Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: TM; New สินค้ากว่า50แบบคะ Korea collection เสื้อผ้า/เดรสเกาหลีพร้อมส่ง /เสื้อซีทรูตัวงาม / เข็มขัดสานหนังแท้ๆ /Jacket /กั๊กยีนส์ / ลูกไม้ / เสื้อปักหมุด / เดรสแอฟ / เดรสออนงาน งานเลี้ยง งานแต่ง ฯลฯ ค่ะ ส่งฟรีทุกรายการจร้า «-(¯`v´¯)«-- ..•.¸¸•´¯`•.

Warning Points:
    0/5

Thumbs up TM; New สินค้ากว่า50แบบคะ Korea collection เสื้อผ้า/เดรสเกาหลีพร้อมส่ง /เสื้อซีทรูตัวงาม / เข็มขัดสานหนังแท้ๆ /Jacket /กั๊กยีนส์ / ลูกไม้ / เสื้อปักหมุด / เดรสแอฟ / เดรสออนงาน งานเลี้ยง งานแต่ง ฯลฯ ค่ะ ส่งฟรีทุกรายการจร้า «-(¯`v´¯)«-- ..•.¸¸•´¯`•.

สีจริงไม่มีการตกแต่งใดๆทั้งสิ้นนะค่ะ สนใจสอบถามได้เรย แม่ค้าใจดีคุยง่ายค่ะ

อ่านกติกาซักนิสก่อนคิด SHOP จร้า

- สนใจตัวไหนติดต่อได้ ที่ rasberry_yam@hotmail.com หรือ PM หรือ โทร 0825606074 มาก้อได้ค่ะ -

- CF แร้วอย่าCC เรยนะค่ะ เหนใจกัลด้วยค่ะ คิดให้ดีๆก่อนจะ CF นะค่ะ -

- ราคาสินค้ารวมค่าส่งแล้วนะค่ะ -

- แม่ค้ามี BBL กะ SCB สาขาในกทมนะค่ะ -

- ราคาอาจะต่อรองได้อีกนิดหน่อย แต่อย่าต่อแรงส์มากนะค่ะ บางคนขอลด100นึงอย่างนี้ไม่น่ารักนะค่ะ -

- ส่งแล้วจะแจ้ง Tracking No. ให้ทราบโดยทั่วกัลค่ะ -

- แม่ค้าตรวจสอบและคัดสรรแต่สินค้าคุณภาพดีๆ ก่อนส่งถึงมือลูกค้านะค่ะ -

- สินค้าซื้อแร้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ -

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

*** แม่ค้าใจดีให้ต่อราคาได้นิดหน่อย แต่อย่าแรงส์มากนะค่ะ เสื้อผ้าขายไม่รวม Accessory และก็ไม่แถม Accessory ให้นะค่ะ

****เรื่องคดโกงไม่ต้องกลัวไปนะค่ะ แม่ค้าไม่เอาตัวเองมาเสี่ยงกะเรื่องเล็กๆน้อยๆนี้หรอกค่ะ และทู้นี้ก็ไม่มี Blacklist ด้วยค่ะ เพราะเห็นใจลูกค้าไม่อยากให้ซื้อขายไม่ได้ ลูกค้าต้องเห้นใจแม่ค้าด้วยนะค่ะ ถ้าคิดจะ CC ต้องแจ้งภายในวันนั้นเรยนะค่ะ อย่าหายไปเฉยๆจร้า -

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

แม่ค้าเป็น TM และค้าขายที่นี่มานานรับรองด้วยเกียรติว่าไม่เคยโกงคัยแน่นอนจร้า ลูกค้าเชื่อใจได้ แม่ค้าใจดีคุยง่าย เปนกันเองมากมาย
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

******** สำคัญมาก ********พิมดอกจันทร์ไว้3000ดวง

**ลูกค้าที่ CF สินค้าแล้วรบกวนโอนเงินภายใน 1-2 วันนะค่ะ ติดปัญหาไรแจ้งแม่ค้าได้ค่ะ แม่ค้าจะเก็บของไว้ให้ ***และกระทู้นี้ไม่มี Blacklist กะลูกค้านะค่ะ แม่ค้าไม่อยากให้ลูกค้าติดดิสเครดิต ลูกค้าก็ต้องเหนใจในการสั่งของกะแม่ค้าด้วยนะค่ะ
    ****ต้องการรู้เรื่อง สีไซด์ ไรเพิ่มเติมสอบถามแม่ค้าได้ตลอดเวลานะค่ะ
    *****ถ้าลูกค้าน่ารักคุยง่าย แม่ค้าจะใจดีม๊ากมากค่ะ

******ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะเอาแน่ติดต่อได้3 ช่องทางนะค่ะ ทางPM /Mail/ โทร 0825606074

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สินค้าทุกตัวรวมค่าส่งแร้วนะค่ะ ราคาคุยกันได้ แต่ถ้าต่อราคาแรงส์เว้อ แม่ค้าขออนุญาติไม่ตอบกลับใดๆทั้งสิ้นนะค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Korea collection style เสื้อผ้าเกาหลีพร้อมส่ง สิินค้าเหมือนจริงในรูปนางแบบ 100% ค่ะ เลยค่ะ ไม่ต้องรอพรีให้เสียอารม เสียเวลาจร้า เรามีพร้อมส่งแล้วที่นี่ ค่ะ

เสื้อซีทรูเกาหลีค่ะ สินค้าจริงเหมือนในรูป 100% made in korea ค่ะ รอบที่แล้วขายดีมากๆ Best seller ค่ะ มี 2สีนะค่ะ สีครีม กะสีดำ ค่ะ ชอบแบบไหน สไตล์ไหนเลือกได้เรยจร้า สวย เซ็กซี่มากๆ -290-

( พร้อมส่ง สีดำ x 2 สีครีม x 1 )

ยาว 24” อก 39”

Mini-dress ผ้าตาข่ายค่ะ ตัสนี้น่ารักมาก มีเสื้อตัวในให้ด้วยนะค่ะ จะใส่เปนเลคกิ้ง ข้างในหรือกางเกงยีนส์ขาสั้นก็น่ารักโมดค่ะ ตัวนี้แม่ค้าConfirm ว่าน่ารักมากๆ แบบเก๋ด้วยจร้า ซื้อไปไม่ผิดหวัง ใส่แร้วเหมือนนางแบบ 100%ค่ะ ผ้าใส่แร้วไม่คันจร้า -370-

( พร้อมส่ง สีดำ x 1 ตัว สีครีม x 1 )

เสื้อตัวนอกผ้าตาข่าย ยาว 34" เสื้อตัวในยาว 26"

Stripe Chiffon Dress เดรสผ้าชีฟองลาย ริ้วขาวดำพริ้วไหว เสื้อทรงผีเสื้อ กระโปรงผ้ามุ้ง
    สินค้าจีริงเหมือนแบบ 100% - 370 -

( พร้อมส่ง ริ้วขาวดำ x 1 ริ้วม่วงดำ x1)

ยาว32 " อก เอว ฟรี"

เดรสผ้าชีฟองให้Look คุนหนูจร้า ตัวนี้น่ารักมาก เย็บประดับเพชรตรงคอ ไม่หลุดแน่ค่ะ ใส่ได้หลายโอกาสค่ะ ไปงานแต่ง/งานเลี้ยง/เดินเที่ยว ได้หมดจร้า งานเกาหลี กระโปรงเปนขนมชั้น ใส่แร้วไม่ต้องกลัวจะถลกขึ้นมานะค่ะ เพราะเดรสจะเปนทรงตรงปล่อยลงมาเรยค่ะ จะไม่จั๊มรัดตรงขนมชั้นค่ะ แต่ทำให้ดูเก๋เฉยๆเหมือนว่าเราใส่เดรสจั๊มขาอะค่ะ งานเย็บเนี๊ยบดีมากค่ะ สินค้าจริงเหมือนนางแบบ 100% -450-

( พร้อมส่ง สีชมพูหวาน x 1 สีเทา x 1 )

รวมทั้งตัว ยาว 31" วัดแต่เสื้อยาว 22" กระโปรงยาว 9"

เดรสผ้าชีฟอง แต่งคอเหมือนเปนดอกไม้ เอวยางยืด ประดับโบว์ใหญ่ข้างเอว จั๊มยางยืดตรงแขน มีซับใน งานดีมากมายค่ะ ใส่ไปงาน/ไปเที่ยวเดินห้างได้สบาย สินค้าจริงเหมือนแบบ 100% -370-

