

เคยเป็นเหมือนกัน แต่จะรีบเอาไปให้เพื่อน ๆ เลยค่ะ ทำให้รู้สึกดีค่ะ ถ้าเห็นอยู่ในตู้เสื้อผ้าแล้ว รู้สึกผิดค่ะ
    .
    "ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ . สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว"

0/5
    ส่วนมากซื้อเพราะอยากได้ในเวลานั้นมากกว่า
    เลยทำให้พอมาถึงบ้านใส่แล้วไม่สวยเท่าไหร่
    อันนี้เค้าเรียกอยากได้จนตาบอดป่าวเนี่ยเรา...
    แม้ว่าเราจะรู้ว่าการรอคอยเป็นสิ่งที่น่าเบื่อ
    "แต่เราก็ยังต้องรอ"

rycool's Avatar
    rycool is offline Trusted Member
    0/5
    เป็นบ่อยมากๆเลยค่ะ ซื้อๆมาตอนอยู่ที่ร้านสวยจัง
    กลับมาบ้าน อะไรวะเนี่ยยยยยย...
    อาทิตย์ก่อนเดินสยามซอย3 ข้างลิโด้
    ซื้อแซกใส่เที่ยวมาถึงสามตัว หมดไปห้าพัน
    พอกลับมาลองที่บ้าน ทำไมมันดูตลกๆอ่ะ เซ็งเลย

เมื่อคืนใช้เวลาเกือบสองชั่วโมง
    ในการจัดตู้เสื้อผ้าเอาของเก่าโละๆไป
    ที่เหลือกองพะเนินยัดใส่ถุงก๊อปแก๊ปใบเบ้อเร่อไปแล้วค่ะ
    RycooL RycooL

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook