SALE ครีม-เครื่องสำอางค์ ของใหม่ทุกรายการ และเป็นของแท้ 100 %

ส่งฟรีทุกรายการส่งแบบธรรมดานะคะ ถ้าต้องการแบบลงทะเบียน เพิ่ม 20บาท EMS เพิ่ม 30บาท

สนใจสั่งซื้อหรือสอบถาม โทร 083-2267245 (โทรไม่เกิน4ทุ่มนะคะ และไม่ได้ตอบPMค่ะ)

1. Etude O2 White kit set 1กล่องมี2ขวด (Lotion 25ML+Toner 25ML สามารถใช้ได้2เดือนค่ะ) หิ้วมาจากเกาหลี 100 บาท (ส่งฟรีค่ะ งดต่อราคานะคะ)

ตัวนี้ใช้แล้วผิวหน้ากระจ่างใส่ ลดจุดด่างดำ ทำให้หน้าขาวใส่เหมือนสาวเกาหลี

2. Etude Dear Darling Gloss No.14 สีชมพูเข้มผสมวิ้งๆสีนี้สวยมาก สีนี้เวลาทาเหมือนเราทาทิ้นแล้วทากรอสทับ แบบสาวอั้ม สีขายดีสุดๆ เหลือสีเดียวแล้วค่ะ 3แท่งสุดท้าย หิ้วมาเองจากเกาหลี ของแท้แน่นอนค่ะ

Shopขาย 495 บาท SALE 190 (งดต่อรองค่ะ)

3. Ganier eye roll-on ตัวนี้แอฟโฆษณาค่ะ ใช้แล้วใต้ตาจะสว่างขึ้นภายใน2สัปดาห์ ของใหม่แต่ไม่มีกล่องนะคะ ซื้อมากะใช้เองแต่ไม่มีเวลาทาเลยค่ะ วางไว้จะเดือนแล้ว ซื้อมา299 บาท ปล่อยต่อที่ CF บาท (ส่งฟรีเลยค่ะ งดต่อราคานะคะ)

3. Etude House Peach Beam Blusher เบอร์3 สี พีช (ชมพูอมส้ม) สำหรับคนผิวขาว-ผิวสองสีค่ะ

พีช บีม บรัชออน บลัชออนสีหวาน เป็นได้ทั้งบรัชออนและไฮไลท์ในตัว ใช้ได้กับทุกสภาพผิวค่ะ

คุ้มสุดๆสำหรับคนที่ชอบแต่งหน้าลุคเกาหลีค่ะ เพียงใช้สีเข้มเป็นบรัชออน
ส่วนสีอ่อนใช้เป็นไฮไลท์ ช่วยให้หน้าดูวิ้งเงา เป็นสาวเกาหลีได้ง่ายๆค่ะ

ตัวนี้หิ้วมาจากเกาหลี Sale 350 บาท (ส่งฟรีค่ะ งดต่อนะคะ)

ฝากลิ้งเสื้อผ้าด้วยค่ะ

Newsทุกตัว สวยตรึมเป็นสิบๆตัว : เสื้อสายเดี่ยว เกาะอก กระโปรงสั้น ใส่ไปงานPartyกลางคืน หรือเดินห้างเริ่ดๆ และชุดหมีขาสั้นใส่เดินทะเลสวยแบบชิลๆราคาไม่แพงค่ะ ปรับราคาลงแล้วน้า

http://sbntown.com/forum/showthread....063#post406063