พร้อมส่ง สีเทา x 1 ตัว

ยาว 30" อกได้ถึง 39"

เดรสสั้นลายผีเสื้อ ผ้าชีฟอง แขนระบายปีกผีเสื้อ กระโปรงระบายน่ารักแบบพริ้วๆ จั้มอกนิี๊ดเดียวเท่านั้นค่ะ ไม่อึดอัดแค่พอเปนแบบเก๋ๆ แบบน่ารักมากค่ะ เป๊ะที่สุด -350-

( พร้อมส่ง สีครีมสลับดำ x1 สีชมพูอ่อนสลับดำ x 1 )

ยาว 33 " อก 38"

Stripe Chiffon Dress เสื้อคอถ่วง เก๋ตรงที่ไหล่เว้า แขนถ่วงลงมา สินค้านำเข้าเหมือนนางแบบใส่ 100% ค่ะ จะใส่เปนเดรสหรือเสื้อ แล้วใส่เลคคิ้งทับก็น่ารักโพดเรยค่ะ แบบเก่มาก สวยมากเรยจร้า ดูเกาหลีเกาหลี ชายเสื้อเย็บเหมือนกระโปรง ตัดกลับย่นๆด้านข้าง ใส่เปนเดรสได้สบายจร้า สินค้าเหมือนนางแบบใส่ 100% -370-

( พร้อมส่ง สีดำ x 1 สีขาว x 1 )

ยาว 33" อก 38"

เสื้อชีฟองแต่งลูกไม้สวยหวาน ผ้าเนื้อนุ่มใส่สบายมากๆค่ะ แขนยาวทำเปนซีทรู ยางยืดตรงเอวยืดได้ตามตัว สินค้านำเข้าเหมือนนางแบบ 100% นำไปใส่กะกางเกงยีนส์เลคกิ้งได้หมดจร้า -350-

( พร้อมส่ง สีเทา x 1 สีดำ x 1 )

ยาว 31" อก 39" เอวฟรี

เดรสผ้าชีฟอง แต่งชายดำ รัดรูป ลาย Polka dots เล็ก แขนสามส่วน จั้มช่วงเอว แต่งชายสีดำเปนกระโปรงน่ารักมากๆ สินค้าจริงเหมือนที่นางแบบใส่เรยนะค่ะ -350-

( พร้อมส่ง สีขาว x 1 สีดำ x 1 )

ยาว 29" อกเอว ฟรี"

เดรสผ้าชีฟอง แต่งชายดำ รัดรูป ลาย Polka dots ใหญ่ แขนปีกผีเสื้อ จั้มช่วงเอว แต่งชายสีดำเปนกระโปรงน่ารักมากๆ สินค้าจริงเหมือนที่นางแบบใส่เรยนะค่ะ -350-

( พร้อมส่ง สีเทา x1 )

ยาว 29" อกเอว ฟรี"

เดรสผ้าชีฟอง แต่ง detail เปนพลีทตรงน่าอกค่ะ จั๊มตรงเอวเปนยางยืด แบบเดียวกะที่แอฟถ่ายลง magazine คู่กะK.สงกรานต์ค่ะแอฟใส่สีเขียวจร้า ใส่เดินเซนเวิร์ล พารากอน สบายๆ น่ารักมากค่ะ ดูเกาหลี๊เกาหลี มีสีชมพูอ่อน กะสีเขียวอ่อนนะค่ะ มีซับในค่ะ - 390-

( พร้อมส่ง สีชมพู x1 สีเขียว x1 )

อก 38" ยาว 34"

