Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: อัพเพิ่มจ้า!!..สินค้ามือ1มือ2+สภาพดี ราคาสบายๆ (เชิ๊ต,ซีฟอง,Fight,X=Act,The Dude,Chocolate Mousse,kitsch,Crop,Vintage,เสื้อยืด,เสื้อคลุม,Breeze'72,FQ&L,เดรส)(Sale มีสินค้าฟรีค่าจัดส่ง) + กระเป๋า/รองเท้า/เข็มขัด/กำไลข้อมือ มาชมกันก่อนค่ะ

Warning Points:
    0/5

อัพเพิ่มจ้า!!..สินค้ามือ1มือ2+สภาพดี ราคาสบายๆ (เชิ๊ต,ซีฟอง,Fight,X=Act,The Dude,Chocolate Mousse,kitsch,Crop,Vintage,เสื้อยืด,เสื้อคลุม,Breeze'72,FQ&L,เดรส)(Sale มีสินค้าฟรีค่าจัดส่ง) + กระเป๋า/รองเท้า/เข็มขัด/กำไลข้อมือ มาชมกันก่อนค่ะ

sale !!!!!
    สินค้ามือ1 และ มือ2 คุณภาพดี ราคากันเอง
    สนใจชิ้นไหน ต่อรองราคาและสอบถามก่อนได้เลยค่ะ
    อยากขายยยแล้ววว

• PM
    • E-Mail : pure_bitchy@hotmail.com
    • Tell & SMS : 086 572 0539
    • BB Pin : 23142927 (แอดแล้วลบได้ไม่ว่ากันค่ะ)

แม่ค้าเชคอีเมลล์และพีเอ็มทุกวันค่ะ
    [[[PS.ถ้าอยากได้รูปสินค้าตัวไหนในมุมอื่นๆ บอกได้เลยค่ะ ยินดีจัดให้]]]

สำหรับสินค้าที่ยังไม่รวมค่าจัดส่ง..
    • ลงทะเบียน 30 บาทถ้วน
    • EMS 50 บาทถ้วน

***อย่าCFเล่นๆนะจ้ะ แม่ค้าโดนมาเยอะ อุตส่าล๊อกสินค้าไว้ให้ สุดท้ายก็หาย..
    มันเสียเวลา แต่ก็ไม่เท่าเสียความรู้สึกค่ะ T_T

** สินค้าฟรีค่าจัดส่งอยุ่โซนล่างนะคะ **

---------------------------------------------------------------------------------------------------

NEW!! เสื้อคลุมคาร์ดิแกน ตัวสั้น ลายลูกไม้ ได้มาจากในนี้ ใส่ไปสามชั่วโมงเท่านั้น
    ส่งต่อ 100 บาท

NEW!! เสื้อเชิ๊ตซีฟอง แขน5ส่วน สีเทาลายผีเสื้อทั้งตัว กระดุมทอง สวยคุ้ม
    ตัดใจส่งต่อแบบขาดทุน Sold Out บาท

NEW!! เสื้อเชิ๊ตซีฟองลายดอกไม้ แขนยาว ใส่พับแขนแสนจะเก๋ค่ะ ยังไม่เคยใส่และยังไม่ซัก
    ซื้อมาจากJJ ส่งต่อที่ Sold Out !! บาท

USED!! เสื้อซีฟอง สีเขียวโทนเย็น คอบัวกระดุมหน้า ขอบคอปกเดินดีเทลสีดำค่ะ ส่งต่อ 120 บาท
    *ด้านขวาเป็นสีจริง ขอยืมรูปจากร้านที่ซื้อมานะคะ [Credit by: Ani Shop]

NEW!! เสื้อซีฟอง Fake! แขน5ส่วน ทรงปีกค้างคาว สีน้ำเงินออกกรม ตัดต่อดีเทลเหลืองครีม ยังไม่ใส่และยังไม่ซัก ส่งต่อ Sold Out บาท

