3/5/11 ลงของใหม่ดีไซน์เก๋ๆ มาให้เลือกซื้อกันค่ะ รับรองใส่แล้ว FAB!

เสื้อผ้า USED ทุกชิ้น เป็นสินค้าเกรดดีไม่ได้ซื้อมาตัวละร้อยสองร้อยแน่นอนค่ะ
แต่ละตัวใส่แค่เพียงครั้งเดียวหรือแค่ลองเท่านั่น ถ้าใครเคยซื้อจะรู้ว่าใจดีค่ะ

วิธีการติดต่อซื้อขาย
1.PM มาหาแม่ค้าเลยค่ะ
2.ติดต่อเบอร์ 080-294-4234 (true) , 081-858-6377 (ais) / what's app,Line ก็ได้ค่ะ .
3.sms มาที่สองเบอร์ดังกล่าวก็ได้ค่ะ
4.ติดต่อสอบถามทาง e-mail i.mjamiery@gmail.com

บัญชีแม่ค้ามีของ
KBANK
เลขที่บัญชี 7272669281 ชื่อ นาย อมรรัฐ จุลเนตร .
SCB
เลขที่บัญชี 0352472115 ชื่อ นาย เอกกวี วิภาตะศิลปิน

สินค้าทุกชิ้นเสียค่าส่ง 30บาท หลายตัวราคาเดียว
ถ้าเป็น EMS 50 บาท ไม่เกิน 3ชิ้น ถัดจาก 3ชิ้น ชิ้นละ 10 บาท

สอบถามแล้วอย่าหายนะคะ CF แล้วรบกวนถ้าไม่มีเหตุจำเป็นจริงๆ NO CC
สินค้าทุกชิ้นสามารถต่อลองได้เล็กน้อย ถามแล้วไม่เอาไม่เป็นไรค่ะ แม่ค้าใจดี
ราคานี้อย่าคิดว่าจะแพงอย่างที่คิดจ้า ตั้งเผื่อต่อแล้วค่ะ

NEW ITEM WITH GOOD STYLE .

เสื้อไหมพรมถักดิ้นทองแขนปักเลื่อมลายเสือ CHIC! มี 2 ตัว
สามารถใส่เป็นเสื้อ หรือเป็น เสว็ตเตอร์ก็ได้ค่ะ .

DRESS ช่วงบนเป็นหนังกลับสีน้ำตาล ด้านล่างเป็นกระโปรงผ้ายืด winter มากๆ
ด้านหลังเป็นกระดุมตรงคอ ช่วงเอวมีซิปเล็กๆ ไว้เผื่อเอวตอนสวมใส่ งานดีสวยมากค่ะ​

CROP หนังกลับสีชมพู ด้านหลังเว้าหัวใจ winter&sexy เช่นเคย .

เสื้อไหมพรมถักลายทางสีน้ำตาล ผ้าหนากำลังดีค่ะ ใส่คลุมหรือใส่เป็นเสื้อก็เก๋

CROP สายเดี่ยวมีดีเทลตรงแขน สีเขียวมิ้น มองละสดชื่นมากๆ ไม่ซื้อไว้ไม่ได้แล้ว

SKIRT สีน้ำตาลลายจุดสีจริงภาพด้านขวา มีซับในนะคะ เอว 27-28 (เอวสูง) ยาว 17" ซิปข้าง

SHORT ลายแปลกตาดีค่ะ มีซับในนะคะ เอว 27-28 (เอวค่อนข้างใหญ่ได้ถึง 29) ยาว 13.5" ซิปข้าง

new item หมดแล้วจ่ะ ลองทดลองขายดู ถ้าทุกคนถูกใจกับ style ของร้านเราจะหามาเพิ่มค่ะ

USED ITEM WITH GOOD CONDITIONS .

SHOES

พรีออเดอร์มาจ้า size 37 เคยใส่เดินรอบบ้านเท่านั้นเพราะใหญ่ไป
รอยสีขาวๆ ไม่ได้เลอะนะจ้ะ ขนแมวปลิวมาค่ะ (ราคารวมส่งแบบ ems)

FLAT style vintage size 37 สีเบจค่ะ ลองแล้วไม่ชอบ ใส่เดินออกจากหน้าบ้านไปแปปเดียวจ้า
(ราคารวมส่งแบบลงทะเบียน)

NAVY CROP POLKA DOT ชีฟอง ค่ะ น่ารักมาก ด้านหลังเป็นโบว์ >> SALE 150 B.

CREAMY SHIRT ชีฟองค่ะตัวนี้ มีดีเทลเป็นโบว์ น่ารักมาก >> 150 B.

สีชมพูหวานแหววค่ะ น่าเสียดายมากที่ใส่ไม่เข้า หวานๆ ค่ะ ส่งต่อราคาเบาเบา >> 150 B.

เสื้อกล้ามลายโบว์ เป็น CROP ค่ะ ไม่สั้นมาก น่ารัก (ยับเพราะพับเก็บจ้า) >> 130 B.

VINTAGE SHIRT กระดุมเม็ดแรกที่ทองตามรูป เม็ดถัดไปเป็นกระดุมซ่อนนะจ้ะ >> 100 B.