Best seller แนะนำค่ะ Colorful สุดๆ เดรสไล่โทนสี Pastel น่ารักมาก คอถ่วง แต่งผ้าให้ดูคล้ายเข้มขัดคาดประดับด้วยเพชร ใส่แร้วเหมือนดาราจีน/เกาหลีในรูปใส่เรยนะค่ะ ใส่ออกงานได้เริ่ด สวยมากค่ะ งานแต่งงานไหนใส่ได้หมดนะค่ะ สีดูผู้ดีมาก ๆๆ ซับในข้างในจะสั้นกว่าชายกระโปรงด้านนอกนะค่ะ ซึ่งทำให้ design ของกระโปรงตัวนี้ดูน่ารักขึ้นไปอีกเยอะเรยค่ะ ใส่แร้วน่ารักขนาดไหนดูได้จากรูปค่ะ มี 2 สี ไล่โทนฟ้า กะชมพู Feedback จากลูกค้าที่ซื้อไปรอบที่แร้วบอกว่าเดรสสวยถูกใจมากเรยค่ะ -400 -
    ( พร้อมส่ง โทนฟ้า x1 ชมพู x1 สีเทา x1 = สีฟ้าขายแล้ว)

ยาว 32” อก 40”

เดรสเกาหลีสีน้ำเงิน น่ารักมาก แบบเดียวกัลกะนางแบบเป๊ะๆไม่ต้องรอพรี แค่คนละสีค่ะ สาวๆที่เบื่อสีโทน pastel ลองหันมาใส่สีโทนนี้ดูบ้างสิค่ะ สีผ้าตัดสีผิวมากเรย ใส่แร้วข๊าวขาว ไม่ต้องกัวเปนรอยกางเกงในนะค่ะ เพราะตัวนี้มีซับในถึง3ชั้นค่ะ ข้างหน้าจะดูแต่งพองๆ แต่งข้างหลังจะทำเปนรัดรูปเข้าตัวคนใส่เรยค่ะ สินค้าจริงเหมือนที่นางแบบในรูปใส่เวลารัดเข็มขัดนะค่ะ ออกงานไรได้สบายๆ หรือเดินห้างก็ไม่เว่อไป แค่หาbig belt สวยๆซักเส้นมาคาดก็พร้อมเริ่ดเสมอ ถูกใจซื้อเก็บไว้ได้เรยจร้า เหมือนแบบที่แอร์ สตอเบอรี่ชีสเค๊กใส่ในละครดวงใจอัคนีอะจร้า แค่คนละสีแอร์ใส่เหมือนสีนางแบบ - 420- >>>> SALE -390-
    ( พร้อมส่ง สีน้ำเงิน x1 )

อก 40” สะโพก 36” ยาว 33”

เดรสเกาหลี ผ้าชีฟอง จับจีบระบายด้านหน้า ดูไฮโซ Lookคุนหนูที่สุดค่ะ แต่งกระโปรงขนมชั้นค่ะ เอวยางยืด น่ารักมาก สาวๆที่รักการใส่เดรสอย่าพลาดตัวนี้นะค่ะ ใส่แร้วดูคุนหนูสุดๆ แบบเดียวเป๊ะกะนางแบบนะค่ะ ถ้าไปซื้อที่สยามราคาไม่ได้ตามนี้แน่ค่ะ สี 3 สีนะค่ะ สีดำ สีเทา สีครีม -390->>>> SALE -360-

( สีดำ x1 สีครีม x1 สีเทา x1 = สีครีม สีเทาSOLD OUT เหลือแต่สีดำนะค่ะ )

ยาว 32" อก 39"

กั๊กยีนส์ลูกไม้ค่ะ น่ารักมากๆๆ มีซับในข้างในด้วยค่ะ ลูกไม้สวยงานดี เก๋ตรงที่มียีนส์สีฟอกนิดๆตรงหน้าอกอะค่ะ สวยมาก จะใส่แบบปล่อบชายเสื้อหรือใส่เข้ากางเกงก้อน่ารักเว้อค่ะ เป็นลูกไม้ยืดนะค่ะ คนตัวใหญ่ก็ใส่ได้ค่ะ แบบไม่เกลื่อนอะจ๊ะ ของจิงสีสวยมาก แต่เนื่องจากสีอ่อนเรยถ่ายรูปไม่ค่อยขึ้นอะจ๊ะ match ก็ง้ายง่ายอยากสวยเก๋ไม่ซ้ำแบบคัยเอาเข้าในกางเกงขาสั้นๆ โชว์หุ่นสาวๆสวยเก๋เชียวคร๊า ได้ Feedback จากลูกค้าที่ซื้อไปบอกว่าน่ารักมากๆค่ะ -350บ.-

