ขอแปะรูปน้องดาว พิมพ์ทอง นางแบบจาก Scawaii ที่มาซื้อรองเท้าร้านเราไปใส่ค่ะ ^^ น้องดาว
บอกว่าราคาไม่แพงและนุ่มสบายเท้ามากๆ

รบกวนฝากกดไลค์เพจใน FACEBOOK ด้วยนะคะ ^^ http://www.facebook.com/pages/DIARIEZ/119542611468000

รองเท้าหนังวัวแท้สำหรับสาว ดีไซน์นี้กำลังเป็นที่นิยมในหมู่ดาราวัยรุ่น
และลงตามสนิตยสาร!!!
สาวๆนักศึกษาใส่ไปเรียนได้ไม่เจ็บเท้า ด้านหลังนุ่มนิ่มไม่กัดเหมือนหนังสังเคราะห์หรือพียูของรองเท้าทั่วไป
ส่วนวันว่างจากการทำงานสาวๆออฟฟิศก็สามารถใส่ไปชิวได้เหมือนกันค่ะ
เหมือนสาวเกาหลีแต่งตัวแนวๆ ^^ จะแต่งตัวแนวสปอร์ตเกิร์ลหรือแนวหวานๆได้หมดค่ะ

รองเท้าหนังแท้นี้เป็นรองเท้าพรีออเดอร์เพราะสั่งตัดจากโรงงานที่บ้าน ^^
รองเท้าคู่หนึ่งใช้เวลาตัดเย็บประมาณ 1 อาทิตย์ ตัดเย็บจากช่างฝีมือคุณภาพ
เย็บมือล้วนๆไม่ได้ใช้เครื่องจักร งานจึงสวย มีคุณค่า และไม่เหมือนใคร
จึงสามารถการันตีได้ว่างานที่ออกมานั้นคุณภาพเยี่ยมกว่ารองเท้าตามท้องตลาดค่ะ
ที่นำมาขายไม่ได้ต้องการกำไรมากมาย แต่อยากเอาของคุณภาพมาขายให้ผู้บริโภคในราคาไม่แพงค่ะ

ตัวรองเท้าทำจากหนังวัว CCO คือหนังวัวเกรดดีที่สุด นิ่ม และลายงาม ไม่ผสม PVC
หรือหนังสังเคราะห์ (ขนาดพื้นซ็อกที่เหยียบด้านในยังเป็นหนังแท้เลยค่ะ)
หากเป็นแบรนด์ดังรองเท้าคู่นี้อาจจะถึงครึ่งหมื่น...หากแบรนด์ขึ้นห้างธรรมดาสนนราคาก

ันอยู่ 3,000.- up และร้านรองเท้าตามสยามอยู่ราคาที่ 2,200.- up
(ไม่มีต่ำกว่านี้แน่นอนค่ะ)

ประเดิมเปิดร้าน โปรโมชั่นลด 10% จาก 1,390.- เหลือคู่ละ
1,250.-เท่านั้น!!!
ยังไม่พอ! เรายังส่งฟรีให้อีกต่างหาก ^_^
(ค่าส่งลงทะเบียนก็หลายบาทอยู่ค่ะ) หมดเขตสิ้นเดือนกรกฎานะคะ

ล็อตแรก chapter 1 ของร้าน มีสามสีค่ะ Wonderful PINK , Elegant WHITE และ Trendy BROWN ค่ะ ^_^

นี่คือรูปสินค้าจริงของสี Trendy BROWN ค่ะ เป็นสีใหม่เพิ่งเข้าร้านวันนี้ ^^ สาวมั่น สาวเซอร์ สาวเท่มีสไตล์ห้ามพลาดนะคะ แมตช์กับหลายๆชุดได้ง่ายมากค่ะ ทำจากหนังนูบัคไม่ใช่ผ้ากำมะหยี่หรือพลาสติกหรือหนังสังเคราะห์นะคะ นูบัคเป็นหนังเกรดเอที่นิยมไปแถมยุโรป
และตะวันออกกลางค่ะ ^_^

และนี่รูปสินค้าจริงของสี Wonderful PINK ค่ะ น่ารักมากๆ (สีเดียวกับรูปแรกของน้องดาว พิมพ์ทอง

นางแบบจาก Scawaii ค่ะ ^^)

น่ารักมากๆนะคะ ราคาที่อื่นแพงกว่าร้านเราแน่นอน ^^ รับรองว่าไม่โหลค่ะ แบบนี้จะลังเลได้ไงจ้ะ

รองเท้าหนังแท้ม๊อกกาซีนผู้หญิงทรงสวย ใส่แล้วเท้าไม่ยาวหรืออ้วนเกินไป รับรองว่าจะถูกใจแน่นอนค่ะ

ติดต่อร้านได้ที่ E-mail : DIARIEZ_shop@hotmail.com
เบอร์โทรศัพท์ 083-434-8416
หน้า FACEBOOK http://www.facebook.com/pages/DIARIEZ/119542611468000

แม่ค้ามีตัวตนแน่นอนค่ะ และราคานี้หาไม่ได้ตามท้องตลาดชัวร์ป้าบ...ยืนยัน!!!
คอนเฟิร์มค่ะ!