Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: new ,used like new สยาม ราคาถูกค่ะ

Warning Points:
    0/5

new ,used like new สยาม ราคาถูกค่ะ

ของส่วนใหญ่เป็นของที่ไม่ได้ใส่
    และใส่ครั้งเดียวของแม่ค้าเองค่ะ
    ค่าจัดส่ง 30 บาทค่ะ
    สนใจรูปเพิ่มทาง PM ได้ค่ะ

คอนแทคเลนส์ซื้อส่งเยอะมาจนใส่ไม่ทันค่ะ มีเหลือสีน้ำตาล กับสีเทา ไม่มีสายตา ขนาด 17.00 ค่ะ (ราคานี้รวมค่าส่งแล้วน่ะค่ะ )

เสื้อ crop สายเดี่ยวค่ะ จากร้าน darin shop siam ค่ะ

กางเกงเอวสูงสีน้ำตาล กำลังฮิตค่ะ ทรงสวยมากก ซื้อมาแพงมาก ใส่ไปได้ครั้งเดียว
    ผอมลงเลยใส่ไม่ได้ค่ะ sold

กางเกงเอวสูงผ้าพริ้วสีดำไม่เคยใส่ค่ะ เพราะว่าใหญ่ไปค่ะ

กางเกงยีนส์ขาสั้นพับขา ตัวนี้น่ารักมากมากค่ะ

กระโปรงลายบอลลูน ตัวนี้น่ารักจริงจริงค่ะ ผ้าดีมาก ซับในอย่างดีค่ะ

กางเกงยีส์เอวสูงขาสั้น 2527 ค่ะ sold

ชุดเดรสสีน้ำตาล ตัวนี้แอบเซ๊กซี่ข้างหลังค่ะ

ชุดเดรสลายจุด korea style ค่ะ

เสื้อแขนยาวปกกะลาสี ตัวนี้ผ้าดีมาก ค่ะ ใส่ขึ้นมาแล้วจะเป็นลักษณะแบบนี้ credit : ขอยืมรูปมาน่ะค่ะ

เสื้อสายเดี่ยว korea style ค่ะ ใส่ขึ้นมาแล้วจะเป็นแบบในรูปนะคะ

เสื้อสายเดียวลายเชอรี่ ตัวนี้น่ารักมากค่ะ

เสื้อสายเดี่ยว crop สีส้มค่ะ

เสื้อสายเดียวสีครีม ตรงสายเป็นผูกโบว์เองได้ น่ารักมากค่ะ

เดรสสีครีม ตัวนี้ใส่ขึ้นมาคุนหนูมากมากค่ะ

รองเท้าสีดำ ส้นเตารีด ไม่สูงมากค่ะ

thx sbn ka
    Last edited by minename; 02-08-2012 at 08:41 PM.

Warning Points:
    0/5
    เสื้อแขนยาวปกกะลาสี ตัวนี้ผ้าดีมาก ค่ะ ใส่ขึ้นมาแล้วจะเป็นลักษณะแบบนี้ credit : ขอยืมรูปมาน่ะค่ะ ไซต์ประมาณเท่าไหร่ค่ะ รอบอก รอบแขน รบกวนตอบrainbowpla@hotmaail.com

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->