........ กติกาก่อน Shop นิดนึงน๊ะ......

-ถ้าชอบสินค้าและสอบถามจนมั่นใจแล้ว ค่อย confirm นะ อย่า cf เล่นๆมันไม่ดี กรุณารับผิดชอบด้วยค่ะหากไม่มั่นใจอย่า cf เลยค่ะ

-ไม่รับจองสินค้า ขอคนพร้อมโอนจริงๆ แต่ถ้าจำเป็นเช่นต้องหมุนเงิน แม่ค้าจะเก็บไว้ให้ภายใน 2 วันค่ะ

-ต้องการ cancel แจ้งแม่ค้าทางเมลล์หรือกะทู้ด้วยนะจ๊ะ ติดขัดไรแจ้งได้ไม่ว่ากันค่ะ แต่อย่าเงียบหายไป แม่ค้าเป็นคนตรงและซื่อสัตย์ค่ะ ทำเงียบหายเสียความรู้สึกมากมายค่ะ

-ไม่รับคืนสินค้าทุกกรณีค่ะ สอบถามให้มั่นใจก่อนแล้วค่อยตกลงซื้อเพื่อความสบายใจทั้งผู้ซื้อและผู้ขายนะค่ะ

- คิดค่าส่งพัสดุลงทะเบียน ชิ้นแรก 30 บาท (ชิ้นต่อไปขอคิดเพิ่มชิ้นละ10.-) EMS คิดค่าส่ง 50 บาท ชิ้นต่อไปคิดเพิ่ม 10 -

-แม่ค้าขอไม่ตอบกลับ ผู้ที่ต่อราคาอย่างใจร้ายนะค่ะ ราคาที่ลงเป็นราคาที่ลดสุดๆแล้วค่ะ....

*** พร้อมแล้วมาเริ่ม SHOP กันเลยค่ะ ***

1. *** SOLD OUT ***

2. *** ส่งต่อ 70 บาท ***

3. *** SOLD OUT ***

4. *** ส่งต่อ 70 บาท ***

5. ยังไม่ได้ใส่ ได้แต่ซักเก็บ

*** ส่งต่อ 120 บาท ***

6. *** ส่งต่อ 90 บาท ***

7. เสื้อสีส้มจุดขาว (New) แต่งลูกไม้สีดำที่ชายเสื้อ+แต่งดอกไม้ที่หน้าอก อกได้ 36 ความยาวเสื้อ 25

*** SOLD OUT ***

8. เสื้อคอกลมสีชมพูลายเด็กน่ารักๆ

*** ส่งต่อ 50 บาท ***

9. เสื้อกล้ามสีส้ม ของ EZRA FITCH Made in PERU Size L

10. เสื้อแขนยาวลายดอก ผ้านิ่มๆ ใส่เป็นเสื้อกันหนาวแบบไม่หนาได้นะค่ะ Made in Singapore

*** ส่งต่อ 100 บาท ***

11. เสื้อของ Oath size L เสื้อลายทางสีเทา- ดำ ลายกำลังอินเลยค่ะ

12. *** SOLD OUT ***

13. *** ส่งต่อ 80 บาท ***

14. *** ส่งต่อ 50 บาท ***

15. *** ส่งต่อ 60 บาท ***

16. เดรส/แซคสีดำลายทางขาว ของ 1008 ช่วงบนเป็นแบบติดกระดุมแป๊ก เข็มขัดติดกับตัวชุด สภาพดีไม่มีตำหนิ

เหมาะกับใส่ทำงาน ใส่แล้วดูดีและภูมิฐานมากค่ะ...

*** ส่งต่อ 280 บาท ***

17. เดรสสีดำ ของ 1008 เป็นแบบซิบรูดด้านหน้าช่วงด้านบน-เอว ด้านในมีซับผ้ามันอย่างดี ผ่าหน้าขาด้านซ้ายและแต่งหมุดสีเงินเป็นแบบกระดุมแป๊กไว้ติดกันโป๊ กระเป๋าล้วงสองข้าง มีเข็มขัดแยกชิ้นให้ด้วยค่ะ....สภาพ 90% เหมาะกับสาวออฟฟิส ใส่แล้วดูดี ภูมิฐานมากค่ะ...

