Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: โล๊ะเครื่องสำอางค์ครีมบำรุงค่าา มือ1มือ2ถูกๆๆแบรนด์เกาหลี,ญี่ปุ่น,อังกฤษ ของแท้10000000000%

Warning Points:
    0/5

โล๊ะเครื่องสำอางค์ครีมบำรุงค่าา มือ1มือ2ถูกๆๆแบรนด์เกาหลี,ญี่ปุ่น,อังกฤษ ของแท้10000000000%

-สินค้าที่ทั้งหมดเป็นของแท้100%ค่ะ
    -ครบ100บาทส่งฟรีค่ะ ไม่ครบเพิ่ม20บาท
    -ติดต่อแม่ค้าที่เมล mookmarie@hotmail.com เช็คบ่อยค่ะ
    -โอนเงินปุ๊บ วันต่อมาส่งปั๊บจ่ะ
    -cancelได้แต่อย่าหายค่ะ บอกกันก่อนสักนิด
    -ซื้อแล้วไม่รับคืนนะค่ะ

เริ่มเลยนะค่ะ
    NEW ของใหม่ มือ1

ของใหม่ค่ะ!! The face shop เป็นlimited edition มีตัวเดียว หมดแล้วหมดเลย
    มี7ชิ้น ขายแค่400บาท ราคานี้พร้อมส่งด้วยนะค่ะ!!ของแท้10000000%คุ้มสุดๆ

Lovely ME:EX pucca make up gift set 7 pieces limited edition

1 เซท ประกอบด้วย

1. Lovely ME:EX pucca bb cream spf 20 pa ++( บีบีครีมให้หน้าเนียนใส ปกปิดร่องรอยไม่พึงประสงค์ พร้อมกันแดดในตัว )
    2. Lovely ME:EX pucca shimmering cream (ชิมเมอร์ช่วยเพิ่มมิติในการแต่างหน้า ไฮไลค์ดั้ง โหนกแก้ม วิ้งๆค่ะ)
    3. Lovely ME:EX pucca lip gloss - RD301 color (ลิปกรอสสีสวย
    ลิปกรอสสีสวย บำรุงริมฝีปากชุ่มชื่น สีแดงค่ะ)
    4. Lovely ME:EX pucca healing lip butter #03 apple(ลิปบัทเตอร์กลิ่นแอปเปิ้ล บำรุงริมผีปากให้เนียนนุ่ม ชุ่มชื่นตลอดทั้งวัน ผสมเชียร์บัทเตอร์คงความชุ่มชื้นให้กับริมฝีปาก ช่วยขจัดปัญหาริมฝีปากแห้ง และเป็นขุย)
    5. Lovely ME:EX pucca lip & eye remover waterproof(น้ำยาเช็ดเครื่องสำอางค์สำหรับตาและปากค่ะเป็นพิเศษค่ะ ตัวนี้เช็ดเครื่องสำอางค์กันน้ำได้ค่ะ และหมดจดไม่ทำให้ผิวแห้งกร้าน)
    6. Lovely ME:EX pucca nails - RD301 color(น้ำยาทาเล็บสีแดงค่ะ สีสวย ติดทน ใช้แล้วเล็บไม่เหลืองค่ะ)
    7. Lovely ME:EX pucca cotton pad(สำลีสำหรับเช็ดเครื่องสำอางค่ะ ตัวนี้ดีดีดีดีมากมาก แม่ค้าเคยลองใช้มาแล้ว แผ่นเดียวเช็คหมดทั้งหน้า เนื้อดี ไม่เหมือนสำลีทั่วไปนะค่ะ)

มือ1
    soap & glory washing almighty:สบู่เหลว กลิ่นมิ้นต์ช็อคโกแลตค่ะ เห็นรีวิวของฝรั่ง เค้าบอกว่าดี เลยลองซื้อมา แต่ดมดูแล้วไม่ค่อยชอบกลิ่นค่ะ จิงๆแล้วหอม แต่กลิ่มมิ้นต์เยอะค่ะ ยังไม่เคยลองอาบ ขอกลับไปใช้ลักซ์แทน เลยมาsale200 ซื้อมา360