NEW!! เสื้อ Chocolate Mousse ตัวยาว แขนศอก สีม่วงอ่อนลายจุดใหญ่สีขาว ยังไม่ใส่และยังไม่ซัก ซื้อจากสยาม 200 แต่ขายแค่ 150 บาทCF : koon kati

NEW!! เสื้อแขนกุด มีปก ดีเทลลายตามภาพเลยค่ะ ตัวนี้ได้มาจากสวนลุมไนท์ ไม่มีโอกาสได้ใส่เลยค่ะ ขอส่งต่อดีกว่า 100 บาท

NEW!! เสื้อครอปแขนสั้น ลายขวางสีน้ำเงินสลับเหลือง ใส่พับแขนสวยเก๋ค่ะ ยังไม่เคยใส่นะคะ
    [ยาว 19นิ้วครึ่ง กว้าง 17นิ้ว] ส่งต่อ 130 บาท

NEW!! เสื้อแขนกุดสีขาว ผ้านิ่มพริ้วคล้ายซีฟอง ผ้าดีมากนะคะ ดีเทลด้านหน้าเป็นระบายซีทรูลูกไม้ค่ะ ซื้อมาจากสวนลุมไนท์ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ ส่งต่อ 110 บาท ค่ะ

NEW!! เสื้อยืดสีขาว ชายเสื้อเป็นระบายซีฟองริ้วๆ เหมาะกับสาวไซส์ S,M เพราะเนื้อผ้าเข้ารูปนิดนึงค่ะ ยังไม่เคยใส่เลย ส่งต่อ 100 บาท

NEW!! เสื้อเชิ๊ตสีขาว ตัวสั้น เอวผูก ดีเทลระบายข้างหน้า ใส่กับเอวสูงน่ารักค่ะ หรือจะเอวต่ำแล้วใส่เสื้อกล้ามไว้ข้างในก็ดูดีไปอีกแบบ ใส่ลองอย่างเดียวค่ะ ส่งต่อ150บาทค่ะ

NEW!! เดรสแขนกุดลายดอกไม้ แต่งสร้อยลูกปัดสีดำค่ะ เอวยืดฟรีไซส์ ผ้าซีฟองไม่บางมาก มีซับในให้ด้วยค่ะ ยังไม่เคยใส่อีกแล้ว 200บาทค่ะ

NEW!! เดรสสีขาวล้วน คอวี มีกระเป๋านะคะ อธิบายไม่ถูกแล้ว ดูตามภาพเลยจร้า
    ส่งต่อ100บาทค่ะ
    CF: jhirunwong@ hotmail.com

NEW!! เสื้อแขนสามส่วน ยังไม่เคยใส่ ส่งต่อ 150 บาท

USED เดรสลูกไม้สีดำ เป็นเกาะอกยางยืด มีซับในทั้งตัวสีแดง ใส่ครั้งเดียว ส่งต่อ150 บาท

USED เดรสซีฟองสีดำ ลายแมว มีริ้วๆระบายด้านหน้า สายเดี่ยวสีทอง มีซับในทั้งตัวสีดำ ใส่ครั้งเดียว
    ส่งต่อ120 บาท

USED เสื้อแขนกุดตัวยาว สีน้ำเงินลายวินเทจมาก ติดกระดุมหน้า ผ้าบางๆคล้ายซีฟองนะคะ
    ได้มาจากในนี้ ส่งต่อ80 บาท

USED เสื้อแขนยาวลายสก๊อตสีแดงดำ กระดุมหน้า ผ้าดีมาก ซื้อจากเจ้าของเดิมเค้าพรีมาจากญี่ปุ่นค่ะ
    ส่งต่อSold Out บาท

USED เสื้อ Fight ผ้านิ่มมาก ซื้อจากยูเนียนมอลล์ สีโอลโรสสลับขาว สภาพงามๆค่ะ ยังไม่ได้รีด
    ใส่กับขายาวหรือขาสั้นก็ใส่ง่ายค่ะ ส่งต่อ150 บาท

