คิดค่าส่งบ้านละ30นะคะ
สนใจpmหรือเมลมาสอบถามได้ค่ะ

NYX round lipstick สี Circe มี2แท่ง
แท่งแรกเป็นของใหม่ยังไม่ได้ใช้
ซื้อมา120+ค่าส่งอีก30
ขอส่งต่อแค่100บาทรวมส่งไปเลยค่ะ
อีกแท่งปาดไปหนึ่งทีแต่ทานู้ดแล้วไม่เกิดจิงๆ
ขาย70บาทรวมส่งค่ะ

ขอยืมรูปนะคะ สีจะเป็นนู้ดออกส้มๆคล้าย orange soda แต่จะออกชมพูกว่า
ใครชอบทาลิปสีนู้ดๆอันนี้สวยมากๆค่ะ นู้ดกำลังดี ทาแล้วสีไม่เหมือนรองพิ้นอย่างhoneyแน่นอน
แต่แม่ค้าทาโทนทีไม่เวิร์คTT

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------
มาสคาร่าMaybelline อีกอันขายไปแล้ว
ตอนนี้เหลือ XXL Intense Volume&Length Microfiber
ใช้ไปทีสองทีเท่านั้นเพราะมีหลายอันอ่ะค่ะ แบ่งๆมาขายมั่ง
ขาย100เดียวเท่านั้นค่า

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
และบัตรเติมเงินdtac60บาทค่ะ
ขาย45เท่านั้น
สนใจpmมานะคะ

ขอบคุนsbnสำหรับพื้นที่ด้วยค่าา