อ่านก่อนค่ะ

สนใจ ติดต่อโทร. 089-4661144
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือ คืนนะคะ
มีบัญชีกรุงไทยที่เดียวจ้าาาa
ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนะ
CF แล้วถ้าจะ CC แจ้งด้วยค่ะ

สินค้ายังไม่รวมค่าส่งนะคะถ้าชิ้นไหนรวมส่งจะเขียนกำกับไว้ค่ะคิดค่าส่งลงทะเบียน 30บาท
กรุณาอย่าต่อค่าส่งนะคะ

รูปรวมก่อนนะคะ

ESTEE
eye shadow

แบบใหญ่ ลองใช้ไปสองสามครั้งเท่านั้น ลองแตะๆไปสามสีเท่านั้นเองค่ะ
SOLD

แบบเล็ก used เหลือเกิน90% ที่ปัดเป็นของshiseido
ขาย SOLD

Lip gloss (new)
แค่ลองสีที่มือค่ะ ยังไม่เคยใช้ ขนาด 7 ml
มีสองสี ตามรูป ขายอันละ 250 sale 200 รวมค่าส่ง

pencil eye liner in black color
(used just 3-4 times)
easy to use and clean up
250 BTH sale 200

mascara (used)
50% left
200 BTH sale 100

]

Lipstick
used like new (used 3-4 times only)
300 BTH sale 250

LAURA MERCIER Lip gloss
(used 60% left)
200 BTH

Foundation ESTEE

minaral make-up ( รองพื้นผสมวิตามิน มีSPF ด้วยค่ะ)
used 90% left
600 BTH

SMASHBOX

photo finish (base foundation) ปรับสภาพผิวก่อนลงรองพื้น ปกปิดจุดด่างดำ รูขุมขน
ฮิต makkkkkk
used ( just 2 times only ) like new!!
900 BTH ใครใช้อยู่จะรู้ว่าราคานี้คุ้มมาก ในดิวตี้ฟรีไม่มีนะคะ ยี่ห้อนี้

SHU UAMURA
cheek or eye
เป็นเนื้อมู๊ด (คล้ายๆโฟม) ทาแล้วแห้งทันนี ใช้ได้ทั้งแก้ม และตา
used like new 90% left
300 BTH

last....

Maquillage (shiseido)
Used like new!! มียางสำรองให้ แม่ค้าใช้มาหลายอันแล้วค่ะ ดีกว่าSHU อีกค่ะ ขนตาจะดูเป็นธรรมชาติ ไม่หักเหมือนขายุง
ขาย 300 BTH sale 250 คุ้มสุดๆ

Added

BIOTERM
toner สูตรกระชับรูขุมขน ซื้อจากดิวตี้ฟรีสุวรรณภูมิ 1100
used (80% left)
SOLD

THANKS SBN KA