เป็นused นะคะ เราใช้เองไปแล้วอ่ะค่ะ 555+

แต่ว่ายังเหลือเยอะอยู่ค่ะ เนื่องจากตอนนี้ใช้ไม่ทันเลยขอเอามาปล่อยนะคะ
แม่ค้าไม่เป็นโรคนะค้า ใช้อย่างสะอาดและปลอดภัย รับรองค่ะ
3 ขวดเรียงเลยนะคะ

1.juice c serum เหลือตามที่เห็นค่ะ ขาย 300 บาท
2.mask หน้าทับทิม ไว้มาร์คก่อนนอนเพื่อหน้าขาวใส เหลือ 80 เปอร์เซ็นค่ะ ใช้ไม่กี่ครั้ง ตีคร่าวๆก่อน ขาย 350 บาท
3. whitening tomato serum เหลือ 70 เปอร์เซ็นค่ะ ขาย 250 บาท

รับสามขวดเอาไปเลย 800 บาทรวมส่ง!!! คุ้มค่ะ รับรอง

วิกผมหน้าม้าค่ะ ใช้ไปครั้งนึง แต่ไม่เข้ากับหน้าเราเท่าไหร่ 55+ ซื้อมาประมาณ 900 บาทค่ะ เหมือนผมจริงมากๆ
เคยใส่ครั้งนึงไม่มีใครดูออกเลยว่าเป็นวิกอ่ะค่ะ