Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: แคปซูลบุกผงลดน้ำหนัก จากธรรมชาติ ปลอดภัย ไร้สารเคมี รับประกันจาก อย.

Warning Points:
    0/5

แคปซูลบุกผงลดน้ำหนัก จากธรรมชาติ ปลอดภัย ไร้สารเคมี รับประกันจาก อย.

เป็นของแฟนฝากขายครับ เป็นผลิตภํณฑ์ที่นักศึกษาและอาจารย์คิดค้นกันครับ ซื้อมาเยอะเกินเลยเอามาแบ่งขายให้เพื่อนๆในราคาถูกๆกันไปเลยครับ
    เป็นยาลดความอ้วนที่กำลังฮิตมากๆในขณะนี้เลยนะครับ
    ลองพิมหาในGoogle คำว่า "บุกลดน้ำหนัก มข." ดูครับ รีวิวเพียบ^^

อันนี้เป็นสรรพคุณที่ระบุไว้ข้างกล่องนะครับ

แคปซูลผงบุก และสารสกัดตะบองเพชร จากอาจารย์ภาควิชาเวชศาสตร์ชุมชนคณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น ผู้เชี่ยวชาญ ด้านสมุนไพร รับประกันความแท้ 100%
    ด้วยสมุนไพรจากบุกและสารสกัดกระบองเพชรจึงไม่มีผลข้างเคียงต่อสุขภาพ แค่เพียงวันละ 1 แคปซูล คุณก็จะมีรูปร่างที่ดี ลดน้ำหนักและควบคุมน้ำหนักได้อย่างปลอดภัย ไม่มีผลข้างเคียงแน่นอน

ผลิตภัณฑ์นี้ได้ขึ้นทะเบียนยาเรียบร้อยแล้ว โดยองค์การเภสัชกรรมรับรองแล้ว
    เลขทะเบียนใบกำกับยา อย.58-1-05242-1-0001 เลขทะเบียนการค้า (Reg. No. G 228/47)

สรรพคุณ :
    - บุก จะช่วยให้อิ่มเร็ว รับประทานอาหารอื่นได้น้อยลง
    - สารสกัดตะบองเพชร ช่วยเผาผลาญไขมันส่วนเกิน และทำให้อิ่มเร็ว
    ไม่เกิดโยโย่เอฟเฟคหลังหยุดรับประทาน เพราะเป็นเส้นใยอาหารจากธรรมชาติ ช่วยทำให้รู้สึกอิ่มเร็วขึ้น
    ดักจับและเผาผลาญไขมัน ลดคลอเรสเตอรอล ควบคุมน้ำหนักได้ดี ไม่มีผลต่อระบบประสาท

ผลข้างเคียง :
    รู้สึกกระหายน้ำเท่านั้น ในบางรายอาจมีอาการคอแห้ง จึงควรดื่มน้ำบ่อยๆ เนื่องจากดื่มน้ำไม่เพียงพอในการพองตัวของผงบุก ซึ่งไม่ก่อให้เกิดอันตรายใดๆทั้งสิ้น

ข้อห้าม ห้ามใช้สำหรับคนที่ป่วยห้ามใช้ด้วยโรคต่อไปนี้
    1. ผู้ที่เป็นโรคความดันโลหิตสูง ผู้ที่เป็นโรคเกี่ยวกับหัวใจ
    2. ผู้ที่เป็นโรคประสาท ผู้ที่ติดยาเสพติด ติดสุรา
    3. ผู้ที่เป็นโรคไทรอยด์ ผู้ที่มีปัญหาเกี่ยวกับตับ ไต
    4. ผู้ที่เป็นโรคต่อมลูกหมากโต
    5. หญิงที่ตั้งครรภ์และหญิงที่อยู่ในระยะให้นมบุตร
    6. ผู้ที่มีอายุต่ำกว่า 18 ปีและผู้ที่มีอายุมากกว่า 60 ปีขึ้นไป
    7. ห้ามรับประทานผลิตภัณฑ์นี้ควบคู่กับผลิตภัณฑ์ลดน้ำหนักอื่น

วิธีรับประทาน
    - เมื่อตื่นนอนตอนเช้า ให้ดื่มน้ำ 2 แก้วทันที
    - รับประทานยา 1 แคปซูล ก่อนอาหารเช้าครึ่งชั่วโมง - 1 ชั่วโมง และดื่มน้ำตาม 2 แก้ว (ถ้าไม่ถึงครึ่งชั่วโมงจะไม่ได้ผล เพราะยายังไม่ออกฤทธิ์ค่ะ)
    - กินก่อนบ่าย 2โมง ตอนไหนก็ได้ค่ะ เช่น กินตอน 7 โมงเช้า หลังจากนั้นก็กินข้าวตอน 8โมงค่ะ
    รูปผลิตภัณฑ์นะครับ

1แผงบรรจุ 10เม็ดนะครับ
    ขอขายแผงละ200บาทนะครับ +ค่าส่งละทะเีบียน15บาท หรือต้องการEMS +เพิ่มเพียง25บาทครับ
    พิเศษ!! ซื้อ5กล่องขึ้นไป ส่งEMSให้ฟรีกันไปเลย

สามารถติดต่อได้ทาง
    1.Pm
    2.Tel. 089-2093699(เบอร์ผม), 089-0948576(คนฝากขาย)
    3.email.gohgare@hotmail.com
    4.bb pin. 21503b3c

ขอบคุณSBNครับ
    Last edited by jikgoh; 09-13-2011 at 06:44 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->