วันนี้แม่ค้าลงเพิ่มยกเซ็ตคะ H & M style,,Dress ปักเพชรสีพาสเทลทั้งตัว ,,Dressผ้ามุ้งสีม่วง ,,ฝากกระเป๋า สไตล์ GGUB bag ของร้าน Saralee ไว้ด้วยอีกใบนะคะ (Used) ของแต่ละชิ้นมีมาไม่เยอะนะคะพลาดแล้วจะเสียใจแน่ๆ สวย,เก๋ ,และไม่ซ้ำใครในSBN!!!
กติกานะคะ

ค่าส่งชิ้นละ 30 บาทแบบลงทะเบียน , 20 บาท แบบพัสดุ PA
ตัดสินใจให้ชัวร์ๆก่อนนะคะ CF แล้ว NO CC ค่ะ
อย่าหายนะคะ ติดขัดอะไร เปลี่ยนแปลงวันโอน แจ้งมาได้คะ แม่ค้าจะเก็บของให้ไว้นะคะ
แม่ค้ามีบัญชี กรุงเทพ กับ กรุงศรี แค่ 2แบงค์นะค่ะ
ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนก่อนคะ
สินค้าทุกชิ้น ใหม่หมดค่ะ เช็คของก่อนส่งทุกครั้ง
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืน ทุกข้อข้องใจแม่ค้าตอบให้ได้ค่ะ แม่ค้าใจดีที่สุด
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้คะ
งดต่อราคาเกินควรนะจ๊ะ เพราะขายไม่แพงแล้วจริงๆค่ะ แบ่งๆกันสวยเนาะ ^^

สนใจติดต่อ สอบถาม ได้ที่ chill_chill_13@hotmail.com

Tel. 081-8787614 โทรมาเร็วสุดคร่า

****สินค้าทุกชิ้นเป็นของใหม่นะคะ ไม่ผ่านการลองใส่หรือซักรีดมาก่อนค่ะ ****

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

ตัวนี้เป็นงานเกาหลี สไตล์เดียวกับ H & M เรยค่ะ collection ล่าสุด "Bolero Jacket with Hearts,Cheer Pink" น่ารักมากๆค่ะ ราคา Soldจ้า เท่านั้นค่ะ ของจริง 3พันกว่าเรยนะคะ

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

เสื้อตัวนี้ปักเพชรสีลูกกวาด น่ารักมั่กๆค่ะ must have นะคะสาวๆ
Color: เบจ Available 1/เขียวพาสเทล Sold
Size: อก36 ยาว27
ใส่เป็นเสื้อตัวยาว หรือ minidress (ตามรูปนางแบบเรยค่ะ) ก้อได้ค่ะ น่ารักไปอีกแบบ ขาย 490 SALE 350 THB.+รวมส่งฟรี(งดต่อรองละจ้า)[/COLOR]

เสื้อ H&M Sz.M สีหวานแขนระบายน่ารักมั่กๆค่ะ(New) ขายแล้วค่ะ THB.

-ขอฝากรองเท้า H&M flat shoes Sz.39 (ค.ยาวเท้า24.0-24.5)ไว้คู่นึงของใหม่นะคะ ขายแล้วค่ะ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[CENTER]Marc Jacobs limited Japan used like new Sale 400 THB.+รวมส่งฟรีจ้า

[/IMG]

Shoes Stlye Melissa " Babie" Size 37-38 Used only 1 time: Sale 350 Sale 300 THB.[/COLOR]

[/IMG]

[/IMG]

กางเกงยีนส์ขาสั้น ไซส์ L สะโพกได้ถึง 39 เอวได้ถึง 30 (เอวต่ำ)น่ารัก เหมาะกับSummer นี้ค่ะ 250 Sale 200+รวมส่งฟรีไปเรย(งดต่อรองละจ้า)

[IMG][/IMG]

กางเกงทรงดินสอ สไตล์ Kloset ของใหม่ค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่นะคะ SZ.L เอว 30 สะโพกได้ถึง 42 ค่ะ สีอิฐสวยมากๆค่ะ ขอขาย ที่ 300บาท+รวมส่งฟรีให้เรยนะคะ

[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

เสื้อยืด วงKISS ปักเลื่อมที่ตัวอักษรชื่อวง และตรงแขนแอบเก๋ด้วยนะคะ เป็นเลื่อมเหมือนกัน ใส่กับ legging หรือ Body con ก้อเท่ห์ไปอีกแบบค่ะ ขายแค่ 350บาท Sale 300รวมส่งฟรีนะคะ

Trouser Top Shop Stlye Sz.L เอว30 สะโพก 42 NWT Sell 690 THB.

H&M dress NWT Size:M สะโพกได้ถึง 38 ค่ะ ยาว 24นิ้ว ขายแล้วค่ะ THB.

เสื้อเดรส Stlye Lanvin Sz. M ขาย 300 THB.Sale 250 THB. (New)

เสื้อเลื่อม สวยมว๊ากกก รับประกันจ้า Freesize Sell 450 THB.

(แบบหุบ)

(แบบบาน)

กระโปรงเอวยางยืด Used จ้า แต่เหมือนใหม่นะแม่ค้าใส่ไปแค่2ครั้งเองค่ะ ขายถูกๆๆ 180 บาทจ้า

กระโปรงสไตล์ Kloset Size L สะโพกได้ถึง40 ของใหม่จ้าแม่ค้าซื้อมาไม่มีเวลาใส่เรยขอปล่อยต่อแบบขาดทุนเรยค่ะ ขายถูกๆๆ 590 บาทจ้า

เสื้อซีทรูคาดเกร็ดปลาวิ๊งๆๆ ใส่แร้วขับผิวมั่กๆๆค่ะ ของใหม่นะคะ ขาย 350 จ้า

***ฝากน้ำหอมไว้อีก 2 ขวดด้วยนะคะ***

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

ขวดแรก: Givenchy Summer Vibration ขนาด 75ml. ใช้ไปแค่ 10% เท่านั้นค่ะ ขอปล่อยต่อแค่ ขายแล้วค่ะ ซื้อมา ราคาเต็ม 2,200 บาทเรยนะคะ พอดีซื้อมาซ้ำกับของพี่สาว เรยขอปล่อยต่อดีกว่า กลิ่นหอมสดชื่น เหมาะกับหน้าร้อนนี้เรยนะคะ

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

ขวดที่ 2 : Givenchy PLAY ขนาด 100 ml. (New) เหมาะกับคุณผู้ชาย หรือ คุณผู้หญิงก็สามารถฉีดได้นะคะ กลิ่นหอมมั่กๆๆแม่ค้า confirm คร่า หอมท๊างวัน...รับรอง!!! ขอขายที่ 2,500 เท่านั้นค่ะ ราคาเต็ม 3,800 เรยนะคะ