USED เสื้อ X=Act ผ้ายืดเด้งๆ สีส้มแสด คอU ใส่สบายมาก ไซส์S M L ใส่สวยได้หมดค่ะ
    ส่งต่อ150 บาท

USED เสื้อแขนสั้น กระดุมหน้า ลายวินเทจอีกแล้วว ซื้อจากวังหลัง ส่งต่อ70 บาท

USED เสื้อแขนสั้น กระดุมหน้า ลายวินเทจอีกแล้วว ซื้อจากวังหลัง ส่งต่อ70 บาท

USED เสื้อยืดสีครีม ชั้นนอกคลุมตาข่าย แขนเปีย ซื้อจากยูเนียนมอลล์ Sold Out บาท

USED เสื้อแขนกุดสีเหลืองอ่อน แต่งระบายชั้นๆที่คอ ส่งต่อ 180 บาท

USED เสื้อสีโทนเทาดำ ลายวินเทจ ตัดต่อชายลูกไม้สีดำ แต่งโบว์ตรงกลาง เก๋มากค่ะ
    ส่งต่อ 120 บาท

USED เสื้อkitchสไตล์ครอป คอกว้าง สีเทา ส่งต่อ Sold Out บาท

USED เสื้อเชิ๊ตผ้าลื่นๆ สีน้ำเงินสด ซ่อนกระดุม จะใส่เป็นแขนยาวหรือพับแขนก็สวยค่ะ สภาพดี
    ส่งต่อ 100 บาท

USED เสื้อเชิ๊ตสีฟ้าเขียว แขนยาว ทรงหลวมๆ ใส่กับเอวต่ำหรือสูงก้อสวยค่ะ ผ้าดีมาก ใส่ไปสองครั้งเองขอขายที่90 บาทค่ะ

USED เสื้อยืดสองชั้น ผ้านิ่มค่ะ ตัวนอกเป็นเสื้อทรงครอปสีน้ำเงินเข้ม แต่งโบว์ขาวตรงกลาง
    ส่งต่อ 110 บาท

USED เสื้อตัวยาว สองชิ้นติดกัน ข้างในเป็นลายจุดเล็ก ข้างนอกสีออกเทาเข้มค่ะ
    ส่งต่อ 120 บาท

USED เสื้อยืดผ้านิ่ม ทรงปีกค้างคาว สีครีม ส่งต่อ Sold Out บาท

USED เสื้อยืดสีขาว ทรงคล้ายปีกค้างคาว เก๋มาก แม่ค้าอธิบายไม่ถูก ดูจากรูปเลยค่ะ
    ส่งต่อ Sold Out บาท

USED เสื้อคลุมซิป แขนยาวตัวสั้นสีเทา เอวจั๊มค่ะ แต่งเกล็ดสีเงิน สวยค่ะ ใส่กับอากาศเย็นๆได้เลยค่ะ ซื้อจาก ยูเนียนฯ 200 ใส่ไปครั้งเดียว ส่งต่อที่120 บาท

USED เสื้อคลุมสีขาว ลุคหวานๆค่ะ ส่งต่อ80 บาท

USED เสื้อคอวีลายขาวดำตัดกับลายดอกไม้ ผ้านิ่มๆเด้งๆค่ะ ทรงหลวมๆ จับใส่กับเอวสูงหรือเอวต่ำก็งามได้แล้วค่ะ 70 บาท

USED เสื้อยืดคอกลม สีชมพูอมส้ม ตัวยาวค่ะ ผ้าพริ้วนิ่ม สภาพดีมากค่ะ 70 บาท

USED เสื้อเชิ๊ตผ้านิ่ม ลายตรง สีน้ำเงินออกเทาสลับขาว แขนยาวนะคะ แต่ใส่พับแขนแสนจะเก๋ค่ะ
    ส่งต่อ70บาท