*** ส่งต่อ 350 บาท ***

18. *** ส่งต่อ 50 บาท ***

19. *** ส่งต่อ 80 บาท ***

20. *** ส่งต่อ 70 บาท ***

21. *** ร้อยเดียวจร้า *** ไม่รวมเมขัดน๊ะ....

22. *** ร้อยเดียวคะ...*** ไม่รวมเมขัดน๊ะ....

23. เสื้อลายดอกน่ารักๆ ใส่ไป2 ครั้งเองค่ะ...

24. *** ส่งต่อ 70 บาท ***

25. *** ส่งต่อ 70 บาท ***

26. เดรสเกาะอก ของใหม่ size M (แต่แม่ค้าว่าเหมาะกับ S กับ M ต้นๆ) ของใหม่แต่ซักแล้วคะ...

*** ราคา 150 บาท ***

27. เสื้อสีแดงผูกโบด้านหน้า สภาพเหมือนใหม่มากกกกก.. ไม่มีตำหนิใดๆ

*** ส่งต่อ 70 บาท ***

28. เสื้อแขนกุด(เสื้อกล้าม) RIP CURL size 10 อก 32

*** ส่งต่อ 40 บาท ***

29. เดรสสีเทาผ้าชีฟอง ของ ANGEY size s ซื้อที่ Emporium ใส่ไปงานหนเดียว...อก 30" (วัดขนาดจากโนบรานะค่ะ) เอว 28" สะโพก 34" ความยาวชุดไม่รวมสาย 35" รวมสายแล้ว 40"

*** ส่งต่อ 500 บาท ***

30. ชุดนี้ตัดมา 1,000 กว่า เป็นผ้ากำมหยี่ตรงช่วงที่เป็นดอกไม้จะเป็นผ้าซีทรูสีดำ มีซับด้านใน ไม่มีตำหนิ ใส่ไปงานหนเดียว

*** ส่งต่อ 400 บาท ***

31. กางเกงยีนส์สีเข้ม Zippy Jeans เอว 30 สะโพก 36

32. กางเกงยีนส์สีซีด.. T3 Jeans size 26 เอว30 สะโพก36

*** ส่งต่อ 80 บาท ***

33. กางเกงลูกฟูกสีครีม ปักลายช่วงเอวหน้า-หลัง ติดกระดุมลายผู้หญิงน่ารัก...อยู่ด้านข้างลำตัวทั้งสองข้าง เอว 30 สะโพก 34

*** ส่งต่อ 70 บาท ***

34. กางเกงยีนส์สีเข้ม Zippy Jeans เอว 30 สะโพก 36

35. กางเกงสีดำของ NOBODY JEANS Size 28 ผ้าจะยืดหยุ่นได้ดีค่ะ สภาพเหมือนใหม่มากกกกกก
เอว28 สะโพก36

*** ส่งต่อ 400 บาท ***

36. กระโปรงยีนส์ u2 แบนด์เกาหลี สภาพแจ่ม เอว26 สะโพก34 ยาว14

*** ส่งต่อไปใส่กันให้น่ารักมากมาย 150 บาท ***

37. กางเกงขาเดฟสีฟ้าอ่อนๆ เอว 28 สะโพก 34

38. กระโปรงแบบป้าย ซื้อมายังมะได้ใส่เลย...ซักเก็บอย่างเดียว ใส่เดินเล่นชายทะเลชิวๆ....

***ส่งต่อ 200 บาท ***

39. กระโปรงแบบป้าย ผ้ายีนส์นิ่ม มีระบายลูกไม้น่ารักสุดๆ สภาพเริดดดดด...ค่ะ

***ส่งต่อ 280 บาท ***

40. .กางเกงสีครีม แต่งเพชรตรงวงๆที่กระเป๋าเกง ด้านหลังปักลายที่กระเป๋า(New)

*** ราคา 250 บาท ***

41. *** ส่งต่อ 60 บาท ***

42. เสื้อเชิตแบบสอดป้ายด้านข้างลำตัว ของร้าน FIVE NINE SHOP size 2 อก 35 ความยาวตัวเสื้อ 20 ช่วงเอวได้ 34 สามารถปรับขนาดตัวเสื้อได้ค่ะ แล้วแต่เราจะรัดอะจ๊ะ.... ไม่มีตำหนิ ซื้อมาเก็บ(ทำไมไม่รู้ )...

