♥สินค้ามีทั้งมือหนึ่งและมือสองสภาพเยี่ยมนะค่ะ :P♥
ที่ลงขายไมใช่เพราะสินค้ามีตำหนิหรือเก่าแต่อย่างใด
แต่เป็นเพราะแม่ค้าซื้อเสื้อผ้าบ่อยมากกกก ใส่ไม่ทัน เบื่อง่าย
เลยเอามาลดแบบสุดๆ ขายแบบไม่เอาทุนกันไปเลยยยย ยยย ย !!!

การสั่งสินค้า
1. PM
2. Mobile Phone 089-0123-775 (นุ่น) ทางนี้จะสะดวกกว่า^^

* ต่อรองราคากันได้นะค่ะ

* CF ตกลงราคาเรียบร้อยแล้ว โอนเงินภานใน 2 วันนะค่ะ
ถ้าเกิน 2 วัน แม่ค้าจะถือว่าสละสิทธิ
* CF แล้ว CF ต่อกันได้นะค่ะ

ธนาคาร !!
กรุงเทพ 222-427-7760 เพียงขวัญ กุลวุฒิโจรน์
กรุงศรี 062-954-3000 ทิตาพร พัชรปัญญาวงศ์

ค่าจัดส่ง !!
ลงทะเบียน 30 บาท
EMS 50 บาท

**ไม่รับเปลี่ยนคืนสินค้า ทุกกรณี เพราะแม่ค้าได้ตรวจสอบคุณภาพสินค้าก่อนจัดส่งแล้ว**

ฝากร้าน Secrte's skin สำหรับสาวๆที่อยากผิวขาววิ้งเหมือนพริตตี้
http://www.facebook.com/#!/secret.skin.shop

Blazer สีน้ำตาลได้มาจากสยามยังไม่ได้ซักเลยค่ะ เหมาะกับสาวไซส์ S-M ซื้อมา 420 ขอขายที่ 380 ปรับราคาลง 320

ทรงสวยใส่ออกมาแร้วเป็นแบบนี้ค่ะ ขอเบลอหน้าแม่ค้า 555

(พร้อมส่ง 1 ตัว)ลงแล้วววววว ตามคำเรียกร้องมากมาย สกินนี่สีดำสไตล์คริส หอวัง รุ่นนี้เพิ่งออกนะค่ะ เนื้อผ้ายืดอย่างดี สกินนี่แบบสุดๆ
ใส่แร้วไม่อึดอัดแน่นอน แม่ค้ายังเก็บไว้ใส่เองเลยค่ะรุ่นนี้ ที่ป้ายบอกไซส์ M แต่แม่ค้าเป็นสาวไซส์ S ใส่พอดีนะค่ะ ไม่หลวมไม่เหลือ ฟิตเปรี๊ยะ
เหมาะกับสาวไซส์ S-M เลยค่ะ รวมส่ง 400 ไปเลยยยยยย
รับพรีออเดอร์นะค่ะ รุ่นนี้รอไม่เกิน 7 วันได้ของค่ะ

แบบคริสหอวังเลยค่ะ

ซิปทองเงาๆ

กางเกงขาบาน ลายทาง เอวเป็นยางยืดมีเชือกลายเดียวกัน ลายทางลงใส่ออกมาแล้วไม่อ้วนนะค่ะ ตัวนี้ผ้าไม่โปร่งแสง ไม่ต้องใส่ซับในไม่โป๊ค่ะ 300

กางเกงสีดำขาบานตัวนี้เหมือนกระโปรงมากๆ มีซับในทั้งตัว ตัวนี้ไม่มีกระเป๋านะค่ะ 300

เสื้อตัวสั้นซีทรูสีดำมีวิ้งค์ๆสีทองเป็นลาย วิ้งค์เด่นจริงๆค่ะตัวนี้ ใวส่แร้วเกิด 280

เสื้อคอปกแขนกุดสไตล์แบรนด์ดัง แบบเก๋ สีสวยขับผิวมากๆ 290

ด้านหลังเป็นซิบใส่ง่ายค่ะ

จัมพ์สูทเกาะอกสีครีมลายอิฐขาว 5 ส่วน
ช่วงเอวเป็นยางยืด ฟรีไซส์ ใส่เข็มขัดสีน้ำตาลอีกหน่อยก้อสวยแล้วค่ะ 320

ตรงหน้าอกมีผ้าลูกไม้ไว้ผูกเป็นโบว์

ปลายขาที่พับขึ้นมาก็เป็นลายเดียวกับโบว์ที่หน้าอกค่ะ

จัมพ์สูทขายาวทรงบานๆสีขาว มียางยืดด้านหลัง ซับในทั้งตัว ทรงเก๋มาก ใส่ออกมาแล้วพริ้วสุดๆ (ไม่รวมเข็มขัดนะค่ะ)Free sz 320ปรับราคาลง 280

ทรงจะประมานนี้นะค่ะ

สายเดี่ยวสีดำตัวนี้ของ Cps นะค่ะ sz S แบบเก๋มากกกกกกก 350

เสื้อครอบตัวสั้น สีขาวด้านหน้าอกข้างซ้ายปักรูปหัวใจสีแดง ตัวนี้เอาไปมิกซ์ง่ายค่ะ 200

เสื้อสายเดี่ยวลายดอก ตัวสั้น ด้านหลังเป็นยาวยืด ตัวนี้ใส่ไปเที่ยวแค่ครั้งเดียงเองค่ะ สภาพใหม่กิ๊กส์ free sz 200

