Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: เสื้อผ้าสวยๆมือสองถู๊ก ถูกค่ะ

Warning Points:
    0/5

เสื้อผ้าสวยๆมือสองถู๊ก ถูกค่ะ

เสื้อผ้ามือสองค่ะ
    ของแม่ค้าเอง
    ส่วนใหญ่ไซส์ s-m นะคะ
    แม่ค้าลงไว้ แต่ต้องทำงานด้วย อาจจะตอบช้า กรุณาอย่าโกรธกันหน้า จะพยายามรีบตอบทุกคน
    รบกวน PM สอบถาม และคอนเฟิร์ม ผ่าน Email hey_pooh@hotmail.com
    ขออนุญาติ ขายใ้ห้คนที่ตกลงได้ก่อน คือคอนเฟิร์มนะคะ

ซื้อ ราคา 350 ขึ้นไป แม่ค้าส่งฟรี ลงทะเบียนค่ะ

เซ็ท แรก ตัวละ 100 บาท นะคะ
    เสื้อตัวยาวสีน้ำตาลอ่อน เป็นผ้าไหมพรม แต่ไม่ได้หนามากค่ะ ใส่เป็นแซกได้สำหรับคนตัวเล็ก สามารถ ยืดได้ตามตัวนะคะ

เสื้อยีนส์ ไล่สีเข้มอ่อน แขนรุ่ย น่ารักค่ะ จริงๆ แม่ค้าเย็บข้างไว้ ข้างละ 1 เซน สำหรับสาว ไซส์ s แต่ถ้า อวบกว่า ก็สามารถเล๊าะออกได้ค่ะ

แซก พื้นขาว ลายเชือกสีดำค่ะ ตัวนี้ใส่แล้ว หุ่นดีมากๆ

เสื้อเหมือน top shop สีน้ำเงิน ปักอกสวยมากค่ะ ใหญ่ไปสำหรับแม่ค้า ซื้อมาไมไ้ด้ใส่เลยค่ะ Sold

เสื้อเชิ้ตลายเสือ ไม่รู้จะอธิบายยังไง แต่คุ้มมากในราคา 100 sold

เสื้อสีน้ำตาล เล่นจีบที่ไหล่ลงมา้ด้านหน้า ซื้อมา 700 ใส่ครั้งเดียว เอาไป แค่ 100 บาทเลย Sold

เสื้อยีนส์ตัวยาว ใส่เป็นแซกได้คะ

เสื้อกล้าม ปักดอกไม้เป็นช่อๆ ห้อยทั่วตัว สีครีมใส่แล้วคุณหนูค่ะ

เสื้อคลุม ตัวสั้น ตัวนี้น่ารักตรงแขน จะเป็นย่นๆ ค่ะ

กางดกงผ้าป่าน ทรงแม้ว สีดำ

กระโปรงสีเทา ขอบดำ เอวมีโบว์

เสื้อตัดเป็นรูปกระโหลก ข้างหลังซีทรู sold

กางเกงสีครีมเอวรูด ใส่ผับขา น่ารักมากเลยคะ่ M ใส่ได้นะคะ

เซ็ืท 50 บาททุกตัว

กระโปรงสีเหมาะไปทะเลมา ไซส์M นะคะ

กางเกงชายยัก มี สองสี กะปี ไซส์ m ค่ะ

เสื้อซีทรูสีน้ำเงิน แขนเป็นโบค่ะ sold

เสื้อกั๊ก สีเทา sold

เสื้อยาวลายดอกไม้ กระดุมหน้า

สายเดี่ยว ลายตาราง ส้ม ม่วง ขาว sold
    น่ารักมากมายเป็นยางยืดใต้อกค่ะ

เอี้ยมยีนส์ประมาณไซสฺ m ค่ะ

กางเกงยางยืด ชายลูกไม้ sold

กระโปรงเอวยางยืด กระดุมหน้าสีน้ำตาล sold

กระโปรงผ้ามุ้ง sold

เสื้อวินเทจ สีชมพูสดมากๆ

เสื้อซีทรู ขาว ปัดดอกไม้ตรงชาย คอเป็นโบว์ผูกสีดำ sold

วันนี้พอแค่นี้ก่อน ยังมีอีกเยอะไว้จะ ทยอย ลงนะคะ
    ขอขอบคุณ SNB TOWN ค่ะ
    Last edited by srichom; 03-07-2011 at 08:02 PM.

Warning Points:
    1/5
    เสื้อกั๊กสีเทา ผ้าอะไรคะ ไซส์อก ความยาวตัวเสื้อเท่าไหร่คะ สภาพดีมั้ยคะ รบกวนตอบด้วยนะคะ ชอบมากค่ะ ขอบคุณค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->