Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 15

Thread: ลิปchanel-lancome-MUS-dior-origin-anna sui-La Prairie

Warning Points:
    0/5

Wink ลิปchanel-lancome-MUS-dior-origin-anna sui-La Prairie

** ขอ PM ให้สิทธิ์ PM พร้อมโอนก่อนนะคะ

** จะยกเลิก โอนเงิน ขอให้ติดต่อภายใน 1 วัน หลัง PM ไปนะคะ เกินกว่านี้ ขอส่งต่อนะคะ แล้วก็ขอไม่ PM ตามนะคะ ติดขัดอะไร ออกไปโอนเงินไม่ทัน ติดต่อทางเมล์ได้เลยนะคะ เดี๋ยวนัดวันโอนกันอีกทีจ้า
    นัดวันกันแล้ว ขอให้โอนตรงเวลาน้า รอแล้วมา ยกเลิก อันนี้ไม่ไหวนะคะ

** มีค่าส่ง 30 บาท นะคะ ขอไม่ตอบเรื่องต่อราคานะคะ ขอโทษด้วยน้า
    อันไหนส่งฟรี ซื้อคู่มีโปรแถมจะแจ้งเลยในสินค้านะคะ

** มีธนาคาร SCB ใน กทม. ค่ะ

0/5

La Prairie Swiss Cellular White Whitening Lotion 30 ml

***** 250 บาท

จะช่วยรักษาสมดุลของน้ำในชั้นผิว ปรับให้ผิวหน้ากระจ่างใสอย่างสม่ำเสมอ ผิวหน้าเนียนเรียบขึ้น
    ------ใหม่จ้า----------
    Last edited by jerm; 02-22-2011 at 03:03 AM.

0/5

Rouge Allure Lipstick # Incognito (82)
    ********* 400 บาท
    แท่งนี้เป็นตำหนิเล็กน้อย เคสผาปิดไปโดนเล็กน้อย เป็นรอยจิ๊ดนึง แต่ใหม่เลยนะคะ ไม่ได้ใช้
    เป็นเทสเตอร์ไซส์จริง ฝาเป็นเคสพลาสติกใสจ้า
    อันนี้สินค้าจริง เราถ่ายเอง แต่สีเพี้ยนไปเยอะจริงๆ เลย เดี๋ยวมีรูปรีวิวจาก google มาให้ชมค่ะ

swatch สีนะคะ
    credit:http://www.temptalia.com/chanel-les-impressions-de-ch anel-rouge-allure-lipstick-swatches-reviews-lip-swatches-photos

ลิปสติก CHANEL ROUGE COCO # 03 Secret
    ************** 400 บาทค่ะ

แท่งนี้เป็นตำหนิเล็กน้อย เคสผาปิดไปโดนเล็กน้อย เป็นรอยจิ๊ดนึง แต่ใหม่เลยนะคะ ไม่ได้ใช้
    เป็นเทสเตอร์ไซส์จริง ฝาเป็นเคสพลาสติกใสจ้า
    อันนี้สินค้าจริง เราถ่ายเอง แต่สีเพี้ยนไปเยอะจริงๆ เลย เดี๋ยวมีรูปรีวิวจาก google มาให้ชมค่ะ

swatch สี จ้า
    credit: http://karlasugar.net/2010/03/chanel...coco-lipstick/

*********ซื้อ 2 แท่งเหมาๆ ส่งฟรีจ้าาาาาาาา**************

0/5

Dior Capture Total Multi-Perfection Rich Lotion
    ขนาด 15 ml.
    sold out
    Last edited by jerm; 02-25-2011 at 03:57 AM.

0/5

Anna Sui Moisturizing Lotion 50 ml ------ใหม่จ้า----------

ขวดละ 250 บาท ขวดน่ารักมากๆเลยจริงๆ ค่ะ ขวดใหญ่ดูดีน่าใช้มากๆจ้า

ปรับสภาพผิวหน้าสูตรอ่อนละมุน คืนสมดุลให้แก่ผิวและยังให้ความชุ่มชื้นแก่ผิวโดยไม่เหนียวเหนอะหนะเลยตัวนี้
    Last edited by jerm; 02-22-2011 at 03:03 AM.