Review ~ Soap & Glory Wash Almighty Detox Spa
    http://www.youtube.com/watch?v=F9C2A7I8nNE

NEW!! มือ1
    Q10 cream จากญี่ปุ่นค่ะ ซื้อตอนไปญี่ปุ่น ซื้อมา2อัน ใช้ไม่ทัน เลยมาsaleอันนึง
    ขอขายที่120บาท
    Q10 คืออะไร??
    ในนี้มีคำตอบค่ะhttp://th.answers.yahoo.com/question...5024912AAaikKd

NEW!!มือ1 -150พร้อมส่งค่ะ (สังเกตุยังไม่แกะที่ห่อด้วย)
    Skinfood Almond Moisture Nail Essence

เอสเซ้นต์บำรุงเล็บจากน้ำมันอัลมอนด์ อุดมด้วยวิตามิน เอ บี อี ให้ความชุ่มชื้นแก่เล็บค่ะ
    เล็บจะแข็งแรงไม่แห้งเปราะง่ายและจมุกเล็บก็จะนิ่มไม่แข็งแห้งแตกกร้านค่ะ
    ทาแล้วนวดเบาๆนะคะ ทาแล้วจะเห็นความแตกต่างเลยค่ะ

อ่านรีวิวตัวนี้ http://www.vanilla.in.th/detail.cgi?...d=pdt_s0006230

NEW!!มือ1 miryoku up kakumei 100บาทรวมส่ง
    ซื้อตอนไปญี่ปุ่นเหมือนกันค่ะ
    เอาไว้เวลาแช่อ่างค่ะ เป็นเหมือนผงอาบน้ำแต่ใช้ได้หลายครั้ง
    แค่วางก้อนนี้ลงไปในอ่างอาบน้ำ กลิ่นและผงแช่ตัวนี้จะกระจายออกไปทั่วอ่างค่ะ
    ตัวนี้เป็น celeb style คนที่นั้นบอกว่าใช้แล้วจะผิวดีแบบเซเลบ*O*

new!!มือ1 spicy chili pepper ก้อนผงอาบน้ำ จากญี่ปุ่น 100บาทรวมส่ง
    เอาไว้แช่เวลาอาบอ่างค่ะ เป็นเหมือนผงอาบน้ำ แต่เป็นก้อน ใช้ได้หลายรอบ
    ตัวนี้จะช่วยในเรื่องการขับของเสีย ของเหงื่อค่ะ สลายไขมัน ลดเซลลูไลท์ ช่วยในการหมุนเวียนของเลือด ให้ผิวเนียนนุ่ม

NEW สบู่ Bamboo Salt Soap จาก Dongwha Duty Free เกาหลีค่ะ 150 บ.
    เรียกกันว่า สบู่ไผ่ค่ะ เขาขายกันก้อนละ300กว่า
    เรา ขาย150รวมส่ง ก้อนนึงใช้ได้นานค่ะ มีกลิ่นโสม(ไม่รู้คิดไปเองป่าว) เรามีสองก้อน ใช้อยู่ก้อนนึง ใช้มาจะเป็นปีก็ยังไม่หมด ได้ก้อนใหม่มาอีก เลยเอามาsale ใช้ดีจิงๆค่ะ ใช้แล้วรู้สึกขาวขึ้น ไม่เชื่อลองหารีวิวในเน็ตดู search สบู่ไผ่ เกาหลี จะขึ้นตัวนี้มาค่ะ ตัวดัง

