Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: *สนใจสินค้าชิ้นไหนสอบถามทาง [COLOR=Red][B]PM[/B][/COLOR] หรือ[COLOR=Red] [B]0896814442[/B][/COLOR] Email : [EMAIL="klosetmy@hotmail.com"]klosetmy@hotmail.com[/EMAIL] *ไม่รับเปลี่ยนหรือคืน *ให้สิทธิ์คนโอนก่อนและไม่ต่อรองราคาสินค้าค่ะ ^ ^ [S

Warning Points:
    5/5

*สนใจสินค้าชิ้นไหนสอบถามทาง [COLOR=Red][B]PM[/B][/COLOR] หรือ[COLOR=Red] [B]0896814442[/B][/COLOR] Email : [EMAIL="klosetmy@hotmail.com"]klosetmy@hotmail.com[/EMAIL] *ไม่รับเปลี่ยนหรือคืน *ให้สิทธิ์คนโอนก่อนและไม่ต่อรองราคาสินค้าค่ะ ^ ^ [S

*สนใจสินค้าชิ้นไหนสอบถามทาง PM หรือ 0896814442
    Email : klosetmy@hotmail.com
    *ไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
    *ให้สิทธิ์คนโอนก่อนและไม่ต่อรองราคาสินค้าค่ะ ^ ^

ส่งสินค้าทุกวันจันทร์ พุธ ศุกร์ นะคะ *ขออภัยในความไม่สะดวก*
    เช็ค tracking number ได้ที่นี่ค่ะ

SALE 100 บาท ทุกชิ้น!!! โอนก่อนได้ก่อน

สินค้าทุกชิ้นมีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน 50 บาท EMS 60 บาท
    ชิ้นต่อไปคิดค่าส่งชิ้นละ 10 บาท
    **งดต่อรองสินค้า และค่าจัดส่งค่ะ ถูกมากๆไม่ได้อะไรแล้ว

กรุณาระบุเลขด้านหน้าตอนสั่งซื้อด้วยนะคะ จะได้ไม่ผิดตัวค่ะ ^ ^

3. Used dress แบบเกาหลี แขนตุ๊กตา ใส่ออกมาแล้วน่ารักกว่าในรูปมากๆค่ะ
    มีกระเป๋าด้านหน้า เป็นผ้านิ่มๆ คล้ายๆไหมพรมถัก เสื้อใส่ออกมาแล้วเป็นทรง ดูหุ่นดีเลยค่ะ
    สีจริงจะเหมือนในรูปที่ 3 นะคะ ออกสีน้ำตาลเข้ม

อก 35 เอว 29 สะโพก 35 นิ้ว (ตัวนี้เป็นผ้าคล้ายๆไหมพรมถักสามารถยืดได้อีก)
    ยาว 31 นิ้ว

