Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ส่งต่อ : Etude House ถูกสุดๆจ้า แวะเข้ามาเลย

Warning Points:
    1/5

Red face ส่งต่อ : Etude House ถูกสุดๆจ้า แวะเข้ามาเลย

อยากขายสุดๆ ของทั้งหมดแม่ค้าใช้เองนะคะ อุดหนุนไปคุ้มค่าแน่นอน ราคาต่อรองกันได้ ลดอีกแน่นอน ยิ่งซื้อยิ่งลดค่ะ สนใจตัวไหนก็ติดต่อมาที่ pr_preaw@hotmail.com 086-690-6803 สอบถามหรือขอรูปเพิ่มได้นะคะ หรือจะตอบมาในกระทู้เลยก็ได้ เช็คบ่อยค่ะ

รับ Pre-order น้ำหอมหรือเครื่องสำอาง ทั้งเกาหลีและแบรนด์เนม มีทุกแบรนด์ทุกขนาด น้ำหอมจิ๋วก็มีค่ะ testerเครื่องสำอางทั้งบำรุงและmake up ลด 20-45% จากราคาเคาน์เตอร์เลยค่ะ สั่งมาวันเดียวก็จัดส่งไปให้เลยค่ะ ได้รับของเร็วทันใจ

มีบัญชีธนาคาร กรุงไทย ไทยพาณิชย์ ทหารไทย กสิกรไทย

ของแท้แน่นอน ส่งฟรีทุกชิ้นเลยนะจ๊ะ

แป้ง Peach Skin Pact ของ Etude House
    แป้งพีชหอมๆเนื้อแป้งเนียนละเอียด ช่วยปรับรูขุมขนให้ผิวเนียนเรียบพร้อมประกายแวววาว วิ้งๆ ให้ลุกแบบสาวเกาหลี เอามาทำเป็นไฮไลท์ก็งามค่ะ ซื้อมาเดือนธันวา 53 ค่ะ ยังเห็นลายลูกพีชอยู่หน่อยๆ ตรงกลางบุ๋มแล้วเพราะชอบจิ้มใช้แต่ตรงกลาง พัฟใหม่เอี่ยมเลยเพราะเวลาใช้ใช้พัฟอื่นทาค่ะ ชิ้นนี้เป็นชิ้นโปรดเลยค่ะ แต่ตัดใจขาย ซื้อมา 550 ขาย 200

แป้ง Etude Dr.oil solution เนียนสุดๆ แป้งโปร่งแสงควบคุมความมัน เหมาะกับทุกสภาพผิว ทุกสีผิว ใช้แล้วไม่เป็นคราบ ไม่หมอง ไม่อุดตัน กลิ่นหอมแบบสะอาดๆ เพิ่งซื้อมาประมาณกลางเดือนที่แล้ว ข้างๆยังเหลือเยอะนะคะ เพราะว่าขอบปาดใช้แต่ตรงกลางจ่ะ แม่ค้ามีแป้งหลายตัวเลยอยากจะปล่อย ซื้อมา 350 ขาย 150 จ้า

พัฟใช้ไปแค่ครึ่งเดียวเองค่ะ

ถ้าใครสนใจรับไป2ตัว ให้ไปเลย...300 บาทเท่านั้น

ช่วยอุดหนุนกันหน่อยน้าาาาาา
    ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชม

ขอบคุณ sbntown ค่ะ

Last edited by เปรียว; 06-09-2011 at 11:45 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->