ระบบ Banner ของชุมชน Sbntown.com รองรับไฟล์ Flash (.swf) แล้ว

ตอนนี้ ระบบ Banner ของชุมชน Sbntown.com รองรับไฟล์ ที่สร้างจากโปรแกรม Adobe Flash แล้วครับ

ไฟล์ Flash ที่สามารถนำมาใช้เป็น Banner ได้ ต้องมีขนาด 720 x 180 เท่านั้น !!!

โดยเพื่อนสมาชิก สามารถแจ้งลิงค์ของไฟล์แบนเนอร์ ที่เป้น ไฟล์ ตระกูล swf ที่เจ้าหน้าที่ที่รับประมูลแบนเนอร์ เพื่อเปลี่ยนมาใช้ Banner ที่เป็น Flash (.swf) ได้ครับ

ส่วน ไฟล์ Flash Video (ตระกูล .flv) ระบบยังไม่รองรับครับ รองรับการใช้งานแต่ตระกูล swf เท่านันครับ

ขอบคุณมากครับ