Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: น้ำมันรำข้าวและจมูกข้าวต้านมะเร็งได้จริงมั๊ยคะ???

neenie's Avatar
    neenie is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

น้ำมันรำข้าวและจมูกข้าวต้านมะเร็งได้จริงมั๊ยคะ???

มีใครเคยทราบบ้างมั๊ยคะ ว่าน้ำมันรำข้าวและจมูกข้าวที่สกัดเป็นแคปซูล ที่มีคุณสมบัติทำให้เซลล์

มะเร็งฝ่อ (แต่ต้องทานร่วมกันกับยาแผนปัจจุบันด้วยนะคะ) ยี่ห้ออะไรดีคะ ที่จะมั่นใจได้ว่าปลอดภัย

ได้รับการรับรองอย่างถูกต้องน่ะค่ะ ได้อ่านข้อมูลมาจากเน็ตนี่แหละค่ะแต่มีหลายยี่ห้อมากเลย แล้วเค้า

ก้อเตือนกันว่ามีของปลอมเลียนแบบด้วยค่ะ ไม่รู้จะปรึกษาที่ไหนดี รบกวนขอความเห็นจากเพื่อนๆพี่ๆ

น้องๆSBN หรือคนที่มีประสบการณ์กับการต่อสู้โรคมะเร็งมาแชร์กันบ้างนะคะ ขอความรู้และกำลังใจค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

authentic_only's Avatar
    authentic_only is offline Trusted Member
    0/5

Smile

ไม่ทราบข้อมูลนี้เลยค่ะ

แต่จมูกข้าวนี่ เราทาน wheat germ แทนได้ไหมคะ คือยังงัยๆ มันก็มีประโยชน์อยู่แล้ว
    ลองไปหาดูตามร้านของโครงการหลวงดีไหมคะ ทั้งแบบอบ และ แบบสกัด

ไม่ได้ช่วยอะไรเท่าไหร่ แต่มาให้กำลังใจ จขกท. นะคะ

สู้ สู้ นะคะ
    รักในหลวง และ ครอบครัว...

neenie's Avatar
    neenie is offline Trusted Member
    0/5

ขอบคุณมากค่ะ

เด๋วจะลองไปสอบถามที่ร้านดูนะคะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำและกำลังใจค่ะ

ขอให้ k.authentic_only แข็งแรง..แข็งแรงนะคะ

^_^

fonily is offline Trusted Member
    0/5
    มีเครื่องดื่มสมุนไพรยาจีนแนะนำค่ะ ถ้าสนใจก็สอบถามได้ค่ะ
    ไม่ใช่ยานะค่ะ แต่คล้ายๆอาหารเสริม ทานเพื่อให้ระบบเลือดทำงานดีขึ้น
    เลือดจะได้สามารถผลิตแอนติ บอดี้ ออกมาเพื่อต่อสู้กับโรคต่างๆนะค่ะ

มีคนงานของคุณแม่เคยเป็นก้อนโตๆ คล้ายๆไทลอยด์อยู่ที่คอค่ะ แต่พอไปหาหมอหมอบอกเป็นมะเร็งระยะ 2
    และเกี่ยวกับระบบน้ำเหลืองไม่ดีด้วยอ่ะค่ะ คุณแม่ก็เลยให้เค้าทานน้ำสมุนไพรนี้ไป ต่อมนั้นก็เหมือนค่อยๆเล็กลงอ่ะค่ะ

Comments from Facebook