+ติดต่อได้ทาง PM หรือเบอร์ 0865559414 เปิดรับตลอดเลยจ้า

+สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ

+สอบถามมาได้เต็มที่เลยนะค่ะ แม่ค้าใจดีจ้า

+สินค้าทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าเอง และใส่ไม่เกินหนึ่งครั้ง เพราะแม่ค้าไม่ชอบใส่เสื้อผ้าซ้ำค่ะ บางตัวก็ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ

+ค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน 30 บาท แบบ EMS 50 บาท

----------------------------------------------------------------------

Floral Dress From SIAM มินิเดรสลูกไม้ มีซับในอย่างดี ตรงแขนเป็นลายลูกไม้แบบโปร่ง
ใส่แล้วเป็นเซเลปมากๆค่ะ
ขาย 320 บาท

P.s. Jenny Humphrey ก็ใส่คล้ายๆแบบตัวนี้เด๊ะๆเลยค่ะ ไม่เชื่อไปหาดูได้เลยใน Gossip Girl Season3 Ep. แรกๆนะค่ะ

LBD From SIAM มินิเดรสสีดำ ที่คอปักมุขเป็นรูปปกคอเสื้อ งานดีค่ะ เวลาใส่สวยหรู ดูผู้ดี
ซื้อมาหกร้อยกว่า ขาย 250 บาท

Dress I Love NY สีเทาเข้มควันบุหรี่ สภาพ100%
สำหรับสาวทันสมัยเป็นNew Yorker จะใส่เป็นเดรส หรือจะใส่เป็นเสื้อตัวยาวคู่กับเลกกิ้ง หรือถุงน่องก็งามค่ะ
ข้างหลังเป็นฮู๊ทแบบเก๋ๆค่ะ ซื้อมาเกือบแปดร้อย
ขาย 250 บาท

(รูปที่ถ่ายกับกระจกไม่ค่อยชัดต้องขออภัยนะจ๊ะ กระจกมันมัวนิดหน่อยจ้า)

Jumpsuit From Siam จั๊มสูทขาสั้นสีม่วงโดดเด่น เนื้อผ้าดูเงาๆเล็กน้อย ฟรีไซต์ค่ะตัวนี้
ขาย 270 บาท

Jumpsuit From Siam จ๊มสูทสายเดี่ยวขาสั้น สีดำ ฟรีไซต์ค่ะ รุ่นนี้เต้ยก้ใส่นะค่ะ
ขาย SOLD บาท

Floral Dress From SIAM เดรสสีดำ ขอบลูกไม้สีน้ำตาลครีม ใส่แล้วดูสวยแบบไฮๆ
เป็นงานเดียวกะ Soda เลยค่ะ ซื้อมาแปดร้อยกว่าๆ

Bodycon Shocking Pink Color บอดี้คอนสีชมพูชอคกิ้งพิ้งค์ เนื้อผ้าดีมากๆ
ยืดหยุ่นใส่สบาย มีซับในเป็นผ้า spandex สีดำแบบหนา อย่างดี

MISA DRESS From SIAM เดรสลายทางขาวดำ มีฟองน้ำแบบบางๆที่ไหล่
เนื้อผ้าดีมากคะ ไม่ต้องใส่ซับใน

<<<อยากให้ผู้หญิงไทยสวยทุกคนค่า>>>

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆแบบนี้นะค่ะ