( พร้อมส่ง x 2 <<< เหลือ 1 ตัวสุดท้ายและค่ะ )

อก 36-37" ยาว 25" ไหล่ 28"

***แถมเข็มขัดแบบในรูปให้ด้วยนะค่ะ
    เสื้อเชิร์ตคอปีน แต่งพู่ค่ะ งานเกาหลีค่ะ เหมาะกะคนที่เบื่อเชิร์ตธรรมดาๆอยากเก๋บ้างอะรัยบ้าง แต่งพู่ตรงปกคอเสื้อ กะตรงกระดุม เหมาะกะหน้าหนาวจริ๊ง เนื้อพู่ไม่เปนขลุยนะค่ะ ผ้าดี ดูทนค่ะ แถมเข็มขัดแบบข้างบนให้ด้วยนะค่ะ ใส่ไปเที่ยวไปทำงาน เก๋โพด จะติดกระดุมเม็ดบน หรือไม่ติดก้อได้น่ารัดโมดดค่ะ มี3 สี นะค่ะ ฟ้าอ่อน ขาว และดำค่ะ -370->>>>>> - 350 -

( พร้อมส่ง สีฟ้าอ่อน x1 สีขาว x1 สีดำ x1 )

ยาว 27” อก 40"

เสื้อคลุมคาร์ดิแกน ตัวนี้น่ารักมากค่ะ แต่งเปนกลีบตรงกระดุมน่ารักมากค่ะ นศ. สาวOffice ที่กำลังมองหาเสื้อหนาวมาคลุม น่ารักๆซักตัวอย่าได้พลาดตัวนี้ค่ะ งานดี ไม่เปนขลุย มี 2 สีค่ะ สีดำ กะชมพู สีจริงเหมือนในรูปเรยนะค่ะ ข้างๆกระดุมแต่งเปนชายคลื่น ตัดเปนหยัก น่ารักซะ -290-

( พร้อมส่ง สีดำ x2 สีชมพู x1 )

เสื้อยาว 22” แต่ถ้าวัดเวลาคนใส่ยืดออกจะยาว 26" อก ฟรี"

เดรสลายทาง Design เก๋โพด ใส่แร้วน่ารักจิง ผ้าดีนะค่ะ ไม่บาง หนาคล้ายผ้ายีนส์ค่ะ จั๊มตรงเอว ยืดได้ตามตัวค่ะ คอเปนคอวี macth กะสร้อย หรือเข้มขัด นิดๆหน่อยๆหรู เริ่ด ไปเรยค่ะ ถ้ากัวดูสั้น mix กะเล็กกิ้งได้ตามสบาย สีจริงเป้นอย่างในรูปเรยค่ะ ใส่แร้วตัวเล็ก ขนาดแม่ค้ายังแอบเก็บไว้ใส่ตัวนึงเรยค่ะ -320- >>> ราคาสุดท้าย - 290 -( พร้อมส่ง สีน้ำเงิน x1 )

ยาว 31” อก 39”

UPDATE JeAns COllEction

Jacket ยีนส์เกาหลีค่ะ เป็นผ้ายีนส์เลยนะค่ะ อากาศเริ่มหนาวแร้วสาวๆเบื่อเสื้อแขนยาวธรรมดาๆก็ลองเปลี่ยนมาใส่ jacket ยีนส์บ้างจะเป็นไร เพราะยีนส์ใส่ได้ตลอดกาลอยู่แร้วค่ะ หยิบมา match กับชุดอะไรก็ดูเท่ห์ เก่ ไม่ซ้ำคัยเชียวค่ะ ตัวนี้แต่งกระดุมสีขาวแต่พอใส่กะคนจริงๆแร้วดูไม่หลอกตาเรยค่ะ เหมือนที่นางแบบใส่เดี๊ยะๆเรย แบบเดียวกัล ไซด์ L นะค่ะ -420-

( พร้อมส่ง x 1 )

บ่า 16" ไหล่ 14" อก 40"