USED เสื้อเชิ๊ตลายสก๊อตสีพาสเทลอ่อนๆ ส่งต่อ70บาท

USED เสื้อคลุมตัวสั้น สีดำล้วน แขนประมานข้อศอกค่ะ ดีเทลกระดุมสีดำสองข้างค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ ส่งต่อ Sold Out บาท(พร้อมเสื้อสายเดี่ยวสีขาวค่ะ)

USED เสื้อแขนกุดตัวยาว สีขาว ดีเทลลายสีชมพูม่วงๆ ได้มาจาก เจเจ
    ส่งต่อ 100 บาทค่ะ

USED เสื้อยืดสีขาว ซื้อจากเจเจ ดีเทลดอกไม้ตรงกลาง แอบเก๋ตรงมีกระเป๋าเสื้อด้วยค่ะ เป็นทรงหลวมๆนะคะ ใส่ไปครั้งเดียวจริงๆ ส่งต่อ Sold Outบาทค่ะ

USED เสื้อคอลึก สีขาว ผ้ายืด นิ่มมาก ดีเทลที่แขนเก๋ๆนะคะ ใส่กับขาสั้นเอวสูง,เอวต่ำก้อสวยค่ะ กับขายาวก้อโอเคค่ะ ส่งต่อ Sold Out บาท

USED เสื้อเชิ๊ตลายชมพูสลับน้ำตาลทางตรง ได้มาจากสยามค่ะ ส่งต่อ Sold Out บาท

USED เสื้อเชิ๊ตลายตรงสีโทนแดงๆส้มๆ 70 บาท

USED เสื้อคอปก กระดุมหน้า ผ้าหนาค่ะ สีชมพูอ่อนๆสลับลายดอก หวานดีค่ะ 80 บาท

USED เสื้อคอปก สีชมพูอ่อนลายจุดเล็กๆ ตัดต่อสีเทาที่คอและชายเสื้อ ส่งต่อ Sold Out บาท

USED เสื้อคอปก FQ&L ผ้ายืดสีขาว แอบรัดรูปที่ชายเสื้อนะคะ ส่งต่อ 80 บาท

ZONE ล่างนี้ ฟรีค่าจัดส่ง(ลงทะเบียน)ทุกตัวค่ะ
    V
    V

USED เสื้อชายปล่อย สีดำล้วน แขนระบาย ดีเทลดิ้นลูกไม้รอบคอ
    ส่งต่อ 100 บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

ของจริงสีดำสนิท ทรงคล้ายตัวล่างนี้เลยค่ะ

(ขออนุญาติยืมภาพจากคุณkawa ขอบคุณค่ะ )