0/5

Lancome Le rouge absolu
    tester ของใหม่
    ***** 200 บาท

ลิปสติกสีสันสวย สดใส เนรมิตริมฝีปากให้ได้รูปสวยเซ็กซี่ สะดุดตา

เพิ่มเสน่ห์ให้เรียวปากให้เนียนนุ่ม อวบอิ่ม เติมเต็มความชุ่มชื่นอย่างต่อเนื่อง เนิ่นนาน ตลอดวัน
    พร้อมบำรุงริมฝีปากด้วยสารกรองแสง SPF 15 ป้องกันรังสี UV ตัวการสำคัญของริ้วรอยแห่งวัยเฉดสีแดงอมชมพู สวยมากจริงๆ จ้า

0/5

Origins Plantidote™ Mega Mushroom Face Cleanser 15mL ------ใหม่จ้า----------
    โลชั่นล้างหน้าเนื้อเบาสูตรพิเศษ จุดเริ่มต้นของผิวดีที่มีส่วนผสมอันทรงคุณค่าของเห็ดสามชนิดเหมาะสมสำหรับ ผิวทุกประเภท แม้แต่ผิวที่บอบบางแพ้ง่ายที่สุด ก็ยังสัมผัสได้ถึงความรู้สึกสบายผิว และสูตรอ่อนละมุนของโลชั่นนี้ สามารถใช้ล้างหน้าได้บ่อย เท่าที่ต้องการ เพียงขั้นตอนเดียวสั้นๆ ก็ล้างสิ่งตกค้างบนผิวหน้าได้อย่างหมดจดทั้งเครื่องสำอาง ครีมกันแดด และ สิ่งสกปรกอื่นๆ เช่น ฝุ่น ควัน และคราบเหงื่อ
    ***ผิวเป็นสิวง่าย//แพ้ง่ายแนะนำค่ะ***

******* 120 บาทจ้า

0/5

Chanel White Essential Hydra Protective Whitening Emulsion SPF 10 PA ++ 5 ml

********* 150 บาท ไซส์จริงแพงมากค่ะ ราคานี้คุ้มๆเลยจ้า

เป็นผลิตภัณฑ์ที่ใช้ในตอนเช้า ช่วยปกป้องและลดเลือนจุดด่างดำพร้อมกับให้ความชุ่มชื้น ช่วยให ้ผิวผ่อนคลาย นุ่มนวล

เนื้อเอสเซ้นส์ซึมซับเร็ว หลังจากทาแล้ว ผิวจะผ่องใสขึ้น นุ่มนวลขึ้น และ รู้สึกเหมือนมีน้ำหล่อเลี้ยงผิวโดยไม่ทำให้เกิดความมันเงาบนใบห น้า

0/5

CHANEL White Essentiel light reflecting whitening foundation SPF20 PA+

# 40 Beige Moyen

20 มิล หัวปั๊ม

ครีมรองพื้นสูตรwhitening ปกปิดได้ดีเยี่ยม และไม่หนักหน้าเลยจ้า และผิวเนียนสม่ำเสมอ ผุดผ่องตลอดวัน
    (ขนาดจริง 2000 บาทกว่าค่ะ 30 ml)

ขายเพียง 750 บาท คุ้มมากๆค่ะไซส์นี้

ใหม่กริ๊บๆ จ้า เพิ่งซื้อมาเอง

0/5

Kiehl's Overnight Biological Peel
    tester 5 ml ของใหม่
    *******ขาย 100 บาทค่ะ อันนี้ส่งฟรีจ้า

ครีมสำหรับปรับสภาพเซลล์ผิวที่ตายแล้วให้หลุดไปอย่างอ่อนโยนค่ะ
    หลังจากใช้แล้ว ผิวจะนุ่มละเอียดและผิวดูกระจ่างใสขึ้นมากๆค่ะ

เนื้อของ Over-night Biological Peel จะเป็นเนื้อเจล เวลาทาที่หน้าจะเหมือน ทาเซรั่มบนหน้า

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->