ชิ้นที่หนึ่ง ดิออร์ สภาพ เจ็ดสิบเปอร์เซน มี อายแชโดว์ หกสี แตะไปสองสี ใช้บรัชเยอะมากที่สุดในพาเลทนี้ มาพร้อมแป้งไฮไลท์ เล็กๆ ขายขำๆค่ะ 320 รวมส่ง

ชิ้นตรงกลาง จีวองชี่ค่ะ สภาพหกสิบเปอร์เซนต์ ค่ะ ใช้อาแชโดว์ไปสีเดียว ทั้งหมดที่ หกสี เลื่อนข้างในมีลิปให้สามสี ใช้แต่บรัชเหมือนกันค่ะ
อันนี้ ขาย 300รวมส่ง ซื้อใช้แค่ อายแชโดว์ก็คุ้มมากแล้วค่ะ CF ka

ชิ้นที่สาม เป็น วิคเตอร์เรีย ซีเครท เก๋มากๆ ที่กระจกจะมีปุ่มเล็กๆ เลื่อนเปิดไฟ ไฟจะสว่างแบบกระจกแต่งหน้าค่ะ เก๋มากๆๆๆๆ
สภาพ 80%ค่ะ ใช้แต่บรัช เหมือนเดิม เพิ่มเติมตรงที่ว่า อันนี้เป็นแบบครีมค่ะ ทาแล้วเนียนมากๆมีลิป สองสี โทนนู๊ดๆ อาแชโดว์ วิ้งๆๆๆๆๆๆ
เอาสีขาวมาทำหัวตาแบบเกาหลีได้ค่ะ
ขาย 430รวมส่ง

เมล์มาที่ hknikky@yahoo.com

Thanks SBN