วันนี้ www.babypinkskin.com มาอัพเเดทสินค้าส่งท้ายก่อนปิดรับออร์เดอร์ในวันที่ 19 ธันวาคมนี้ค่ะ

=============================================

Lip Smaker กลิ่นน้ำอัดลม พร้อมกล่องเหล็กแพ็กเกจของ Coca Cola

ราคากล่องละ 690 บาท (ตกแท่งละ 115 บาท เองค่ะ คุ้มมากๆ)

เหมาะสำหรับเป็นของขวัญปีใหม่ หรือใช้เอง

ประกอบไปด้วยกลิ่น

โค๊ก /โค๊กรสวนิลา /สไปร์ท /แฟนต้าองุ่น /แฟนต้ารสส้ม /แฟนต้ารสสตรอเบอรรี่

กลิ่นหอม รสชาติเหมือนมากๆเลยค่ะ

===========================

หรือ ใครอยากจะซื้อแบบแยกขายก็มีค่ะ

แท่งละ 180 บาท ....ซื้อทั้งเซตคุ้มกว่าน๊า...