"N&M" Accessories Store

สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับเข้าสู้ร้าน "N&M" นะค้า ทางร้านเรามีเครื่องประดับสำหรับคุณผู้หญิงไม่ว่าจะเป็นต่างหู แหวน สร้อยคอ หลากหลายแบบหลากหลาย Style โดยทางร้านแบบแบ่งเป็น Collection เพื่อให้คุณลูกค้าทุกท่านสามารถเลือกแบบตามความชอบหรือตามโอกาสได้สะดวกมากขึ้นค่ะ

แม่ค้าขอรับประกันว่าสินค้าของร้านเราเป็นสินค้าใหม่ 100% ส่งตรงจากโรงงานเลยค่ะ และแม่ค้าจะขอสัญญาว่าจะค้าขายด้วยความซื่อสัตย์ และจริงใจต่อลูกค้าทุกท่านค่ะ^^

วิธีการสั่งซื้อสินค้าและเงื่อนไข
1.ให้คุณลูก pm หรือ Comment รหัสสินค้าตัวนั้นมาหาแม่ค้าได้เลยค่ะ อย่างเช่น A001 เป็นต้นค่ะ
2. หลังจากได้รับ pm หรือ comment ตอบกลับจากแม่ค้า ให้คุณลูกค้าส่งที่อยู่ที่จะจัดส่งมาให้ได้เลยค่ะ พร้อมกับจำนวนเงินที่โอนมาให้แม่ค้า
3.แม่ค้าจะจัดส่งของให้คุณลูกค้าทุกวัน อังคาร พฤหัส เสาร์ ค่ะ โดยจะปิดรับ order ก่อน 12:00 AM นะค่ะ

อัตราค่าจัดส่ง : 1. ลงทะเบียน 30 บาท
2. EMS 50 บาทค่ะ

แต่ถ้าซื้อครบ 400 บาทฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนไปเลยค่ะ แต่ถ้าจะเปลี่ยนเป็นแบบ EMS ขอความกรุณาเพิ่มเงินอีก 20 นะค้าา ถือว่าช่วยๆแม่ค้ากันซักหน่อย

ขอบพระคุณคุณลูกค้าทุกท่านนะค้าาา

สามารถติดต่อแม่ค้าได้ที่เบอร์ 087-797-9650
*ถ้าโทรไปเป็นผู้ชายรับสายก็ไม่ต้องตกใจนะค่ะ เพราะเป็น Partner คุณแม่ค้าเองค่ะ

หมายเลขบัญชีของแม่ค้านะค้า

ธนาคารไทยพาณิชย์ ( SCB Bank ) 218-225158-7

Update !!! สินค้ามาใหม่จ้าาาา ...
พบกับแหวน Collection ใหม่ Gorgeous Collection สุดหรูได้แล้วค้าา

แต่ก่อนอื่นแม่ค้าขอแนะนำ Special Collection ซึ่งเป็น Collection สวยๆ Style Vintage ต้อนรับเดือนกุมภาพันธ์นี้ให้คุณลูกค้าทุกท่านได้อัพเดทเทรนก่อนใครเลยจ้าา

( B Series ) พิเศษสุดๆในราคาเดียวกันทั้ง Collection ที่ 159 บาทกันไปเลยจ้าาา

B001 ( สร้อยคอไสต์ Vintage ลายดอกไม้ สายชุบด้วยทองเหลือง งานคุณภาพเลยจ้า )

B002 ( แหวนชุบทองเหลืองลายช่อดอกไม้สีฟ้า )

B003 ( แหวนชุบทองเหลืองลายช่อดอกไม้รวมสีสไตล์ Pastel )

Promotion !!! B002 ( แหวนชุบทองเหลืองลายช่อดอกไม้สีฟ้า ) และ B003 ( แหวนชุบทองเหลืองลายช่อดอกไม้รวมสีสไตล์ Pastel ) 2 วงคิดได้ 300 ถ้วนเลยยจ้าา

หรือจะเป็น Promotion !!! B003 ( แหวนชุบทองเหลืองลายช่อดอกไม้รวมสีสไตล์ Pastel ) จับคู่กับ B004 ( แหวนชุบทองเหลืองลายหัวใจสีชมพู - ขาว ) ก็เข้ากันได้อย่างลงตัวคิดได้ที่ 300 เช่นกันเลยจ้าาา

B004 ( แหวนชุบทองเหลืองลายหัวใจสีชมพู - ขาว )

แหวน Collection แรกกมาแล้วจ้าาา

Gorgeous Collection ... ^^

อัพเดทเทรนแฟชั่นล่าสุดกับ Gorgeous Collection ชึ่งถูกออกแบบมาใน Concept "Fabulous Design" ที่มีการ Mix & Match ระหว่างสีดำและขาวได้อย่างลงตัว อีกทั้งยังเพิ่มความโดดเด่นบนตัวแหวนด้วยการประดับคริสตัล ทำให้สร้างความโดดเด่นและเอกลักษณ์บนตัวคุณ เหมาะสำหรับ Celebrity แบบคุณไว้ใส่ออกงานต่างๆ หรือสามารถใส่ได้ในทุกโอกาส ซึ่งแหวน Collection นี้จะสะท้อนความสวยสมบูรณ์แบบในไสต์ที่เป็นตัวคุณ <3

