สวัสดีค่ะ

วันนี้มีชุดสวยๆ ตัดเย็บดี ไม่ดีไม่เลือกมาจ้า ใส่แล้วดูดี มีแต่คนมองมาให้เพื่อนได้เลือกสรร

ก่อนอื่นอ่านกติกาซักนิดจ้ะ

- แม่ค้าชื่อน้องค่ะ ติดต่อทางโทรศัพท์ 087 - 266 6644 สะดวกสุดค่ะ เพราะไม่ได้อยู่หน้าจอ

- สินค้าเป็นของใหม่ทุกชิ้นค่ะ ส่งฟรี ems ทุกรายการ อยากให้ได้รับไวไว ปลอดภัยตลอดเส้นทางจ้า

- CF แล้ว รบกวนโอนเงินก่อนเที่ยงวันรุ่งขึ้นนะคะ แม่ค้าจะได้ส่งให้เลยและถึงทันทีในวันต่อไป เพราะบ้านแม่ค้าอยู่หน้าไปรษณีย์จ้ะ

- กรณีต้อง CC ยังไงก็บอกกันหน่อยน้า แม่ค้าจะได้ไม่เก้อ แต่อย่า CC กันจะดีกว่าน้อ เพราะจะได้ไม่เสียความรู้สึกกันจ้า

ดูสินค้ากันค่ะ

1. เดรสสีกรมท่า ระบายเป็นชั้นๆ รูดใต้อก ตัดเย็บละเอียดมากค่ะ ใส่แล้วไม่ต้องอายใครเลย ไม่โหลแน่นอน สาวไซส์เล็กก็ใส่สวย (ลองดูในรูปค่ะ แม่ค้าตัวเล็กค่ะ) ไซส์ใหญ่ก็ใส่ได้ค่ะ

รายละเอียด : ชุดยาว 90 ซม. หน้าอกขยายไ้ด้ถึง 36 นิ้ว สะโพกขยายได้ถึง 40-42 นิ้ว

ราคา : 1090 บาท ค่ะ

2. ชุดแซกชีฟองอย่างดี สำหรับออกงานจ้า สีม่วงสดใส(อย่างแรง) ใต้อกประดับคริสตัล มีซิปข้าง ตรงหน้าอกเป็นสองชั้นค่ะ ชั้นในสามารถปรับสายได้ตามขนาดหน้าอกเรา เพื่อไม่ให้โป๊จ้ะ สวยมากค่ะชุดนี้ เหมาะกับสาวไซส์ s ค่ะ

รายละเอียด : ความยาว 96 ซม. รอบใต้อก 70 ซม.

ราคา : 1290 บาท

3. เดรสชีฟองอย่างดีลายเสือสีม่วง ปล่อยชาย ตรงรอบคอประดับคริสตัล มีลูกเล่นที่ระบายด้านหลังค่ะ สวยกันถ้วนหน้าทั้งหน้าทั้งหลังทีเดียว อิอิ ไม่เปรี้ยวให้ตบกับปากเรย เพื่อนๆจะแมทช์กับเข็มขัดเก๋ย์ๆก็โอจ้า เหมาะกับสาวไซส์ s และ m จ้ะ

รายละเอียด : ยาว 91 ซม. อกได้ถึง 34 นิ้วค่ะ สะโพกฟรีไซส์

ราคา : 790 บาท

4. เดรสชีฟองอย่างดี อัดพลีสรอบตัว ส่วนล่างระบายเป็นชั้นๆ งานละเอียดอีกอ่ะค่ะ ไปตัดเองไม่ได้ราคานี้แน่ๆค่ะ

มี สีเทา สีน้ำเงินแจ๋น ค่ะ

รายละเอียด : ยาว 76 ซม. รอบตัวฟรีไซส์เลยจ้า

ราคา : 1290 บาท ขายแล้วจ้าาาาาาาา ทั้งสองสี

5. เดรสสีฟ้า ผ้าเบาสบายมาก สีสันสดใส ช่วงไหล่เป็นชีฟองสีฟ้าสดค่ะ ช่วงปลายเป็นทรงบอลลูนค่ะ สดใสต้อนรับซัมเมอร์กันเลยทีเดียว

รายละเอียด : ยาว 84 ซม. รอบตัวฟรีไซส์จ้ะ

ราคา : 890 บาท ขายแล้วจ้าาาาาาาาาาาา (จะมีมาเพิ่ม สั่งได้จ้า)

6. เดรสชีฟองเนื้อนุ่มปักฉลุ งานละเอียดค่ะ ใส่สบาย ดูดีคุณหนูสุดๆ

รายละเอียด : ยาว 91 ซม. อกได้ถึง 34 นิ้ว เอวได้ถึง 32 นิ้ว สะโพกได้ถึง 40 ค่ะ

มีมาสองสีค่ะ สีชมพูกะปิ กับ สีน้ำเงินแจ๋น

ราคา : 1290 บาท

7. เดรสชีฟองเนื้อนุ่มสีโอลด์โรส แขนยาว ตกแต่งด้วยลูกไม้สีขาวครีม จั๊มเอว สวยหวานมากค่ะ

รายละเอียด : ยาว 74 ซม. แขนยาว 58 ซม. รอบตัวฟรีไซส์ค่ะ

ราคา : 690 บาท

8. เดรสชีฟองเนื้อนุ่มแขนยาว จั้๊มเอว สีโทนชมพูค่ะ เป็นลายผีเสื้อน่ารักค่ะ ใส่ได้หลายโอกาสเลยค่ะ สวยเรียบร้อยหวานๆจ้า

รายละเอียด : ยาว 84 ซม. รอบตัวฟรีค่ะ แขนยาว 58 ซม.

