แม่ค้าลงขายของใช้ส่วนตัว “มือ2” นะคะ
สนใจหรือสอบถามที่ PM หรือ เมล์
E-mail : nin.ki.ez@hotmail.com
(ทางเมล์สะดวกสุดค่ะ เพราะเช็คได้ตลอดเวลา)
ขอค่า EMS บ้านละ 30 บาท ค่ะ

--------------------------------------------------------

รูปรวมค่ะ

1. Etude Wonder Eye Land [Limited Edition]
ลองทุกสีอย่างละครั้ง และใช้บางสีไป 2-3 ครั้งค่ะ
แปรงที่แถมมาไม่เคยใช้นะคะ ใช้แปรงตัวเองตลอดค่ะ
ไม่มีกล่องกระดาษนะคะ
ขาย 300 บาท (ราคาเต็ม 15000 วอน)
**พิเศษ รับทั้ง 2 พาเลท คิด 550 บาท + ส่ง EMS ฟรี**

2. Etude Wonder Lip Land [Limited Edition]
ลองทุกสีอย่างละครั้ง (ใช้แปรงปาดและลองป้ายสีที่แขนนะคะ)
สีชมพูนู้ด(ช่องใหญ่) ลองทาไป 2 ครั้ง เลยหายไปเยอะกว่าช่องอื่นค่ะ
แปรงที่แถมมาไม่เคยใช้นะคะ ใช้แปรงตัวเองตลอดค่ะ
ไม่มีกล่องกระดาษนะคะ
ขาย 300 บาท (ราคาเต็ม 15000 วอน)
**พิเศษ รับทั้ง 2 พาเลท คิด 550 บาท + ส่ง EMS ฟรี**

--------------------------------------------------------

ขอบคุณ SBN TOWN ค่ะ