USED เสื้อยืดแขนตุ๊กตา สีม่วง ผ้ายืดและนิ่มมาก ส่งต่อSold Out บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED เสื้อคาร์ดิแกน สีตามภาพเลยค่ะ ดีไซน์เก๋ ข้างหน้ายาวกว่าข้างหลัง
    ได้มากจากในนี้ค่ะ100 บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED เสื้อคอปกสีดำล้วน ตัวยาว แขนศอก กระดุมหน้า คนตัวเล็กใส่เป็นเดรสได้ค่ะ
    ของจริงสีไม่ซีดจ้า ส่งต่อ120 บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED เสื้อแขนยาวผ้ายืดเด้งๆ บางๆ คอปาดสีน้ำเงินสด 80 บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED เสื้อคลุมตัวสั้น สีน้ำเงินกรม แต่งหมุดโลหะทองตรงปกหน้า ใส่คลุมเสื้อกล้ามเก๋ๆค่ะ
    Sold Out บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED เสื้อคลุม สีดำ ลายจุดขาว เป็นซิป แขนยาว ใส่พับแขนหรือปล่อยแขนก้อได้ค่ะ
    ส่งต่อ Sold Out บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED เสื้อเชิ๊ตสีเหลืองอ่อน แขนยาว ใส่พับแขนกับขาสั้นก้อเจิดได้ง่ายๆเลยจร้า
    ส่งต่อ100 บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED เสื้อคอลึก สีฟ้าเข้ม กระดุมหน้า ผ้านิ่มพริ้วเบาๆค่ะ เป็นชายจั๊ม ถ้าไม่อยากให้จั๊มก้อไม่ต้องติดกระดุมเม็ดล่างค่ะ ซื้อจากสยาม ใส่หนึ่งครั้ง เก่าเก็บค่ะ ส่งต่อ 80 บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED เสื้อแขนกุดสีแดงสด ผ้านิ่ม ส่งต่อ60 บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED เสื้อกล้ามสีขาว ลายJohnnie Walker ส่งต่อ[B] Sold Out บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED เสื้อกล้าม แขนเว้า สีชมพูกะปิ ด้านข้างเป็นตาข่ายชั้นนอกค่ะ
    ส่งต่อ80 บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED เสื้อกั๊ก ผ้าคอทตอน นิ่มมากๆค่ะ ใส่ครั้งเดียว เป็นแบบผูก ใส่เสื้อกล้ามขาวหรือดำไว้ข้างในก้อสวยแล้วค่ะ (ดูยับๆเพราะไม่ได้รีดค่ะ) ส่งต่อ 100 บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED เสื้อยืดสีเหลือง ใส่ง่ายๆ ลายโดนๆจร้า ส่งต่อ80 บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED เสื้อยืดตัวยาว สีเขียวฟ้าโทนเข้มๆ ผ้าดีมากค่ะ เข้ารูปนะคะ เหมาะกับสาวไซส์ S,M ค่ะ
    ส่งต่อ 100>> 80 บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED เสื้อยืดสีขาว ดีเทลลายตามภาพเลยค่ะ ผ้านิ่มนะคะ ใส่ไปสองครั้ง
    ส่งต่อ 70 บาท(ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED เสื้อโปโลสีเทาอ่อน ผ้านิ่มยืด สไตล์Abercrombie นะคะ
    ส่งต่อ 50 บาท(ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED เสื้อคอวี สีน้ำตาล ลายขวาง ส่งต่อ Sold Out บาท(ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

NEW!! เสื้อแขนสามส่วน ชายเสื้อเป็นทรงสามเหลี่ยม ซื้อมาไม่เคยใส่
    ส่งต่อดีกว่าค่ะ 50 บาท(ฟรีค่าจัดส่ง)

ZONE กางเกง (ฟรีค่าจัดส่งลงทะเบียนค่ะ)
    v
    v
    v

NEW!! กางเกงยีนส์ขาสั้น Breeze'72 สีชมพูอ่อน ไซส์ S ยาว 9 นิ้วครึ่งค่ะ ใส่ลองอย่างเดียว ซื้อมาเกือบ500 แต่ส่งต่อแบบขาดทุน 280 บาท(ฟรีค่าจัดส่ง)

USED กางเกงผ้าลื่นๆ สไตล์เกาหลี สีน้ำเงิน แต่งโบว์ข้างหน้าข้างหลังเอวยืดค่ะ
    150 บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

ทรงเหมือนตัวข้างล่างนี้เลยค่ะ

(ขออนุญาตยืมภาพจากคุณkoon_katiค่ะ ขอบคุณค่ะ ^^)

USED!! กางเกงขาสั้น ทรงบานๆ สีเทาไซส์L จากยูเนียนมอลล์ ใส่ครั้งเดียวซักแล้วแต่ยังไม่ได้รีด
    ส่งต่อ Sold Out บาท(ฟรีค่าจัดส่ง)

USED!! กางเกงขาสั้นสีน้ำเงินกรม เอวสูงนิดๆ ฟรีไซส์ค่ะ ส่งต่อ 100 บาท(ฟรีค่าจัดส่ง)

USED!! กางเกงสียีนส์อ่อนเอวสูง เอวไซส์28-29นิ้ว ส่งต่อ Sold Out บาท(ฟรีค่าจัดส่ง)

