มีทั้ง NEW และ USED นะคะ
อันไหนใหม่อันไหนใช้แล้วแม่ค้าจะแจ้งให้ทราบค่ะ
แม่ค้ามีบัญชี ธ.ไทยพาณิชย์ที่เดียวนะคะ
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณีนะคะ
สนใจติดต่อ โอ๋ 081-2526089
email: surangkanang_9@yahoo.com

1.NEW: Impress Ic Brightening Make Off 200 ml.
ขาย 980 บาทรวมส่งems ตัวนี้ซื้อจากตั้งฮั่วเส็งค่ะ ของใหม่ไม่เคยใช้นะคะ

BRIGHTENING MAKE OFF 200 ml.
ทำความสะอาดได้ทั้งเครื่องสำอางและรอยหมองคล้ำ
เอสเซ็นซ์ทำความสะอาดที่ผสานกลืนกับผิวได้อย่างรวดเร็ว เพื่อขจัดคราบเครื่องสำอางและสิ่งสกปรกในรูขุมขน แม้สิวอุดตันหัวดำที่ฝังแน่นบริเวณรอบปีกจมูกก็จะหลุดออกได้อย่างง่ายดาย เพียงการนวดเบาๆ หลังจากล้างน้ำออกแล้ว ผิวหน้าจะสะอาดหมดจด และช่วยคืนความสว่างใสให้กับผิวพร้อมความรู้สึกสะอาด สดใส โดยปราศจากความมันตกค้างหรือความเหนียวเหนอะหนะ นอกจากนี้กลิ่นหอมนุ่มนวลของกุหลาบขาวบัลแกเรีย ยังมอบความรู้สึกผ่อนคลายในขณะทำความสะอาดผิว

2.USED: Estee Lauder Pure Color Lip Candy Bar ขาย 1,100 บาท

5 x Pure Color Long Lasting Lipstick
5 x Pure Color Crystal Lipstick

ของเพื่อนฝากขายนะคะ สภาพกล่องกระดาษด้านนอกเยินแต่ไม่มากนะคะ
ฝากรอบกล่องพลาสติกเป็นรอยและมีบิ่นไปแล้วบ้าง ไม่มีผลต่อการใช้งาน
พู่กันยังใหม่ไม่เคยใช้ ที่ตัวลิปสติกมีตำหนิโดนนิ้วมือจิ้มเข้าไปแล้ว1สี(ตามรูปเลยค่ะ)
สีอื่นๆยังไม่เคยใช้ค่ะ ต้องการรายละเอียดเพิ่มเติมถามได้ค่ะ

3.Used: Purity Made Simple 8 oz.(236.6ml.) sold out K.Jeab Ka..

เป็นเจลทำความสะอาดผิวที่ทำความสะอาดผิวบริเวณรอบดวงตาได้ แม้เครื่องสำอางที่เป็น waterproof และทำความสะอาดผิวได้อย่างสะอาดหมดจดและอ่อนโยน อีกทั้งยังช่วยปรับสมดุลของน้ำหล่อเลี้ยงผิวให้เท่ากับน้ำหล่อเลี้ยงผิวตามธรรมชาติ ที่มีค่า PH 5.5 ผิวจึงไม่แห้งตึงหลังล้างหน้า และเป็นการชะลอการเกิดริ้วรอยก่อนวัย

4.NEW: purity made simple 2 oz.(59.2ml.) sold out K.Jeab Ka..

5.NEW: philosophy the microdelivery exfoliating wash 2 oz.(59.2ml) sold out K.เต็ง ค่ะ

philosophy the microdelivery exfoliating wash ทำหน้าที่ 2 in 1 ช่วยทำความสะอาดผิวหน้าอย่างอ่อนโยน และสะอาดหมดจด ขณะเดียวกันก็ช่วยขจัดเซลล์ผิวที่เสื่อมสภาพให้หลุดออกอย่างอ่อนโยน ช่วยให้สีผิวแลดูสม่ำเสมอเรียบเนียนเปล่งปลั่ง และกระจ่างใส สามารถใช้ได้ ทุกวัน โดยไม่ทำให้หน้าแห้งตึง

ฝาก ปลอกหมอนคู่รัก & ถุงผ้าน่ารักๆ ด้วยค่ะ
http://sbntown.com/forum/showthread....365#post347365

ฝาก ขายห้องพักในอาคารบ้านจิตรณรงค์4 ด้วยค่ะ
http://sbntown.com/forum/showthread....303#post337303

ขอบคุณ SBN ค่ะ