*** ส่งต่อ 150 บาท ***
เป็นแขนยาวนะค่ะ แม่ค้าพับแขนถ่ายรูปอะ และก็ตัวไม่ใหญ่มาก ปรับใหตัวเสื้อเข้ารูปได้ แล้วแต่เราจะปรับเลยจร้า....

43. เสื้อแขนยาวสีเขียวขี้ม้า/ไม่หนามากนะค่ะ ผ้านิตติ้ง แบร็นด์ UNITED COLORS OF BENETTON

44. ของใหม่...ยังไม่เคยผ่านการใช้งาน...

*** จัดไป 80 บาท ***

45. *** ส่งต่อ 70 บาท ***

46. เสื้อยีนส์ Old College Inn size M (ไม่มีตำหนิ) ทรงจะเข้ารูปนิดๆ ด้านหน้าของต้วเสื้อเป็นแบบตะขอเกี่ยว อก 32" (เมื่อติดตะขอเกี่ยว) ความยาวตัวเสื้อ 19"

*** ส่งต่อ 120 บาท ***

47. เสื้อกล้ามสีดำ- สี้ม ด้านหลังแต่งลูกไม้...

*** ส่งต่อตัวละ 50 บาท ***

48. สายเดี่ยวลายผู้หญิงสาวเซ็กซี่.....ใส่รับหน้าร้อน...สภาพดีไม่มีตำหนิใดๆ

*** ส่งต่อ 50 บาท ***

49. เสื้อยีนส์ตัวยาว ของ HAORI size L อก 36 ความยาวตัวเสื้อ 26 สภาพดีไม่มีตำหนิ....

*** ส่งต่อ 200 บาท ***

50. เสื้อยีนส์ของ HAORI Classic Jeans size S (ไม่มีตำหนิ) แบบเข้ารูปนิดถ้ารูดซิบ ด้านหน้าเป็นซิบรูด (แต่เราใส่แบบไม่รูดซิบหน่ะ) อก 30" ความยาวตัวเสื้อ 20"

*** ส่งต่อ 150 บาท ***

กระเป๋าสะพาย Perllini สียีนส์ตกแต่งลายหนังงู ใบไม่ใหญ่ไม่เล็กกำลังดีค่ะ ด้านในบุด้วยผ้าร่มทั้งใบค่ะ มี 1 ช่องซิป และอีก 2 ช่องเล็ก มีขายในห้างชั้นนำทั่วไป...

สภาพ 90% ไม่มีตำหนิ ซื้อมา 1,000 กว่า....

ขนาด ความยาวของกระเป๋า 36 ซม.
ความสูงของกระเป๋าไม่รวมสาย 21 ซม. ถ้ารวมสายด้วย 49 ซม.
ความกว้าง(วัดที่ฐานกระเป๋า) 14 ซม.

*** ส่งต่อถูกๆเลย 500 บาท ***

กระเป๋าใบใหญ่แนวเกาหลี สีทองเมทาลิค+แต่งคาดสีแดงเลือดนก (คล้ายหนังแก้ว) สภาพดีมากๆๆไม่มีตำหนิใดๆ สะพายได้ 2 แบบ ทั้งสายยาวและแบบสะพายข้างสายสั้น...ใช้ไปไม่กี่ครั้ง...

*** ส่งต่อ 350 บาท ***

รองเท้าแบร็นด์ Roccoco size 38-39 พื้นรองเท้าเป็นผ้ากำมะหยี่สีน้ำตาลเข้ม สายคาดเท้าสีทอง ใส่ไปไม่กี่ครั้ง สภาพตีต่ำๆ ประมาณ 70- 80% ซื้อมา 1,000 กว่าๆ

รองเท้า ใส่ไปประมาณ 3 หน ยังใหม่ๆอยู่เลย

*** ส่งต่อ 300 บาท ***

ขอบคุณที่แวะชมสินค้า และขอบคุณ sbn สำหรับพื้นที่ดีๆ ค่ะ