เอาเครื่องสำอางค์ บางส่วนนำมาแชร์กันสวยค่ะ
ใช้เองทุกตัว ค่ะ ราคาหน้าเว็บ ลดแล้วจ้า งดต่อรองน้า
พร้อมส่งทุกวันเฉพาะวันทำการ
แม่ค้ามี SCB แบงค์เดียวจ้า

โทรถามได้จ้า 084-342-8604

ราคาที่ตั้ง รบกวนอย่าต่อแม่ค้าเลยจ้า สงสารแม่ค้าด้วยค่ะ บางคนต่อหักคอแม่ค้า แม่ค้าขอไม่ตอบเมลน๊ะจ๊ะ
ให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่ะ CF โอนเงินภายใน 2 วัน รบกวนห้าม CC จ้า เปิดสิทธิ์ให้คนที่อยากได้จริงๆๆ

มีทั้งของใหม่ และ ของใช้แล้วน่ะค่ะ รบกวนสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมก่อน CF จ้า

ซื้อ 3 ชิ้นขึ้นไปส่ง EMS ฟรีไปเลยค่า

New : L'OCCITANE Immortelle Brightening Cleansing Foam ขวดปั้มโฟมในตัว ตัวขายดีตัวนึงของ L'OCCITANE

โฟมล้างหน้าเนื้อนุ่มนวลบางเบาและสบายผิว ด้วยส่วนผสมจากน้ำดอกอิมมอคแตล สุดยอด Anti-Aging จากธรรมชาติที่ช่วยฟื้นฟู,
กระชับผิว และต่อต้านอนุมูลอิสระ พร้อมด้วยสารสกัดจาก Citrus fruit peel มอบความสะอาดหมดจดแด่ผิว ทำให้ผิวนุ่ม,
สดชื่น เบาสบาย, ปราศจากสิ่งตกค้าง และ สารสกัด Mulberry ช่วยป้องกันการก่อตัวของเม็ดสีโดยควบคุมกระบวนการสร้างเมลานินบนผิวหน้า

ผลลัพธ์ที่สังเกตได้: 96% ของผู้ทดลอง พบว่าผิวดูกระจ่างใสขึ้นใน 3 สัปดาห์ ผ่านการทดสอบทางการแพทย์แล้ว

ขนาด 50 ML ขวดใหญ่กว่าขนาดทดลองทั่วไปค่ะ ที่อื่น ขายประมาณ 400 ปลายๆ แม่ค้าขอส่งต่อเพียง ขาย 370 +ส่งฟรี ขวดใหญ่ คุ้มแน่นอนค่ะ

New : L'Occitane Immortelle essential water แบบหัวเสปรย์ฉีด

โทนเนอร์ปรับสภาพผิวหน้าเพื่อการต่อต้านริ้วรอยแห่งวัยจาก ด้วยสูตร Immortelle Floral Water
สามารถใช้ทำความสะอาดเครื่องสำอางและสิ่งสกปรกได้ล้ำลึก พร้อมเพิ่มประสิทธิภาพการต่อต้านริ้วรอย ปราศจากแอลกอฮอล์
และอุดมไปด้วยมอยซ์เจอไรเซอร์ สารสกัดจากชาเขียว และเซ็นเทลลา เอเซียติกา ให้ความชุ่มชื่นและผิวที่สะอาดหมดจด แลดูกระชับขึ้น

ขนาด 50 ML ขวดใหญ่กว่าขนาดทดลองทั่วไปค่ะ ที่แม่ค้าขอส่งต่อเพียง ขาย 370 +ส่งฟรี ขวดใหญ่ คุ้มแน่นอนค่ะ

ถ้ารับสองตัวนี้ 370 +370 = 740 บาท เราไม่ขาย ขายในราคา ==========> 680 บาทเท่านั้น + ส่งฟรี ( ชุดนี้ซื้อไปคุ้มแน่นอนค่ะ เป็นขนาดทดลองที่ขวดใหญ่พอสมคาร )

------------------------------------------------------------------------

New : SISLEY Grapefruit Toning Lotion 30ml ขาย 230 +ส่งฟรี ( ขนาดจริง 250 ML 2800 บาท )
โลชั่นปรับสภาพผิวที่มีส่วนผสมจากเกรฟฟรุต ที่มีประสิทธิภาพในการช่วยกระชับรูขุมขน ขจัดเซลล์ผิวเก่า และช่วยลดความมันบนใบหน้า ให้ความชุ่มชื้นแก่ผิว

New : SISLEY CLEANSING MILK WITH SAGE COMBINATION/OILY SKIN 30ml ขาย 250 +ส่งฟรี ( ขนาดจริง 250 ML 3250 บาท )
ครีมทำความสะอาดผิว หน้าล้างเครื่องสำอาง สำหรับผิวที่แพ้ง่าย ทำความสะอาดผิวหน้า และเหมาะสำหรับผิวมัน-ผิวผสม อุดมด้วยสารบำรุงจากสาเก ซึ่งช่วยดูดซับความมันในชั้นผิว และทำความสะอาดสิ่งสกปรกต่างๆได้อย่างหมดจด

ถ้ารับสองตัวนี้ 230 +250 = 480 บาท เราไม่ขาย ขายในราคา ==========> 430 บาทเท่านั้น + ส่งฟรี
------------------------------------------------------------------------

New : Clarifying Moisture Lotion Hydratante Clarifiante โทนเนอร์เช็ดหน้า Step 2 ของ คลินิกซ์ ค่ะ ขวดใหญ่อยู่ ขนาด 60 ML ขาย 160 บาทเท่านั้น

New : ของใหม่ H2O Marine Cleansing Gel สูตรปราศจากน้ำมัน เจลล้างหน้าของ H2O ล้างเครื่องสำอางค์ เมคอัพ สกินแคร์ อย่างอ่อนโยน ไม่ทำให้ผิวแห้งตึง
ปริมาณ 30 ML ขอขายในราคา 250 บาทค่ะ + Scrub ขัดหน้าของ L'Occitane ขนาด 5 ML มูลค่า 50 บาท ฟรี 1 ชิ้น

New : เป็นของใหม่ค่ะ เจลอาบน้ำ L'Occitane ขนาด75 ML ค่ะ เปิดดมกลิ่นเฉยๆค่ะ ยังไม่ใช้
หอม สดชื่นดีค่ะ ซื้อมาเมื่อเดือนตุลาเอง [COLOR="red"]ขอขาย 200 บาท + ส่งฟรี

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN ค่า