ราคา : 590 บาท

9.เดรสชีฟองสีน้ำตาล - ดำ แขนยาว ตัวนี้เป็นเดรสสั้นค่ะ จั้มสะโพกบน ใส่ได้หลายโอกาสเลยค่ะ สวยเปรี้ยวค่ะ ตัดเย็บดีค่ะ คอไม่มีเบี้ยว เป๊ะ! ขอบอก

รายละเอียด : ยาว 77 ซม. แขนยาว 54 ซม.

10. ชุดแซกสีน้ำเงินแจ๋นรัดรูปค่ะ จับย่นทั้งตัว มีซิปข้าง ใส่แล้วดูดีมากๆค่ะ เพื่อนๆอาจเพิ่มลูกเล่นด้วยเข็มขัดก็ดูดีจ้า เนื้อผ้าเป็นชีฟองทั้งตัวค่ะ สวยเปรี้ยวอย่างแรงขอบอก เหมาะกับสาวไซส์ s และ m จ้า

รายละเอียด : ยาว 92 ซม. รอบอกได้ถึง35 นิ้ว สะโพกได้ถึง 36 นิ้วจ้ะ

ราคา : 890 บาท

11. เดรสชีฟองเนื้อนุ่มสีส้มค่ะ รูดเอวได้ตามรูปร่าง ชายกระโปรงอัดพลีสรอบตัว งานดีค่ะ

รายละเอียด : ยาว 86 ซม. รอบตัวฟรีไซส์ค่ะ

ราคา : 1090 บาท

ึ12. เดรสชีฟองเนื้อนุ่มสีครีม จั๊มเอวค่ะ ใส่แล้วสวยมากค่ะ หวานซ่อนเปรี้ยว งานดี

รายละเอียด : ยาวเหนือเข่าค่ะ รอบตัวฟรีค่ะ

13. เดรสชีฟองเนื้อนุ่ม สีครีม ตัวนี้ยาวคุลมเข่าค่ะ อาจดูเรียบๆนะคะ แต่มีรายละเอียดค่ะ บริเวณใต้อกและชายกระโปรงเป็นลายสีเงินสวยค่ะ ใส่แล้วสวยหวาน เรียบร้อย ออกงานก็ดูดีจ้า

14. เดรสสั้นชีฟองเนื้อนุ่ม สีดำ มีระบายเป็นชั้นๆที่ชายกระโปรง ฟรีไซส์ค่ะ ใส่แล้วสวยเปรี้ยว งานดีนะคะ ใส่กับยีนส์ เลกกิ้ง ขาสั้น กระโปรงทรงสอบ ได้หมดค่ะ งานดีนะคะ ไม่ดีไม่เอามาแน่ๆ

ราคา : 490 บาท

15.เสื้อแขนกุดสีขาว ผ้าเนื้อนุ่มเย็นใส่สบาย เนื้อผ้าแวววาวเป็นสีเงินด้วยค่ะ เพิ่มลูกเล่นด้วยกระดุมดูสวยเปรี้ยว ใส่กับขาสั้น กระโปรง หรือ ยีนส์ ก็ดร้ายยยยจ้า เหมาะกับสาวไซส์ s - m ค่ะ

รายละเอียด : รอบอกได้ถึง 34 นิ้วจ้า

16. กระโปรงเอวยาง ทรงบอลลูน สีเทาค่ะ เป็นผ้าชีฟองค่ะ มีลายเหลือบๆสีเงินๆสวยงามจ้า ใส่กับเสื้อไว้ข้างใน โชว์รูปร่างเก๋ย์มั่กๆ ความยาวเหนือเข้าค่ะ

ราคา : 390 บาท

17. เดรสสีดำ ช่วงบนเป็นชีฟองอัดพลีสค่ะ ช่วงล่างเป็นผ้ายืดปักลายทรงสอบ ใส่แล้วสวยเปรี้ยวมากค่ะ งานดี ใส่แล้วจะจั๊มอยู่ตรงเอวอ่ะค่ะ ตรงทีเป็นชีฟองจะกระแทกเหมือนใส่ไว้ข้างในค่ะ ตัวนี้เป็นฟรีไซส์จ้า ยาวเหนือเข่านิดนุงจ้า

ราคา : 890 บาท

18. เดรสสีน้ำเงิน ส่วนบนเป็นผ้าไหมค่ะ จั๊มตรงเอว เหมาะสำหรับสาวไซส์ S ค่ะ

ราคา : 590 บาท ขายแล้วจ้า ดีใจดีใจ

19. กางเกงปักหมุดค่ะ สวยเท่ห์มากมาย งานดีจ้า มีกระเป๋าทั้งสองข้าง เหมาะกับสาวไซส์ M - L ค่ะ

รายละเอียด : เอว 28 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว

ราคา : 590 บาท ขายแร้วววววววววววววว

20. กางเกงผ้าิพลิ้วๆ สีดำตัดชมพูแจ๋นค่ะ งานดีอีกเช่นกัน เหมาะกับสาวไซส์ M - L ค่ะ

รายละเอียด : เอว 28 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว

ขอบคุณพื้นที่ดีดี ทีมงานทุกท่าน และผู้สนใจเข้าชมทุกคนค่า