SHORT AND SKIRT

กางเกงขายาวชีฟองที่ตอนนี้กำลังฮอตมากๆ ใส่ไปครั้งเดียวจ้า เราตัวเตี้ยใส่ละตัน หนามาก ไม่ใช่ทั่วไปนะคะ
ซื้อจากร้านที่เป็นแบรนด์ของตัวเอง อยากรู้ความยาว ถามกันเข้ามาได้จ้า อย่าพลาดเลยนะตัวนี้ >> 220 B

ตัวอย่างแบบจ้า

กระโปรงทรงบอดี้คอน(ไม่ยืด) ผ้าลูกไม้สีชมพูมีซับใน รับรองไม่โป๊แน่นอนค่ะ เป็นเอวต่ำ ฮอตมากค่ะ
เราใส่ไม่เข้าอีกเช่นเคยย ชอบมาก<3 >> 170 B.

กางเกงขาสั้นเอวสูง เอวสูงจริงๆ ค่ะตัวนี้ กระเป๋าเป็นลายเชอรี่คิขุมาก CF

ด้านนี้ปรับราคาลงแล้วนะคะ

เสื้อเก๋ๆ เป็นดีเทลเป็นไหล่เดียวจ้า สีจริงจะออกส้มกว่านี้ ไม่เคยใส่ >> 150 B.

CROP black magic เป็นผ้าสีดำมีกากเพชรวิ้งค์เล็กน้อย >> 150 B.

PLAYSUIT สีกรม เป็นชีฟอง ตรงช่วงไหล่และอก เป็นดีเทลเก๋ๆ ฟรีไซต์ มีซับในตรงช่วกางเกง ด้านบนไม่บางมากเพราะเป็นสีทึบ ตัดเย็บดี ซื้อมา 500 up. >>180

เสื้อยืด ผ้าหนาค่ะ เป็นสีขาว ลายน่ารัก ซื้อที่ CDC >> 150 B.

เอี๊ยมลูกไม้คุณภาพดี มีซิปข้างๆ เหมาะกับสาวไซต์ S-M >> 230 B >> 200 B

เดรสชีฟอง ไม่ใช่ชีฟองแบบบางๆทั่วไปนะคะ ทนและลุ่ยยากมากค่ะ
ตัวนี้ซื้อมาราคาสูง แต่ว่าใส่แล้วไม่เข้าค่ะ ตรงปลายกระโปรงเป็นชั้นๆพลีท >> 280 B.

เสื้อกล้ามสีส้มลายดอกมีซับในผูกแขนข้างนึงค่ะ ซักแต่ไม่เคยใส่

เชิร์ตซื้อที่เกาหลีค่ะ oversize ผ้าหนาค่ะ >> ราคาพร้อมส่ง

เสื้อตัวนี้ดีเทลเหมือนใส่กระโปรงสั้นค่ะ มีซิปหลัง ใส่กับบอดี้คอนหรือกางเกงยีนขายาวก็เหมาะค่ะ >> 100 B.

กางเกงและกระโปรง 4 ตัวค่ะ
หมายเลข 1 กางเกรงสีนู้ดออกโอรสนะคะ ของ size M 100 B.
หมายเลข 2 กางเกงทรงคล้ายกระโปรง มีปกอยู่ตรงเอว ผูกโบว์ได้ size M (เป็นเอวสูง) สีกรมค่ะ 180 B.
หมายเลข 3 กางเกงอยู่มีลายที่กระเป๋า ขาไม่สั้นค่ะ แต่ค่อนข้างเข้ารูป size M 180 B.
หมายเลข 4 กระโปรงของ CHAPS size XS เป็นเอวสูงค่ะ >> SOLD

bodycon เอวได้ถึงประมาณ 27-28 ลายจุดสีกรมค่ะ >> SOLD
เดรสสีชมพูลายจุดแปลกไม่เหมือนใคร ซิปหลัง เหมาะกับสาวไซต์ S-M >> SOLD
เดรสของ MATILDA สีชมพูชอคกิ้งพิ้งค์ พลีทรอบตัว เหมาะสำหรับสาวทุกไซต์ >> SOLD
สื้อกล้ามปักเลื่อมของ ALILA เป็นแฟนเพจในเฟสบุ๊คค่ะ ตัวนี้ถ้าคนรู้ราคาสูงอยู่เหมือนกันค่ะ >> SOLD
Blazer ผ้าหนาค่ะ เหมาะสำหรับหน้าหนาวเลย สไตล์ทหารม้าลอนดอนเลยค่ะ >> SOLD
CROP ชีฟอง ตัวนี้นำเสนอ ปกเป็นลายจุดสีขาว หวานมากๆ >> SOLD
หมายเลข 4 กระโปรงของ CHAPS size XS เป็นเอวสูงค่ะ >> SOLD
CROP ลายเสืออีกหนึ่งตัว ด้านหน้าและหลังเหมือนกันจ้ะ (เป็นชีฟองตรงลายเสือ) >> SOLD
BODYCON ผ้าหนามากค่ะ ของ CHARLOTTE IRONY สีเทา >> SOLD
เสื้อกล้ามลายหมาป่า COOL มากจ้า เป็นผ้าตาข่ายทับลาย >> SOLD
MAXI DRESS ลายจุดเป็นชีฟองช่วงล่างมีซับใน ตัวนี้ไม่ยาวมากจ้า >> SOLD

ถ้าต้องการรายละเอียดเพิ่มเติมสามารถสอบถามได้ค่ะ
ENJOY SHOPPING KA :3