Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: จำหน่าย สบู่เอแซนเต้ Asantee ของแท้ ปลีกก้อนละ25-ส่ง 18บาท (6ก้อน) สบู่ขิงตราเจดีย์คู่โหลละ75ค่ะ มีสินค้าจำนวนมากค่ะ สั่งเยอะต่อรองราคาได้ค่ะ

Warning Points:
    0/5

จำหน่าย สบู่เอแซนเต้ Asantee ของแท้ ปลีกก้อนละ25-ส่ง 18บาท (6ก้อน) สบู่ขิงตราเจดีย์คู่โหลละ75ค่ะ มีสินค้าจำนวนมากค่ะ สั่งเยอะต่อรองราคาได้ค่ะ

จำหน่ายสบู่เอเเซนเต้ Asantee ของแท้ มี3สูตร นะคะ มีจำนวนมากขายทั้งปลีกราคาก้อนละ 25และ ราคาส่ง 6 ก้อนขึ้นไปค่ะเหลือก้อนละ18 ถูกมากค่ะ

แล้วยังมีสบู่ขิงตราเจดีย์หยกคู่ รักษาสิวดีมากๆเลยค่ะ จำหน่ายเพียงก้อนละ8บาทเท่านั้นมีจำนวนมากเหมือนกันค่ะ มีขายเป็นแพ็คมี12ก้อน ขายแพ็คละ 75 ค่ะ

อยู่ในกทม.ที่แม่ค้าสะดวกจะไปส่งให้ฟรีค่ะ หรือสะดวกมารับเองได้แถว ประตูน้ำ ฝั่งธน พระประแดง หรือคุยกันอีกทีได้ค่ะ แม่ค้ามีบัญชี SCB กับ Kbank ค่ะ

สนใจติดต่ออีเมล์สะดวกสุดนะึคะให้เบอร์โทรศัพท์ไว้ได้ค่ะ แล้วเดี๋ยวจะโทรกลับ

สบู่มะขาม+น้ำผึ่ง เอแซนเต้ 135G. ทำให้ใบหน้าขาว เนียน นุ่ม ดูสดใสเป็นธรรมชาติ ขจัดปัญหาสิว ฝ้า กลิ่นตัว ผด ผื่น คัน ดูอ่อนกว่าวัย

วิธีใช้: ใช้ฟอกผิวหน้าและผิวกาย

สบู่สมุนไพรมะขามและนมแพะผสมน้ำผึ้ง เอแซนเต้ Asantee ทำให้ใบหน้าขาว เพิ่มความเนียน นุ่ม ด้วยน้ำนมแพะ ดูสดใสเป็นธรรมชาติ ขจัดปัญหาสิว ฝ้า กลิ่นตัว ผด ผื่น คัน ดูอ่อนกว่าวัย

สบู่สมุนไพร ASANTEE สูตรขมิ้นผสมน้ำนมข้าวทำให้ใบหน้าขาว เนียน นุ่ม ดูสดใสเป็นธรรมชาติ ขจัดปัญหาสิว ฝ้า กลิ่นตัว ผด ผื่นคัน ดูอ่อนกว่าวัย

สบู่ขิงตราเจดีย์คู่ แพ็คนึง12ก้อน 75บาทค่ะ

มีสินค้าเป็นลังหลายแพ็คนะคะ นี่สบู่ขิงค่ะ

สินค้าถ่ายรูปจากมือถือนะคะอาจจะไม่ค่อยชัดค่ะแต่ของแท้แน่นอน สินค้ามีจำนวนมากทุกแบบตามรูปด้านล่างเลยค่ะ

สินค้าทุกอย่างเป็นของแท้แน่นอนค่ะ ถ้าพบว่าเป็นของปลอมยินดีคืนเงินค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ

0/5

สบู่ asantee

สวัสดีคะ

สอบถามสินค้า สบู่ ASANTEE คะ
    1. หน้าเวปเขียนว่า ของแท้มี 3 สูตร แต่อุ๊ Search ในเวป บางที่มีถึง 15 สูตร จริง ๆ แล้วเป็นไงคะ และรบกวนส่งภาพให้ดูด้วยนะคะ ว่า 3 สูตรนั้นหน้าตาเป็นยังไง จะได้ไม่สับสน
    2. กำลังทำขายส่งออกคะ ลูกค้าบริโภคสบู่นี้มากเลย ขอราคาเป็นลังเลยคะ 1 ลังมีกี่โหล
    3. การส่งออกมีตัวแปรสำคัญคือน้ำหนัก จะขาดทุนหรือไม่ก็ตรงนี้ล่ะคะ จะเป็นพระคุณสูงหากแจ้งน้ำหนักต่อลังให้ทราบด้วย
    4. การสั่งซื้อ จ่ายเงิน รับ-ส่งของ ทำยังไงคะ

ขอบคุณคะ
    อุ๊ aujang@hotmail.com

0/5

Re: จำหน่าย สบู่เอแซนเต้ Asantee ของแท้ ปลีกก้อนละ25-ส่ง 18บาท (6ก้อน) สบู่ขิงตราเจดีย์คู่โหลละ75ค่ะ มีสินค้าจำนวนมากค่ะ สั่งเยอะต่อรองราคาได้ค่ะ

สนใจสบู่ asantee ค่ะ
    ติดต่อกลับ
    minere22@hotmail.com

0/5

Re: จำหน่าย สบู่เอแซนเต้ Asantee ของแท้ ปลีกก้อนละ25-ส่ง 18บาท (6ก้อน) สบู่ขิงตราเจดีย์คู่โหลละ75ค่ะ มีสินค้าจำนวนมากค่ะ สั่งเยอะต่อรองราคาได้ค่ะ

สนใจสินค้าจากแบรนด์นี้มากๆ ยังมีสินค้าขายอยู่ไหมคะ
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->