สวัสดีค่ะ
เสื้อคู่เซนต์สตอรี่ จำหน่ายเสื้อคู่ เสื้อยืดคู่ของเรามีการออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์ ลวดลายน่ารัก บอกเล่าเรื่องราว ความหมายที่ต่อเนื่องการเปรียบเทียบที่โดดเด่นทางการนำเสนอสกรีนลงบนเสื้อยืด เนื้อผ้า COTTON 100% คุณภาพดี เนื้อผ้านิ่ม ไม่บางใส่สบายเหมาะกับอากาศบ้านเรา เหมาะเป็นของขวัญสำหรับคนรัก หรือของขวัญงานแต่งเพื่อนๆ แวะไปชมเสื้อคู่ของเราได้ตลอดเวลาที่ saintstory@hotmail.com

****สามารถซื้อแยกลายได้นะค่ะ ขายคู่ละ 380 บาทมีไซส์ให้เลือกทั้งชายและหญิงค่ะ ขายแยกตัวละ 190 บาท
หรือไปดูได้ที่เสื้อคู่ดอทคอมนะค่ะ การเทียบไซส์ รายละเอียดทั้งหมด

ขอบคุณ SBN