เสื้อครอปตัวสั้น แขนกุดสีขาว เนื้อผ้าดี สกรรีนลายสีเขียวชมพู free 200

เสื้อครอปลายดอกพื้อขาวตัวสั้น แบบสวย ผ้าเนื้อดี ไม่บาง ทั้งน่ารักและเซ็กซี่ในตัวเดียว free sz ซักแล้วแต่ไม่เคยใส่นะค่ะ 200

เสื้อกล้ามชีฟองสีชมพูดำดีไซน์เก๋ ซิปข้าง sz M แม่ค้าเป็นสาวไซส์ S ก้อใส่สวยนะค่ะ 200

จัมพ์สูทลายดอกสีเทาน้ำเงิน น่ารักมากๆเหมาะกะสาวตัวเล็ก free size ใส่ไปสองครั้งเองค่ะ 250

มินิเดรสแขนกุดลายดอกสีดำ ตัวนี้เก๋ตรงดีไซน์ด้วนหลัง free size 250

เปิดหลังเล็กน้อย เก๋มากๆค่ะ

กางเกงกระโปรงลายดอกบานๆเอวสูงนิดๆ มียางยืดด้านหลัง ทรงแบบนี้กำลังฮิตเลยนะค่ะ free sz200

กางเกงยีนส์ขาสั้น เก๋งตรงปลายขาที่ลุ่ยและขอบกระเป๋ากางเกงตอกหมุด ใส่ออกมาแล้วเปรี้ยวสุดๆ sz M
พรีออเดอร์มาจากเว็ปเกาหลีอีกเหมือนกัน แต่ผิดไซส์ค่ะ พรีมา 590 ขอขายที่ 350

กระโปรงกางเกงสีน้ำตาลอ่อน เกือบๆครีม ได้มาจากสยาม ใส่แร้วคุณหนูมากกกก free sz 200

เสื้อตัวสั้น สีเทาจุดฟ้าอ่อน แอบมีดีเทลเก๋ๆด้านหลัง ตัวนี้ยังไม่เคยใส่นะค่ะ แต่ซักแล้ว Free size 200

ดีเทลเก๋ๆก้านหลัง สีเพี้ยนนิดนึงนะค่ะรูปนี้

เดรสxoxoสีขาว ดีไซน์เก๋ ตัวนี้ใส่ไม่กี่ครั้ง แนะนำให้ใส่เที่ยวกลางคืน รับรองเกิด!! zs S250

กางเกงยีนส์เอวสูง ทรงสวยมากๆรับประกันเลยค่ะ sz S เอว 25-26 250

กางเกงเอวสูงเข้ารูปสีฟ้าอมเขียว มีซับในทั้งตัว sz S250
ใส่ออกมาทรงจะประมานนี้นะค่ะ แต่ของจริงมีเว้าข้างขาด้วย

กางเกงยีนส์ทรงบอลลูน ยี้ห้อ Defry 01 sz 4 เอวต่ำ 28 นิ้ว 250

กระโปรงสั้นสีเขียว ยี้ห้อ Hollister sz 1 เอวต่ำ 30 นิ้ว 250

โซนนี้ 180 (รวมส่ง)เท่านั้น !!!

เสื้อยืดสีน้ำตาลนู๊ด มีรูปโบว์ที่หน้าอก

รองเท้าซ้นสูงเตารีด สีดำซื้อมาจากตลาดหลังการบินไทยไซส์ 35 แต่ปกติแม่ค้าใส่ไซส์ 37 ใส่ได้ค่ะ รุ่นนี้ใหญ่กว่ารุ่นอื่น
ซื้อมา 900 ใส่ไปแค่ครั้งเดียว รับประกันความใหม่ ขอขายที่ 750 ปรับราคาลง 650

ใส่ออกมาแร้วน่ารักแบบนี้ค่ะ

รองเท้าส้นสูงเตารีด ช่วงสายเป็นสีเทา แอบเก๋ตรงส้นเตารีดลายม้าลาย เปรี้ยวๆ ไซส์ 37 คู่นี้ได้มาจากเมเรอร์รัชโยธินค่ะ
ใส่แค่ครั้งเดียวเหมือนกันซื้อมา 890 ขอขายที่ 750 ปรับราคาลง 650

SOLD OUT
รองเท้า สไตล์เกาหลีสูง 2 นิ้ว ยกหน้า 1 นิ้ว ไซส์ 37
จั๊มสูทกางเกงสีครีม
เสื้อชีฟองตัวสั้นสีเขียวมะนาว
เสื้อชีฟอง สีฟ้าพาสเทลอัดพลัต
เสื้อชีฟองสีขาว
เสื้อสายเดี่ยวชีฟอง ลายกราฟฟิก
เสื้อตัวสั้นสีดำของ CPS
เสื้อตัวสั้นลายดอก กระดุมสีทอง คล้ายงานของ Topshop
เสื้อตัวสั้นชีฟองลายเสือ
เสื้อลุกไม้สีครีม มีซับในทั้งตัว
รองเท้าหรีออเดอร์มาจากเว็ปเกาหลี
กางเกงขายาวทรงบานๆ
เสื้อเชิ๊ตยีนส์สีอ่อน
เสื้อดีไซน์สวยๆสีฟ้าชมพูพาสเทล
เสื้อเปิดหลังสีชมพูอ่อน
Maxi dress สกรีนลายเสือ
สกินนี่สีดำ