(
ราคาอาจต่อรองได้นิดหน่อย แม่ค้าใจดีจ้ะ
//**ถ้าสนใจ ติดต่อสอบถามได้ทาง MSN**//
Candy-balloon@hotmail.com

หรือ
จะ PM ส่ง E-mail
♥♥ ยินดีตอบกลับจ้ะ ♥♥

CF แล้ว อาจ CC ได้นะค่ะ แต่อย่าหายไปเลยนะค่ะ แม่ค้ากลัววว ><"
ขออนุญาตให้สิทธิคนพร้อมโอน ก่อนนะค่ะ โอนภายใน 1-2 วันนะค่ะ
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ ตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อนะค่ะ
สินค้าทุกชิ้นส่งฟรีแบบลงทะเบียน ,,ถ้า Ems 40 บาท

สินค้าต่อไปนี้เป็นของใหม่ทุกชิ้นนะค่ะ แม่ค้าซื้อมา แต่ยังไม่ได้ใส่ และยังไม่ได้ซักเลยค่ะ

1. กั๊กสียีนค่ะ น่ารักมากๆ ค่ะตัวนี้ ซื้อมายังไม่ได้ใส่ไปไหนเลย ขอขาย 250 ค่ะ

2. แซ็ค ลายสก๊อต สีออกเลือดหมูค่ะ ขอขาย 350 ค่ะ

3. ชุดเอี๊ยมจาก ALMOST FAMOUS* หาไม่ได้แล้วนะค่ะ สีดำ ลายทาง
เอวเป็นยางยืดค่ะ ตัวนี้ใหม่จริงๆ ไม่ได้ซัก ไม่ได้ใส่เลย เก็บไว้ในตู้ ขอขาย 450 ค่ะ

ต่อไปเป็นของที่แม่ค้า ใช้เองนะค่ะ

1. กระเป๋าสีเทาอ่อน สะพายได้ 2 แบบ ทั้งถือ และ สะพายข้าง สวยมากค่ะใบนี้
ซื้อมาจากสยาม สะพายไปครั้งเดียวเองค่ะ ขอขาย 450 ค่ะ

2. รองเท้าส้นสูงเสริมหน้า สายคาดด้านหน้า Size 39 สูงประมาน 3.5 นิ้วค่ะ
ใส่สบายมาก ซื้อมาจากสยาม ใส่ไปได้ครั้งเดียวเองค่ะ SALE 390 ค่ะ

3. เสื้อยืด คอกว้าง Free Size ผ้านิ่มใส่สบาย พริ้วมากค่ะ ตัวนี้ไม่ได้ใส่ไปไหนเลย
แค่เคยลอง ของใหม่จริงค่ะ ขอขาย 250 ค่ะ

4. เสื้อตัวยาว รูปยับไปหน่อย เพราะ เก็บไว้ในตู้ ไม่ค่อยได้ใส่เลยค่ะ ใส่ไป ครั้งเดียว
ขอขาย แค่ 200 ค่ะ

5. เสื้อยืด ตัวนี้ผ้านิ่มมาก ใส่แล้วสวยจริงๆ ตรงรูปดาวเป็นเพชร ระยิบระยับด้วย
ตัวนี้ไม่ได้ใส่เลยค่ะ ขอขาย 200 ค่ะ

ต่อไปเป็นราคาตัวละ 100 เท่านั้น จ้า

THANK FOR SBN ~ *