เสื้อกั๊กยีนส์เกาหลีมีฮู้ดข้างหลังค่ะ น่ารักเว้อๆ ใส่แร้วเหมือนรูปที่นางแบบใส่เรยนะค่ะ สีจริงสวยเหมือนอย่างในรูปเลยค่ะ match ก็ง้ายง่าย หยิบมาใส่เมื่อไหร่กะชุดไหนก็สวยเริ่ดค่ะ จะติดกระดุมหรือไม่ติดก็ chic ไปโมด แม่ค้าแนะนำค่ะ -360-

บ่า 14 " อกติดกระดุม 36"

๋Jacket ยีนส์เกาหลีค่ะ สีฟ้าอ่อนค่ะ แซมกระเป๋าเล็กๆ 2 ข้าง ตรงฟน้าอก สีสวยมากค่ะ แม่ค้า confirm ไซด์ M นะค่ะ -420-

ไหล่ 12.5" บ่า 14" ยาว 15"

Jacket ยีนส์ เกาหลี ตัวนี้เวลาใส่ไม่ต้องพับแขนขึ้นนะค่ะ จะออกมาเหมือนนางแบบอะค่ะ จะรูดซิปหรือไม่รูดซิปก็ได้นะค่ะ ถ้ารูดซิปปกคอจะเหมือนสูทค่ะ น่ารักมาก แบบเก๋มากด้วยนะค่ะ ไซด์M นะค่ะ -420-

( พร้อมส่ง x 1)

ไหล่ 13.5" บ่า 15.5" ยาว 16"

ตัวนี้ best seller เรยค่ะ แม่ค้าแนะนำเป็น jacket ยีนส์ ผ้ายีนส์เลยค่ะ แต่งกระเป่า 2 ข้าง ข้างนึงแต่งด้ายขาดลุ่ยๆนิดนึง ยีนส์เปนไรที่ทนมากนะค่ะ สาวๆซื้อไปใส่รับรองไม่ผิดหวังค่ะ ใส่เหมือนนางแบบเดี๊ยะๆ ค่ะ ใส่แร้วสวยเหมือนรูปที่นางแบบถ่ายหน้าหลังมาให้ดูเลยจร้า ไซด์ M -420-

บ่า 14" อก 36"
    [/SIZE]

J0002

เดรสยีนส์ เปนผ้ายีนส์นะค่ะ แต่งกระดุมหมุดๆ มีกระเป่าใบเล็ก2ข้าง ตัวนี้แม่ค้าแถมเข้มขัดสีขาวในรูปให้ด้วยนะค่ะ เปนไซด์ S ค่ะ เหมาะกะคนตัวเล็กนิดนึง -390-

( พร้อมส่ง x 1 ตัว )

ยาว 33" สะโพก35-36 อก 35"

J0003

เดรสยีนส์แขนกุดค่ะ ตัวนี้จะคาดเข็มขัดหรือไม่ขาดก็ได้ค่ะ เพราะแต่งเข็มขัดหลอกด้านข้างมาให้แร้ว เหมาะกะคนที่เรียบๆไม่อยากแนวเท่าไหร่ แต่ Intrend ตลอดเวลา ไซด์ M นะค่ะ -360-

ยาว 33 " สะโพก 38" อก 36"
    Last edited by mewzz; 11-24-2010 at 10:24 PM.

0/5

SALE SALE SALE

เสื้อยืดสีขาว/ดำ ปักหมุดเก๋ๆที่กระเป๋าเสื้อ ตรงบ่าแต่งกระดุมสีทอง เกาหลี๊เกาหลีค่ะ เหมือนที่นางแบบใส่เดี๊ยะๆ มี2 สี ขาวกะดำ ค่ะ matchกะกางเกง ได้ง๊ายง่าย -200-บ.

( พร้อมส่ง สีดำ x 1 )

ยาว 27.5" อก ฟรี"

เสื้อเชิร์ตน้องม้าลายค่ะ เก๋มากที่ปกคอเสื้อ ลายม้าลายชัดแจ๋วแว๋วเลยค่ะตัวนี้ แถมชายเสื้อตัดเปนรูปตัววี ไว้ผูกเปนโบอีกนะค่ะ แขนพับขึ้นคล้องเปนสมอค่ะ -320- >>>>>> ลดเหลือ 250งดต่อค่ะ

อก เอว ฟรี""