NEW! l'oreal Paris

revitalift white day cream spf 15+
    เซทนี้มี 7ซองค่ะ พอดีได้มา
    เค้า บอกว่าขจัดปัญหาเรื่องผิวแห่งวัย แต่อายุหนูยังไม่ถึง20 คงไม่ได้ใช้ชัว พร้อมคูปองส่วนลด50บาท เมื่อซื้อrevitalift white day cream spf 15+
    ขอขาย40บาทพอค่ะ

ew!!ซิตร้า ลาสติ้ง ไวท์ ยูวี บอดี้โลชั่น ขนาดทดลอง
    ขาย10บาท
    ซิตร้า ลาสติ้ง ไวท์ ยูวี บอดี้โลชั่น ผสมไข่มุกธรรมชาติ เพื่อผิวกระจ่างใสที่ยาวนานพร้อมยูวีฟิลเตอร์ที่ช่วยปกป้องผิวจากรังสียูวีในแสงแดด ลดปัญหาผิวหมองคล้ำและจุดด่างดำ

NEW!!ครีมนวดผม Shiseido Tsubaki (Refill) 400 ml. สีแดง
    ของแท้จากญี่ปุ่น ตัวดังค่ะ seach เน็ตดูได้
    ขายที่350บาทรวมส่ง จิงๆซื้อแชมูมาด้วยแต่แม่ค้าใช้ไปแล้ว555555

รายละเอียด
    Shiseido Tsubaki conditioner สูตรใหม่ล่าสุดมีส่วนผสมของ tsubaki oil EX
    แชมพู สระผมและครีมนวดสูตรบำรุงเส้นผมและหนังศรีษะ อย่างเข้มข้น เพื่อผมสลวย นุ่มละมุน และมีน้ำหนัก กลิ่นหอมสดชื่น ด้วยส่วยผสมที่สำคัญที่สุดในผลิตภัณฑ์ คือ น้ำมันสกัดจากเมล็ดดอกคามิเลีย Tsubaki กลีบดอกสีแดงสด

น้ำมันสกัดจากเมล็ดดอกคามิเลียเป็นส่วน ประกอบสำคัญที่ชาวญี่ปุ่นใช้ในการบำรุงเส้นผมมายาวนานตั้งแต่ สมัยโบราณ ในน้ำมันชนิดนี้มีสารบำรุงเส้นผมมอบความนุ่มนวล สลวย หล่อเลี้ยงเส้นผมตั้งแต่ต้นจรดปลาย คืนความชุ่มชื้นให้เส้นผมและหนังศรีษะ จากธรรมชาติแท้ ๆ 100% ช่วยซ่อมแซมเส้นผมที่แห้งเสีย จากการถูกแดดเผาได้เป็นอย่างดี

[IMG]ttp://a7.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc6/230274_209657345740793_208958209144040_640988_2207149_n.jpg[/IMG]
    new!!tsubaki (shiseido) water-แพกเกตสุดคุ้ม ขนาดพกพา
    ขาย200บาทรวมส่ง

ประกอบด้วย
    -Tsubaki Shampoo With Tsubaki Oil EX (แชมพู)
    -Tsubaki Conditioner With Tsubaki Oil EX(ครีมนวด)
    -Water Mist with Tsubaki Oil EX (อันนี้เป็นสเปย์ฉีดผมค่ะ)

NEW!! ทิชชู่เปียกลายคิตตี้จากญี่ปุ่น แม่ค้าซื้อมาเป็นแพ็คคู่ แม่ค้าใช้อันนึง ขายอันนึง

50บาทจ้า

teaterเครื่องสำอางเกาหลี ชิ้นละ10บาท เหมาหมด 80เลยค่ะ
    1)Skin Food Orange & Mint Body Wash
    2)wine sleeping pack
    3)peach sake pore serum
    5)lettuce & cucumber water drop essence
    6)black raspberry young yang cream
    7)salmon brightening eye serum

USED

used เหลือประมาน70% ขาย150รวมส่ง
    Red Pepper Body Fit Gel เจลพริกแดง

เพื่อหุ่นที่เฟิร์มขึ้น กระชับสัดส่วน สลายเซลลูไลท์ ให้ผิวกระชับ ไม่หย่อนยาน
    เจลทาผิว ด้วยคุณค่าจากพริกที่มีสารแคปไซซิน ซึ่งมีประสิทธิภาพในการลดไขมัน กระชับสัดส่วน ใช้ทาหลังอาบน้ำให้ผิวพรรณดูกระชับได้สัดส่วน

