Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 10

Thread: Show off Jewelry....

kimlink's Avatar
    kimlink is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Post Show off Jewelry....

อยากดูของสวยๆงามๆที่เพื่อนๆมีกันครับ...(^_^)...เป็นบุญตาของชาว SBN...

วันนี้เอาแบบหอมปากหอมคอนะครับ...

อันนี้เป็นของคุณแม่ครับ..ทิ้งไว้ให้ดูต่างหน้าครับ..

0/5
    มีเพชรเม็ดเท่าขี้ตากะเค้าอยู่นิดหน่อย ไม่กล้าโชว์จ้ะรอดูของเพื่อนๆดีกว่า เจ๊บันแน่ะ เอาสมบัติที่เตรียมไว้ให้ลูกสะไภ้มาให้ดูหน่อยเร้ว ฮิๆๆ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

TwinkleStar's Avatar
    TwinkleStar is offline Trusted Member
    0/5
    เกรงว่าจะผิดห้องและผิดวัตถุประสงค์ค่ะ เนื่องจาก
    1. กระดานนี้เน้นว่าของแบรนด์เนม เคยมีสมาชิกโพสน้องหมาหรือของขวัญน่ารักน่าประทับใจอื่น ๆ ก็โดนย้ายไปห้อง Off Topic นะคะ
    Show Off : ห้อง อาหารตา
    ซื้ออะไรมาใหม่ ไปชอปอะไรกันมา ของแบรนด์เนมสวยๆจะมือหนึ่ง หรือ มือสอง เอามาแบ่งกันดูด่วนๆค่ะ นอกจากนี้มีกระเป๋าใบไหนซื้อมาน่าใช้ดีไม่ดียังไงแวะมารีวิวกันที่นี่ค่า จะได้เป็นประโยชน์แก่เพื่อนๆค่ะ

2. เกรงว่าจะผิดวัตถุประสงค์เนื่องจากคุณเองก็มีกิจการรับทำจิวเวอร์รี่ และได้เอาสินค้ามาลงขายอยู่หลายกระทู้ เกรงว่าจะมีการโฆษณาแอบแฝงเหมือนอย่างที่เคยเกิดขึ้นแล้วเมื่อหลายเดือนก่อน (กับสมาชิกท่านอื่น) หากคุณไม่มีวัตถุประสงค์ดังกล่าว ต้องขอโทษด้วยนะคะ
    ....This avatar was designed by K'mAy for DenMark and TwinkleStar on SBN....

0/5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    มีเพชรเม็ดเท่าขี้ตากะเค้าอยู่นิดหน่อย ไม่กล้าโชว์จ้ะรอดูของเพื่อนๆดีกว่า เจ๊บันแน่ะ เอาสมบัติที่เตรียมไว้ให้ลูกสะไภ้มาให้ดูหน่อยเร้ว ฮิๆๆ
    ^
    ^
    ^
    อย่าข้ามคิวค่าพี่นีน่า ... ต้องผ่านสะใภ้คนนี้ก่อน ลูกพี่บันจองพร้อมเป๋าเรียบร้อยแล้ว งิงิ 555

คุณ kimlink แอบเป็นห่วง ตั้งกระทู้แบบนี้ระวังนิดนะคะ เพราะว่าคุณเองก็มีร้าน jewelry เด๋วจะแอบเข้าข่ายแอบแฝงอ่ะค่ะ แต่ถ้าเพื่อนๆ จะเอามาโชว์ หรือคุณ kimlink จะโชว์ของตัวเอง (ที่ไม่ได้ขาย) ก็ดีค่ะ ... เป็นห่วงนะคะ เพราะที่นี่มีหลายแบบค่ะ หรือถ้าบริสุทธิ์ใจก็โชว์โลดค่ะ รอดูอย่างเดียวเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

kimlink is offline Trusted Member
    0/5

Smile รอบสอง..

อันนี้เป็นพี่สาวครับ..ฝากไว้สงสัยจะลืม....อิอิ ยึดเลย..

อันนี้วันเกิดอายุ 20 ปี..

0/5

Smile รอบสุดท้าย..

อันนี้แหวนใส่เล่น ใส่นิ้วก้อยครับ...เก๋ดี..

อันนี้พึ่งได้สดๆร้อนๆเลยครับ..วันเกิดปีล่าสุด...ใครจะกล้าใส่ยังเด็กอยู่เลย..อิอิ

ที่เอามาให้ดูไม่ได้อะครับ..อยู่ในแบ๊งค์...แล้วก็เซฟ..คิมไม่มีรหัส..ท่าวันไหนเปิดได้..จะเอามาให้ดูเพิ่มนะครับ..

0/5

Red face ขอบคุณที่เตือนครับ..

คือของใส่กับของร้านมันคนละส่วนครับ.... ส่วนที่ใส่คิมจะเก็บเอาไว้ที่บ้านครับ...ส่วนของที่ขายก็จะเก็บที่สต๊อกโรงงาน
    แล้วที่ห้างที่พี่ขายครับ.... ท่ากระทู้ไม่ถูกต้อง ก็รบกวนลบที่นะครับ... ต้องขอโทดด้วย
    คิมไม่ได้มีเจตนาอะไร แค่อยากรู้ว่าเพื่อนๆ มีแบบเก๋ๆ เพื่อเอาไปพัฒนาดีไซน์แบบใหม่ได้

คิมต้องขอโทษด้วยนะครับ....

0/5
    Quote Originally Posted by TwinkleStar View Post
    เกรงว่าจะผิดห้องและผิดวัตถุประสงค์ค่ะ เนื่องจาก
    1. กระดานนี้เน้นว่าของแบรนด์เนม เคยมีสมาชิกโพสน้องหมาหรือของขวัญน่ารักน่าประทับใจอื่น ๆ ก็โดนย้ายไปห้อง Off Topic นะคะ
    Show Off : ห้อง อาหารตา
    ซื้ออะไรมาใหม่ ไปชอปอะไรกันมา ของแบรนด์เนมสวยๆจะมือหนึ่ง หรือ มือสอง เอามาแบ่งกันดูด่วนๆค่ะ นอกจากนี้มีกระเป๋าใบไหนซื้อมาน่าใช้ดีไม่ดียังไงแวะมารีวิวกันที่นี่ค่า จะได้เป็นประโยชน์แก่เพื่อนๆค่ะ

2. เกรงว่าจะผิดวัตถุประสงค์เนื่องจากคุณเองก็มีกิจการรับทำจิวเวอร์รี่ และได้เอาสินค้ามาลงขายอยู่หลายกระทู้ เกรงว่าจะมีการโฆษณาแอบแฝงเหมือนอย่างที่เคยเกิดขึ้นแล้วเมื่อหลายเดือนก่อน (กับสมาชิกท่านอื่น) หากคุณไม่มีวัตถุประสงค์ดังกล่าว ต้องขอโทษด้วยนะคะ
    เห็นด้วยทั้ง2ข้อค่ะ
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

Keeki's Avatar
    Keeki is offline Trusted Member
    0/5
    ดีนะเราไม่ชอบเพชรพลอย รอดไป อิอิ
    " P u r s e A d d i c t i o n "

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5

จ๋วย! ค่ะ

ชอบดูค่ะของสวยๆงามๆ แต่ไม่ชอบซื้อ และก็ไม่ค่อยชอบใส่ด้วย ขี้เกียจดูแลรักษาอ่ะค่ะ มีมั่งเหมือนกันไม่เยอะ ขี้เกียจถ่ายรูปมาลงอ่ะค่ะ
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

Comments from Facebook