เสื้อคลุมคาร์ดิแกนไหมพรม ตัวสั้นค่ะ แซมติดกระดุมปลอม 2 ข้างค่ะ ตัวนี้สีเทาเข้มนะค่ะ -240- >>>ลดเหลือ 199

ยาว 17" อก 36"

กระโปรงลาย dot น่ารักๆค่ะ ใส่เที่ยวหรือทำงานได้หมดค่ะ เอวข้างหลังเป้นยางยืดนะค่ะ มีซับในด้วยค่ะ -200บ.-

ยาว 15" สะโพก ถึง 37" ไซด์ประมาณ M

เสื้อยืดตาหวานปักเลื่อม by salad น่ารักมากๆๆๆตัวนี้ แม่ค้ายังเก็บไว้ใส่ตัวนึงเรยค่ะ เป็นน้องตาหวานเลื่อมนี้ไม่ต้องกัวหลุดนะค่ะ เพราะเค้าปักค่ะ ไม่ใช่เอากาวแปะๆๆตามตลาด เป้นคอกว้างนะค่ะ แนวดีไม่เหมือนคัย ใส่แร้วน่ารักชัวว์ ปักเลื่อมเก๋ๆ ฮิตๆ ใส่กะขาสั้นโชว์เรียวขาดู Chicมากค่ะ -300บ.-

ยาว 23" อก ฟรี

แขนกุดคอบัวงานตัดจร้า สีจิงเหมือนในรูปเรย ตรงคอบัวเป็นลูกไม้ คัตติ้งดีมาก ผ้าใส่ไม่ร้อนด้วยค่ะ ให้Look สบายๆ ในวันสบายๆ ใส่แร้วเหมือนในรูปนะค่ะ ถ่ายคู่กะกางเกงพริ้วค่ะ -200-

ยาว 21.5" อก 37"

จั๊มสูทขาสั้นหลากสี ตัวนี้เป้นสีเขียวลายดอกกุหลาบค่ะ ใส่แร้วขับผิวได้ดีมาก สีเหมือนในรูปเรย กิ๊บเก๋ยูเรก้าตรงที่เป็นคอบัวสีขาวตัดกับเขียวได้อย่างลงตัว ยางยืดตรงเอวค่ะ คนอวบไรใส่ได้โม้ดดด ลดเหลือ 230 บ.-

ยาว 35" อก 38" เอว ฟรี" สะโพก 39"

[B]จั๊มสูทสีชมพูหวานแหว๋ว ผ้าดีใส่สบายไม่ร้อนค่ะ สีสันสดใสลายดอก ให้Look ดูหวานน่ารัก ใส่ Blazer ทับก็ดูเก๋ไปอีกแบบจร้า กางเกงผ้าเนื้อดี ไม่ย้วยค่ะ - 230 บ.-

ยาว 35" อก ฟรี" เอว ฟรี" สะโพก 39-40" "

จั๊มสูทลายกลมคล้ายลายผึ้งค่ะ^^ น่ารักที่สุด สีสันเข้ากัลได้ลงตัว ตัดกะกางเกงสีดำ สวยเริ่ดไปเรยค่ะ หาAccessory สวยๆมาใส่ก็ดู chic &cute ที่สุด กางเกงผ้าดีใส่แร้วไม่ย้วยนะค่ะ คนอวบก็ใส่ได้สบายปร๋อค่ะ -230-บ.

ยาว 35" อกฟรี" เอวฟรี" สะโพก 39-40"

เชิร์ตผ้าชีฟองสีครีมลายจุดหลากสีตรงปกคอเสื้อกะกระเป๋า ผ้าบางไม่ร้อนค่ะ เบื่อสีขาวแล้วสีครีมก็เปนอีกทางเลือกนึงค่ะ มีสรครีมกะสีน้ำเงินค่ะ -200บ.-

( พร้อมส่ง สีน้ำเงิน x 1 )

ยาว 23 " อก 40"

เดรสลายขวาง ยางยืดที่เอวนะค่ะ ผ้าดี ไม่ย้วย Macth ได้หลายชุดอยู่ จะใส่เพียวๆหรือใส่กะยีนส์ไรก็ว่าไปจร้า ช่วงนี้ฮิตๆ ลายขวางอยู่ หันไปทางไหนก็มีแต่คนใส่ ในรูปลง Cheeze ล่าสุดค่ะ น่ารักโพดไปเรยจร้า -200 บ.- ( พร้อมส่ง 1ตัว)