6. ผ้าพันคอลายสก็อต ไม่เคยใช้

9. เสื้อแขนกุด ลูกไม้สีขาว ไม่เคยใส่เก็บอย่างเดียว

10. เดรสผ้านิ่ม สีครีม ใส่ 1 ครั้ง

11. เดรสโบว์ มีให้ 2 ตัว คือตัวเดรสด้านในและตัวเสื้อด้านนอก ตำหนิตามรูป

12. เสื้อ AII2 ของแท้ซื้อจาก shop ใส่ 1 ครั้ง ตำหนิตามรูป

13. เสื้อยืดสีดำ ประดับคริสตัน ไม่เคยใส่

14. เสื้อคลุมสีชมพู ไม่เคยใส่ สายตรงลูกกลมๆเป็นสีเหลืองๆ ตามรูป

16. เสื้อปักดอกไม้สีขาว ผ้าชีฟอง ใส่ 2 ครั้ง

18. เสื้อผ้าซาติน สม๊อคเอว สีครีม ไม่เคยใส่

19. เสื้อสายเดี่ยวผ้าซาติน สีครีม ไม่เคยใส่

20. เสื้อกล้ามสีฟ้าอ่อน ใส่ 1 ครั้ง

21. เสื้อสายเดี่ยวผ้ากำมะหยี่ สีน้ำตาลดำ มีผ้าพันคอให้ค่ะ ใส่ครั้งเดียว

24. เสื้อสายเดี่ยวสีชมพูอ่อน ผ้าชีฟอง ไม่เคยใส่

25. เสื้อลายดอกไม้ สีชมพู ใส่ 1 ครั้ง ตำหนิตามรูป

26. เสื้อคลุมไข่มุก สีชมพู มุกอยู่ครบ ไม่เคยใส่

27. เสื้อกล้าม Girl สีขาว ใส่ 2-3 ครั้ง สภาพดี ไม่มีตำหนิ

28. เสื้อกล้ามลาย Jean ใส่ 2 ครั้ง

29. เสื้อสายเดี่ยวสีดำ ลายลูกไม้ มีฟองน้ำเสริม ตำหนิตามรูป
    เหมือนเสื้อตัวอื่นสีตกใส่เลยเป็นรอยจางๆเล็กน้อย ถ่ายรูปแล้วมองไม่ค่อยเห็นค่ะ
    ตัวนี้ไม่เคยใส่

30. กระเป๋าผ้ากำมะหยี่ลายจุดสีขาว สภาพดีมาก แถมพวงกุญแจให้ด้วยค่ะ
    เฉพาะชิ้นนี้ค่าส่งลงทะเบียน 60 บาท ems 80 บาทค่ะ

31. กระเป๋าผ้ากำมะหยี่ลายจุดสีดำ สภาพดีมาก แถมพวงกุญแจให้ด้วยค่ะ
    เฉพาะชิ้นนี้ค่าส่งลงทะเบียน 60 บาท ems 80 บาทค่ะ

32. เสื้อคล้องคอสีขาว สภาพดีค่ะ

33. เสื้อคลุมลูกไม้ตัวสั้น ไม่เคยใส่ ตำหนิตามรูป

เป็นรอยไม้แขวนเสื้อเนื่องจากแขวนไว้นาน ขอย้ำว่าไม่เคยใส่นะคะ

34. เสื้อคล้องคอผ้ากำมะหยี่สีครีม ด้านหลังยางยืดเสียแล้วแต่เอาไปเปลี่ยนใหม่ได้
    ตัวเสื้อสภาพใหม่มาก เฉพาะตัวนี้คิดไป 50 บาทพอค่ะ

35. เสื้อ Jaspal size s สีขาว ของแท้ ซื้อเองจาก shop ใส่ 1 ครั้ง ตำหนิตามรูปค่ะ

36. กระโปรงชั้นๆ สีชมพู ไม่เคยใส่

37. เสื้อกล้ามสีชมพูประดับคริสตัน ไม่เคยใส่

38. เสื้อสายเดี่ยวผ้ากำมะหยี่ ปักขอบทอง ของจริงสวยมากๆ ไม่เคยใส่ค่ะ

39. เสื้อคอเต่าสีขาว ใส่ 2-3 ครั้ง ไม่มีตำหนิ

40. เสื้อคอจีนผ้ากำมะหยี่ สีชมพู ด้านหลังเป็นลูกไม้ ไม่เคยใส่

42. Dress ลูกไม้ เฟอร์สีขาว ไม่เคยใส่

43. กางเกงขา 4 ส่วน สีฟ้าอ่อน ประดับมุก ตำหนิตามรูป

44. เสื้อโบว์ข้าง ผ้าชีฟองสีดำ ตำหนิตามรูป แถมเสื้อกล้ามตัวในให้ด้วยค่ะ

45. เสื้อสายเดี่ยวสีดำ เชือกไขว้ ตำหนิตามรูป

SRETSIS สร้อยมุก 7 เม็ด♥TOPSHOP แบบคุณชมพู่♥ผ้าพันคอ KLOSET
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1537889

ขอบคุณ SBN ค่ะ
    Last edited by Emilyplay; 05-13-2011 at 04:51 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->