♥ CF สะดวก ติดต่อได้ที่ PM [24 ชม.] เมล์ escapetospace@msn.com
♥ หรือ โทร 081-721-1248
♥ CF แล้ว รบกวนโอนเงินภายในวันถัดไป
♥ CF แล้ว อย่า CC เลยนะคะ แม่ค้าเสียใจนะคะ ><"
♥ สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน สอบถามให้ดีก่อนนะคะ

♥ ราคาลดได้อีกนะคะ ^^" แม่ค้าอยากขายคะ ( ของใหม่ นะคะ ) ( ถ้า USED จะเขียนไว้ค่า )

✿ แม่ค้ามี ธนาคารกสิกร , ไทยพานิชย์ , กรุงเทพ ✿

----------------------------------------------------------------- ♥ ♥

ชุดซีรั่มของ Dewins ตัวนี้ premium สุดของยี่ห้อนี้แล้วนะคะ
เน้นเรื่องลดริ้วรอยลึก แนะนำสำหรับวัยเลข 3 ขึ้นไป
แบบหลอดเป็น eye serum ใช้เช้า-เย็น เป็น ampule ใช้ได้ทั่วใบหน้าเฉพาะกลางคืนค่ะ
ซื้อมาชุดละ 6,000 บาท >>> ขอขาย 5,000 บาทนะคะ

Etude house Silk Scarf Repair Hair Conditioner >>> 300.-

ครีมบำรุงผมสกัดจากดอกไม้ ใช้ทุกครั้งหลังสระผมค่ะ

Etude house Silk Scarf Repair Hair Treatment >>> 250.-
ทรีตเมนต์เพิ่มการบำรุงเส้นผม ใช้สัปดาห์ละ 1-2 ครั้ง

สำหรับใครที่เหมาสองชิ้น ลดให้เหลือคู่ละ 500.- ค่ะ

Etude Missing U Lip Balm >>> 200.-
ลิปบาล์มผสมวิตามินอี มีสองกลิ่นค่ะ น้องหมีแพนด้ากลิ่นพีช และน้องเพนกวินกลิ่นแอปเปิล ปากชุ่มชื่นแบบหอมๆ

Etude Sun Guard Cooling Body SPF30 PA+++ >>>350.-

สเปรย์กันแดดผิวกาย ขนาด 150 ml สูตรเย็น มีส่วนผสมจากสารสกัดว่านหางจระเข้ เนื้อบางเบามากๆค่ะ

L'Occitane Olive Luminous Body Cream (used) >>> 400.-
SOLD OUT
เนื้อครีมเข้มข้นที่อุดมไปด้วย olive butter, olive oil และ organic olive tree leaf extract
ให้ผิวเนียนนุ่มชุ่มชื่น หอมมาก แล้วก้อเปล่งประกายวิ้งๆด้วยค่ะ
...ชิ้นนี้ลองปาดไปใช้แล้ว 1 ครั้งบริบูรณ์ค่ะ แต่ส่วนตัวเป็นคนไม่ชอบผิวชิมเมอร์ แค่นั้นเองค่ะ

L'occitane Shea Butter Mini Hand Cream - Cherry Blossom >>> 250.- SOLD OUT
แฮนด์ครีมเนื้อนุ่ม สินค้าขายดีของ L'occitane มีส่วนผสมของ Shea Butter, honey และ sweet almond extract อุดมด้วยวิตามินอี เนื้อบางเบา ปราศจากความมัน ผสานสารสกัดจากดอกเชอร์รี่ บลอสซัมจากแคว้น Luberon ประเทศฝรั่งเศส

victoria secret beauty rush lip gloss - Juiced Berry >>> 200.-
ลิปกลอสสีหวานเนื้อเข้มมมข้นนน พร้อมประกายวิ้งๆ ที่สำคัญกลิ่นหอมมวากกก แอบมีรสหวานนิดๆด้วยค่ะ ^^

DEWINS
ชุดผลิตภัณฑ์ดูแลผิวหน้าจากเกาหลี เพื่อนๆที่เคยไปที่เกาหลีน่าจะได้เคยเห็นการสาธิตใช้ผลิตภัณฑ์ชุดนี้ ว่า amazing มากๆ
ซื้อมาสองชุดค่ะ ใช้ไม่ทัน ซื้อมาชิ้นละ 1200 บาท ปล่อยให้เพียงชิ้นละ 800 บาทเท่านั้น!!

พิเศษ ซื้อครบชุด 6 ชิ้น ในราคาเพียง 4500 บาท SOLD OUT

1. Aqua Active O2 Bubble Pack (2 in 1 Remover + Cleanser)
มีส่วนผสมของสารสกัดจากมะละกอ Caffein Carnitine และแร่ธาตุต่างๆ
วิธีใช้คือ ลูบไล้บนใบหน้าที่เปียกทิ้งไว้ซักครู่จะเกิด O2 bubble ฟองสีขาวจะจับกับสิ่งสกปรกและเครื่องสำอางออกมา แล้วล้างออกด้วยน้ำอุ่น รู้สึกหน้าสะอาดสดชื่นมากๆ มีการทดสอบใช้กล้องจุลทรรศน์ดูบริเวณใบหน้าก่อน-หลังให้ดูด้วย หนอนเล็กๆหายไปเลยอ่ะค่ะ o_O"

2.Aqua Intensive Gel Cream (3 in 1 Toner+Serum+Lotion)
มีสารสกัดของน้ำมันงา โจโจ้บา wheat germ
วิธีใช้คือ ทาให้ทั่วใบหน้า หลังจากนั้นใช้ปลายนิ้วค่อยๆนวด เนื้อครีมจะซึมซาบเข้าสู่ผิว และเปลี่ยนเป็นหยดน้ำบนใบหน้า!! (จึงเป็นที่มาของชื่อ ครีมน้ำแตก) พร้อมทั้งช่วยกระตุ้นระบบหมุนเวียน ให้ผิวนุ่ม ชุ่มชื่น กระจ่างใส

3.Aqua Active Sleeping Pack

พอกหน้าทิ้งไว้ข้ามคืน แล้วล้างออกด้วยน้ำอุ่นในตอนเช้า เพียงสัปดาห์ละ 2 ครั้ง ช่วยขับสารพิษจากผิวหนัา

4.Soft Peeling Gel
สครับผิวหน้า เพียงสัปดาห์ละ 1-2 ครั้ง เพื่อผิวกระจ่างใสยิ่งขึ้น

5.Pore Reducing Pack
ผลิตภัณฑ์แนะนำสำหรับผู้ที่มีปัญหาสิว และรูขุมขนกว้าง ใช้เพียงสัปดาห์ละ 2 ครั้ง สามารถทำความสะอาดได้อย่างล้ำลึก กำจัดสิวหัวดำ โดยทาลงบนผิวหน้าที่แห้งให้ทั่ว นวดสักครู่ แล้วทิ้งไว้ประมาณ 5 นาที เช็ดออก แล้วล้างอีกครั้งด้วยน้ำอุ่น

Coenzyme Q10 Mask Pack sold out
มาสค์หน้าเพื่อลดริ้วรอยแห่งวัย และเพื่อผิวกระจ่างใส ลดจุดด่างดำ ประกอบด้วยสารอาหารเข้มข้น
ทั้ง Adenosine Arbutin Coenzyme Q10 Vitamin A หลังใช้จะรู้สึกว่าผิวกระชับ และยืดหยุ่นมากขึ้น

----------------------------------------------------------------- ♥ ♥

ขอบคุณ SBN นะค่ะ