( E Series )

Promotion พิเศษสำหรับ E Series

1 วง 89 บาทจ้าา
ซื้อ 2 คิด 160 บาท
ถ้า 3 ให้ที่ 230 กันไปเลยจ้าาา

**ขอความกรุณาลูกค้าทุกท่านงดต่อราคานะค่ะ แต่ทางร้านเราจะจัดโปรโมชั่นให้คุณลูกค้าอยู่อย่างต่อเนื่องเลยค้าา

รหัสสินค้า (Code Number)

E001 ( แหวนลายทางสีดำสลับขาวคาดคริสตัล ) E002 ( แหวนลายทางสีขาวล้วนคาดคริสตัล )

E003 ( แหวนสีขาวล้วนวงใหญ่พาดด้วยคริสตัล 2 เส้น ) E005 ( แหวนสีขาวคาดคริสตัลลายดาว )

*E004 ( แหวนสีขาวสลับดำวงใหญ่พาดด้วยคริสตัล 2 เส้น ) ต้องขอโทดคุณลูกค้านะค่ะ ที่ไม่มีรูป แต่สามารถดูได้ในรูปรวมค่ะอยู่แถวที่ 2 วงแรกเลยค้าา

E005 ( แหวนสีขาวคาดคริสตัลลายดาว ) E006 ( แหวนสีมุกคาดคริสตัลลายดาว )

E007 ( แหวนลายตารางหมากรุกใหญ่สีดำสลับขาวแทรกด้วยคริสตัล ) E008 ( แหวนลายตารางคาดด้วยคริสตัล )

E009 ( แหวนลายกังหันสีดำสลับขาวพาดด้วยคริสตัล ) E010 ( แหวนลายตารางหมากรุกใหญ่สีดำสลับขาวแทรกด้วยคริสตัล )

ต่างหู Collection แรก ... Colorful collection <3

Collection นี้เป็น Collection สำหรับสาวๆ ที่ใส่แล้วจะทำให้ Look ดูดีสดใส อ่อนเยาว์ เหมาะกับการใส่ในวันสบายๆ สามารถใส่ได้ในทุกที่ทุกโอกาส มีให้เลือกหลากหลายแบบหลาย Style แบบ In trend กันสุดๆ ใส่ได้เรื่อยๆและไม่ out กันอย่างแน่นอนค้าาาา

(A Series )

Promotion พิเศษกันไปเลยจ้าาา ^^

ราคาต่อ 1 คู่ 20 บาทจ้าา
ถ้าซื้อ 3 คิดกันไปเลย 50 บาท
และถ้า 6 คู่เราแถมให้อีก 1 คู่ในราคา 100 เดียวเลยจ้าาา

**ขอความกรุณาลูกค้าทุกท่านงดต่อราคานะค่ะ แต่ทางร้านเราจะจัดโปรโมชั่นให้คุณลูกค้าอยู่อย่างต่อเนื่องเลยค้าา

รหัสสินค้า (Code Number)

A001 "ต่างหูสี่เหลี่ยมใหญ่สีชมพูเข้ม"

A002 "ต่างหูสี่เหลี่ยมใหญ่สีน้ำเงิน Blue Hawaii"

A003 "ต่างหูสีแดงสด Style Disco"

A004 "ต่างหูสี่เหลี่ยมเล็ก สีขาว"

A005 "ต่างหูทรงกลมใหญ่ สีชมพู Pastel"

A006 "ต่างหูทรงกลมใหญ่ สีแดง สุดเปรี้ยว"

A007 "ต่างทรงกลมเล็กหูลายทางสีสันสดใสใส ส้ม-เขียว สุดอินเทรน"

A008 "ต่างหูทรงกลมเล็กลายตารางสีทอง สุดหรู"

A009 "ต่างหูรูปหัวใจใหญ่ สีฟ้าสดใส Sky BLue"

A010 "ต่างหูรูปหัวใจเล็กสีขาว"

A011 "ต่างหูรูปหัวใจใหญ่สีชมพู Pastel"

A012 "ต่างหูรูปดาวใหญ่สีดำ Darkness Black"

A013 "ต่างหูมุกสีขาว white Pearl"

A014 "ต่างหูมุกสีเงิน Silver Metalic"

A015 "ต่างหูรูปสี่เหลี่ยมเล็กสีสันสดใส"

*ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะที่ทางร้านเรายังทำร้านไม่เสร็จสมบูรณ์ แม่ค้าจะเร่งมือเพิ่มเติมสินค้าให้เสร็จโดยเร็วนะค่ะ

ขอบพระคุณลูกค้าทุกท่านนะค่ะะ ^^