อก-เอว ฟรี ยาว 35.5"

กางเกงแบรนด์ตัดเองพริ้วค่ะ ตัดติ้งดีมาก ข้างหลังเป็นยางยืด มีซิปข้างๆนะค่ะ ประดับลูกไม้ตัดเองตรงชายกางเกงและตรงกระเป๋าค่ะ น่ารักมาก -170-

สะโพกได้ถึง36 " ยาว 13.3 "

0/5

ZONE เข้มขัดหนังแท้ 1000% หนังพวกนี้จะนิ่มมากๆๆๆๆนิ่มกว่ารุ่นที่แร้วอีกนะค่ะ เข็มขัดเส้นเล็กเราสามารถนำมาคาดทับกับเสื้อเชิร์ตหลายแบบได้ หรือจะเปนเดรสยีนส์ ฯลฯ ส่วนเข็มขัดเส้นใหญ่เราสามารถนำมาคาดทับกับเดรสยีนส์ที่มีจั๊มเอวได้ เดรสต่างๆ กางเกงหลายเบบที่ต้องเอาเสื้อเข้าข้างในจร้า

B001 เข็มขัดหนัง หัวโบว์ colorful ค่ะ match กะเสื้อผ้าได้หลายชุด ถักเปนเปีย น่ารักมากค่ะ -270-

B002เข้มขัดหนัง หัวโบว์สีแดง เส้นเล็ก ถักเปียเล็กค่ะ -270-

[SIZE="3"]
    B003 เข้มขัดหนังเส้นเล็ก หัวโบว์สีน้ำเงิน เส้นเล็ก ถักเปียเล็ก -270-[SIZE]

M00963 เข้มขัดหนังแท้ เส้นใหญ่ ถักเปนเปียใหญ่ คาดกระยีนส์ไรได้หมดค่ะ -300-

B005 เข้มขัดหนังสีชมพุ หัวโบว์ ถักเปนเปียใหญ่ -300-

B006 เข้มขัดหนังเปียใหญ่ + ถักโดนัทสีเหลืองค่ะ หัวเข็มขัดเปนสีทอง Oh ho น่ารักสุดๆ -300-

M00263 เข้มขัดหนังสีน้ำตาล เส้นเล็กหัวเงิน จะแข็งกว่ารุ่นที่เปนสีๆนิสหน่อยนะค่ะ แต่ก็น่ารักเหมือนกันจร้า -230-

B008 เข้มขัดหนัง หัวสีน้ำตาล ถํกเปียใหญ่ ไล่ระดับสี ดูเก๋และสวยแบบเน้นๆ เรยค่ะ ดมกลิ่นก้อรู้ว่าหนังฉุนกึกขนาดไหน -300-

B009 เข็มขัดหนัง ถักโดนัท สีน้ำเงิน เส้นเล็ก -270-

B0010 เข็มขัดหนังถักโดนัท เส้นเล็ก สีเหลือง -270-

B0011 เข็มขัดหนังถักโดนัท เส้นเล็ก สีขาว -270-

B0012 เข็มขัดหนังถักโดนัท เส้นเล็ก สีแดง -270-

สินค้าจริงสีเหมือนในรูปเรยนะค่ะ รูปภาพไม่ได้แต่งสีใดๆทั้งสิ้นค่ะ บางตัวสวยกว่าด้วยซ้ำจร้า ราคาคุยกัลได้ ขอแค่อย่า CF เล่นๆก้อพอจร้า ลูกค้าที่ซื้อไปแร้วแม่ค้าแจ้ง Tracking No. ผ่านเมลล์ให้แร้วนะค่ะ ถ้าไม่มีเมลล์มาถามก้อได้จร้า

สนใจสอบถามแม่ค้าได้นะค่ะ

add มาถามก้อได้ หรือ mail / PM มาที่ rasberry_yam@hotmail.com

ขอบคุณพื้นที่ดีๆๆๆๆ sbntown และลูกค้าทุกๆท่านที่อุดหนุนนะค่ะ
    Last edited by mewzz; 11-24-2010 at 10:44 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->