กำลังจะไปทำ เลเซอร์กำจัดขนรักแร้ค่ะ ดูๆอยู่หลายที่ ราคามันต่างกันมากอยู่ คิดไม่ตกอยู่หลายวัน จนเครียดละ
เลยอยากถามคนที่ทำไปแล้วว่ามันต่างกันยังไงค่ะ ความเจ็บ และผลที่ได้ค่ะ
เห็นว่า ipl มันถูกมากเลย8ครั้งแค่ 4000
gentle yag ก็ประมาณ 8,000
ส่วน novamax กับ lightsheer นี่ 18,000 เลยอะ -*-

เค้าบอกว่า ipl ทำแล้วดำจริงหรือเปล่าค่ะ
ใครเคยทำที่ dr.ยังเก้อ บ้าง ราคาสูงที่สุดเลยแต่ดีหรือเปล่า
เลเซอร์อะไรที่เจ็บน้อยที่สุดและขนหายเกลี้ยง ไม่ดำอะคะ
ขอทั้งสถานที่และชื่อเลเซอร์ด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากกค่ะ