USED!! กางเกงยีนส์ขาสั้น เอวสูง The Dude สีวินเทจอ๊อฟไวท์ ลายดอก ไซส์L งามมากค่ะ
    ถอยมาจากLittle Angelสยาม ส่งต่อ Sold Out บาท(ฟรีค่าจัดส่ง)

USED กางเกงขาสั้น ฟรีไซส์ เอวยางยืดด้านหลัง สีน้ำเงิน ดอทเล็กขาว แต่งโบว์ค่ะ
    ส่งต่อ Sold Out !! บาท(ฟรีค่าจัดส่ง)

USED กางเกงกระโปรงผ้าพริ้ว สีพื้นน้ำเงินกรม ลายหัวใจและดอกไม้เล็กๆค่ะ เอวฟรีไซส์
    ซื้อจากสยาม ขอส่งต่อ Sold Out บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED กางเกงยีนส์ขาสั้นเอวไม่สูงมาก สียีนส์เข้ม ฟรีไซส์ ซื้อมาแพงค่ะ เสียดายใส่ครั้งเดียว
    ขอส่งต่อ 230 บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED กางเกงขาสั้น สีดำล้วน ผูกโบว์ตรงกลางค่ะ สม๊อคข้าง เอวยืดได้ถึง 32" ค่ะ
    ซื้อจากโบนันซ่า เก็บแล้วลืมค่ะ ส่งต่อ Sold Out บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED กางเกงขาสั้น สีเทา ลายตรง เอวต่ำ ไซส์ M ใส่สบายมาก
    ส่งต่อ Sold Out บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Items *

USED รองเท้าหนังนิ่มสีน้ำตาล ไซส์38 รัดส้น สูงสองนิ้ว ใส่สบายไม่เมื่อยค่ะ

USED กระเป๋าหนังสีน้ำตาลเข้ม ใบใหญ่ เป็นซิปค่ะ มีดีเทลดอกไม้ตรงหูกระเป๋า สภาพใหม่!
    ส่งต่อ 150 บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

USED กระเป๋าสายยาว สีน้ำตาลแดง ปรับสายได้ ทรงขนมจีบ หูรูดค่ะ
    ข้างในกว้าง จุของได้เยอะค่ะ ส่งต่อ 150 บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

เข็มขัดหนังสาน เป็นพร๊อพอีกทางเลือกหนึ่งนะคะ มีสองเส้นตามภาพเลยค่ะ
    เส้นละ 60 บาท ** พิเศษ สองเส้น 100 บาท ** (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

NEW!! กำไลข้อมือ งานHandmade จาก JJ ซื้อมายังไม่ได้ใส่ ดีเทลหนังถักสีขาว สลับโลหะสีดำทอง ใส่แบบพันสองทบนะคะ น่ารักจริงๆค่ะ ซื้อมาเพราะคนขายเอามาใส่ข้อมือให้เลย ออกแนวโดนบังคับ เลยซื้อมาแบบเสียไม่ได้ ส่งต่อดีกว่า 110 บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

กระเป๋า Cath Kidston
    ป้ายห้อยค่ะ ลายดอกสีออกครีม สภาพดี100% ใส่ของได้เยอะมาก ซื้อจากสยาม
    เจอเพื่อนใช้ลายเหมือนกัน เลยส่งต่อดีกว่า Sold Out บาท (ฟรีค่าจัดส่งค่ะ)

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Last edited by pimonploii; 02-23-2011 at 02:20 PM.

0/5
    Used เสื้อยืดสองชั้น ผ้านิ่มค่ะ ตัวนอกเป็นเสื้อทรงครอปสีน้ำเงินเข้ม แต่งโบว์ขาวตรงกลาง
    ส่งต่อ 110 บาท

ราคาลดได้อีกมั้ยอ่ะค๊า...^^

Blog Entries
    1
    0/5
    แม่ค้าคะ ถ้าสั่งสินค้าแล้วต้องโอนเงินภายในกี่วันคะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->