วิธีการใช้ บีบเนื้อเจลให้พอดี แล้วทาบริเวณที่ต้องการเช่น หน้าท้อง ต้นขา ต้นแขน

used เหลือ70% ขาย100บาทรวมส่ง
    Creamy Latte Cleansing Foam Strawberry
    โฟม ล้างหน้าที่สกัดจากเมล็ดกาแฟ นม และ AHA จากสตรอเบอร์รี่ พร้อมกลิ่นหอมของ Latte ช่วยให้ผิวขาวกระจ่างใส คืนความชุ่มชื้นสู่ผิว ป้องกันการเกิดสิว และควบคุมความมัน เนื้อครีมโฟมนุ่ม อ่อนโยนต่อผิว และทำความสะอาดได้อย่างหมดจด โดยไม่สูญเสียน้ำหล่อเลี้ยงผิว เหมาะกับทุกสภาพผิว

used เหลือ50% ก็ขอขาย50บาทละกันค่ะ

Boots Natural Collection Wild Strawberry Body Cream

เนื้อครีมเข้มข้นช่วยเติมความชุ่มชื่น
    มอบความนุ่ม เนียนให้แก่ผิวกายคุณ พร้อมมอบกลิ่นหอมสดชื่น ทำให้
    ผิวกายหอมกรุ่น ให้รู้สึกสดชื่นทั้งร่างกายและจิตใจ

อ่านรีวิวhttp://www.vanilla.in.th/detail.cgi?...pid=1290159543

used สภาพ 95% ขาย50บาท
    Sweet Princess Lip Balm กลิ่น candy

used เหลือประมาน60% VISEE Cream Eye Liner WP -ของญี่ปุ่น
    ขาย 80

VISEE Cream Eye Liner WP อายไลน์เนอร์แบบครีมเขียนง่าย ไม่แพนด้า ดำBK001

used เหลือ 80%
    100B

Soap & Glory Sexy Mother Pucker Lip Gloss
    ตัวนี้เป็นทาแล้วเย็นค่ะ แสบๆหน่อย เพราะมันเป็นลิปที่ทำให้ปากเจ่อเซกซี่ๆค่ะ ทาแล้วเจ่อจิงไรจิง ส่วนตัวแล้วไม่ค่อยใช้ เพราะทนความเย็น(แสบ)ไม่ไหว แต่ไม่ได้กัดปากนะค่ะ ไม่ได้ทำให้ปากลอก แค่เย็น(แสบ)เฉยๆค่ะ แต่การันตีว่าใช้แล้วช่วยให้ปากเจ่อจิงๆค่ะ แบบที่ดาราเค้าชอบทำกัน

ขอบคุณSBNค่ะ

0/5
    โปรโมชั่นพิเศษ!!ใครเหมาเครื่องสำอางค์USED
    150+100+50+50+80+100=530
    เราลดให้เหลือ500บาทถ้วน พร้อมแถมtesterให้อีก10แผ่น+ลิปปาล์มของใหม่ของberlipopsกลิ่นorange oops smoothie!!

สินค้าUSED

testerที่เราจะแถมให้

berlipopsกลิ่นorange oops smoothie

รวมๆ

สนใจติดต่อ mookmarie@hotmail.com

0/5
    โปรโมชั่นพิเศษ2!!ใครต้องการเหมาสินค้าNEWของเรา
    400+200+120+150+100+100+150+40+10+350+200+50=1870
    ขอลดให้พิเศษสุดๆๆๆๆเหลือ1500พร้อมส่ง
    พิเศษอีกต่อ เราขอแถมtester10แผ่น+tester2ขวด+PINKGIFTSET

ทั้งหมด12ชิ้นนะค่ะ

testerที่เราจะแถมให้10ชิ้นค่ะ

แถมเชทด้วยค่ะ

PINKGIFTSET

รวมๆค่ะ 1500พร้อมส่ง
    สนใจติดต่อ mookmarie@hotmail.com

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->