Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: ขอคำแนะนำเรื่องชั้นรองเท้า หรือกล่องรองเท้าค่ะ

Warning Points:
    0/5

ขอคำแนะนำเรื่องชั้นรองเท้า หรือกล่องรองเท้าค่ะ

พอดีเพิ่งกลับจากเที่ยวมาได้รองเท้ามาอีก 6 คู่ พอมาดูที่บ้านมันเยอะมาก ถึงขนาดแฟนทนไม่ได้
    อยากจะไปซื้อกล่องรองเท้าแบบใสๆที่มีช่องเลื่อนได้และกล่องต่อกันได้้พอดีแบบไม่ล้ม
    ไม่ทราบว่าซื้อที่ไหนที่ถูกๆหน่อย
    หรือ
    เพื่อนๆว่าทำเป็นตู้ build-in ไปเลย แต่กลัวปลวกง่ะั ขนาดพ่นยาทุก 3 เดือนมันยังมาเลย

ขิแชร์ประสบการณ์หน่อยนะคะ ว่าแบบไหนที่เพื่อนๆใช้แล้วดีกว่ากัน และใช้งบน้อยสุด และใช้ง่าย หยิบสะดวก
    รองเท้าที่ใส่ ~ 50 คู่ พวกที่เบื่อก็อัดแน่นในลัง
    ไม่ชอบของปลอม
    ไม่อยากโดนหลอก
    ของปลอมออกไป
    ไกลๆ SBN

0/5
    ซื้อทีสำเพ็งจ๊ะ
    เอาแบบ ที่ดึงออกมาได้ ไม่ใช่เป็นฝาปิดนะ
    ที่กล่องต้องมีรูระบาย
    แล้ววางซ่อน ๆ กันได้
    แล้วควรหาซื้อกันชื่นใส่ไว้ในกล่องด้วย
    [SIGPIC][/SIGPIC]

pota's Avatar
    pota is offline Trusted Member
    0/5
    ^
    ^
    เป็นคำเเนะนำที่ดีมากเลยค่ะพี่บัน
    จขกท ถ้าได้ซื้อที่ร้านไหนเจ๋งๆบอกกันด้วยนะจ๊ะ
    อยากได้อยู่เหมือนกัน

barumbum is offline Trusted Member
    0/5
    แอบอยากรู้ร้านอ่าค่ะ

kikigal's Avatar
    kikigal is offline Trusted Member
    0/5
    ใช่ค่ะซื้อที่สำเพ็ง เป็นโหลถูกกว่าค่ะ(เอาคนไปช่วยแบกด้วยเด้อ) แต่ที่บ้าน พ่อแม่บัวสละสิทธิ์ห้องใหญ่ให้ลูก(ลูกบังเกิดเกล้าจิงๆ)อยู่เลยเพราะสมบัติบ้าเยอะ ส่วนใหญ่บัวเอาขึ้นบิวท์อินเรียงกันเลยค่ะ หาง่ายดีนะคะ

0/5
    เคยเห็นที่อินเดกซ์ค่ะ

pumpp's Avatar
    pumpp is offline Trusted Member
    0/5
    ที่สำเพ็ง พอทราบซื้อร้านไม๊ค่ะ หรือ เบอร์โทร หรือถ้าซื้อกับบริษัทโดยตรงจะถูกกว่าไม๊ค่ะ เพราะเคยถามเรื่องราคา ประมาณ 247 บาท แบบดึงออกมาและ มีช่องระบายอากาศ ที่สำเพ็งถูกกว่านี้ไม๊ค่ะ

ratkatu's Avatar
    ratkatu is offline Trusted Member
    0/5

Wink

สำเพ็งค่ะ ซื้อแบบยกโหลจะถูกค่ะ ส่วนชื่อร้านไม่ทราบค่ะ ต้องเดินหาเอาเองค่ะ (ช่วยได้ไหมเนี่ย)
    AcHTuNg BiSSiGeR HuNd!!!!!

Nabhattrada's Avatar
    Nabhattrada is offline Trusted Member
    0/5
    หาๆๆๆต่อๆๆๆราคาดู ที่สำเพ็งอ่ะค่ะ
    My Wish lists
    Day Covered Sapphire Palermo PM,Trevi PM,MiniLin Manon MM
    Jolicoeur medium tote Goyard St.Louis PM Pink
    GardenParty PM Red McQ Scarf Luella Gisele & Stevie
    Mulberry Waterbays Oak Speedy Azur 35
    LV Bracelet Black MC S Lock

0/5

Smile

ร้านที่สำเพ็ง ชื่อ นำง่ายฮง ค่ะ แต่ซื้อในงาน BIG + BIH เค้าก็เคยมาออกงานถูกกว่า แล้วมีบริการส่งถึงบ้านเลยค่ะ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook