Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 8 of 8

Thread: ***หมวกTurban เจนี่/ Top Shop /YSL /Prada celebs Vintageสุดๆ กับหมวกอาลาดิน Turban Hat พร้อมส่งทุกชิ้น

Warning Points:
    0/5

***หมวกTurban เจนี่/ Top Shop /YSL /Prada celebs Vintageสุดๆ กับหมวกอาลาดิน Turban Hat พร้อมส่งทุกชิ้น

ติดตามการอัพเดทของอินเทรนด์ ของHESHEIT ได้ง่ายๆ เพียงแค่กด add friend ใน facebook
    เป็นเพื่อนกับเรา รับรองไม่มีตกเทรนด์! คลิกลิงค์ด้านล่างได้เลยจ้าาา

http://www.facebook.com/pages/HeSheIT/166089836747551

Turban Hat หมวกทรงอาลาดิน itemสุดฮิต ขายดีหมดไวมาก กำลังมาแรงส์ตอนนี้ เก๋สุดๆ

ดาราเมืองไทย celebเมืองนอกใส่กันเยอะมาก Top Shop ทำออกมาได้รับการตอบรับเยี่ยมจนวัน ยิ่งเข้าช่วงฤดุหนาวแบบนี้สาวๆห้ามพลาดนะคะ

วัสดุ - ผ้าspendexยืดอย่างดี ใช้ผ้าทั้งผืนไม่ได้เอาเศษผ้ามามาต่อกันนะคะ งานเย็บยากมากค่ะ
    ไว้ใจ1000%ค่ะ ทรงสวยปรับขนาดได้ตาม ศรีษะผู้ใส่ จีบของหมวกธรรมชาติ เก๋!!เป็นทรงเดียวกับที่เจนนี่ใส่เล่นในMV หลงเลย ของไทเทเนี่ยม

ใช้ได้ทั้งหมวกและเหมือนผ้าโพกศรีษะได้อีกด้วย 2 in 1

Size - Freesize
    Price - 690 บาท PROMOTION FREE SHIPPING

~ How to order

- ลูกค้าท่านใด CF แล้ว รบกวนชำระค่าสินค้าภายใน1-2 วันหลังจากสรุปยอดเงินค่ะ หากเลยกำหนดหรือขาดการติดต่อภายใน 2 วัน ขออนุญาตให้สิทธิ์ลูกค้าท่านต่อไปน่ะค่ะ

- หากลูกค้าท่านใด CF แล้ว แต่ต้องการ CC สามารถทำได้ค่ะ แต่รบกวนแจ้งภายในวันที่ CF เลยน่ะค่ะ

- ขออนุญาตขายลูกค้าที่ไม่ต่อราคาก่อนค่ะ

- ลูกค้าโอนเงินแล้วรบกวนแจ้งกลับด้วยค่ะ พร้อมทั้งแจ้งที่อยู่ที่จะให้จัดส่ง

- สินค้าถูกจัดส่งในวันรุ่งขึ้น หรืออย่างช้าที่สุดไม่เกิน 2 วันนับจากวันที่ได้รับโอนเงินค่ะ

~How to pay

++ บัญชีธนาคารไทยพาณิชย์
    ชื่อบัญชี ปิยะกุล โชตะนา เลขบัญชี 221-220771-7

++ ชำระผ่านทาง paypal E-mail fa41.fmx@gmail.com

~ shipping cost

++ สั่งซื้อ 1-2 ตัว คิดค่าส่ง 30 บาท ตัวต่อไปตัวละ 10 จร้า
    ++ แบบ EMS 1-2 ตัว 50 บาท ตัวต่อไปตัวละ 10 เหมือนกันเลยจร้า
    ++ มีจัดส่งสินค้าทุกวันก่อนเที่ยง ยกเว้น วันอาทิตย์ และ วันหยุกนักขัตฤกษ์
    ++จัดส่งต่างประเทศ คิดราคาตามน้ำหนักจริงตาม
    เชิญลูกค้าเลือกการส่งได้ตามนี้เลยค่ะ
    http://www.thailandpost.com/servicerate_result.php

♥ ♥ติดต่อมี่ 084-099984

-ขอบคุณ จร้า-

sex-and-the-city-2-carrie-turban very nice

Collection HIT!! style Hollywood
    spring summers best accessory
    -nicky-hilton-hair
    -Beyonce Hat

Turban Hat style Celebs
    คุณหญิง แอร์ก็ใส่ค๊า

color : ดำ / ครีมทอง

โปรด!!ระวังจะมีการขายสินค้าที่คล้ายกัน แต่ใส่แล้วจะพอง จีบจะเป็นปล้องเนื่องจากเอาเศษผ้ามาต่อกันแล้วเย็บทำให้ไม่สามารถปรับขนาดตามศรีษะผู้ใส่ได้ เมื่อสวมใส่ขนาดจะไม่พอดีค่ะ

1 เทาเข้ม
    2 ครีม
    3 ลายเสือ
    4 เทาอ่อน
    5 ดำ
    6 น้ำตาล >>สีจริงจะไม่แดงมากเท่านี้นะคะ อิอิ
    7 เทาอมเขียว

-ลายเสือ / เทาอมเขียว
    -สีส้มอิฐ ชาเย็น ผ้านำเข้าเกาหลีนะคะตัวนี้ เนื้อดีมาก โดนแสงจะเงานิดดูหรูมากค่ะ สีสันเหมาะกับคนที่ชอบแต่งตัว แค่คิดก็เปรี้ยวแล้ว
    -สีไวน์แดง เหมาะกับสาวsmart เก๋ๆ รับรองตัววนี้ถูกใจแน่ๆค่ะ

-แดงเข้ม ใส่แล้วเด่น ขับผิวให้ดูขาวมากค่ะสีนี้ ตอนรับsummerสุดๆ
    -ครีมเสือ เปรี้ยวแบบสวยหรู ค่ะ
    -เสือเขียวทหารอ่อน ว้าว สวยเท่ไปเลย ใส่กับชุดเรียบๆก็เปรี้ยวได้ไม่ยาก ถ้ามีลายนี้ค่ะ^^

สีใหม่ สีโอวัลติน ค่ะ

ตอนนี้หมวกturban hat ที่เจนนี่ใส่กำลังมาแรงมากค่ะของเข้าแล้วนะคะสีเดียวกันกับเจนนี่เลย เทาอมเขียว ลองแวะเข้ามาดูได้ค่ะ

พร้อมส่งสีเรียงตามรูปเลยค่ะ

โอวัลติน-เขียวน้ำทะเล-ส้มอิฐ-เสือน้ำตาล
    ดำ-ทองคีรม-เทาอมเขียว-เสือเขียว
    แดงเข้ม-ไวน์-เทาอ่อน-เสือครีม

New color Turban Hat Chic Chic พร้อมส่ง
    1 ครีมเสือ เปรี้ยวแบบสวยหรู ค่ะ
    2 เสือเขียวทหารอ่อน ว้าว สวยเท่ไปเลย ใส่กับชุดเรียบๆก็เปรี้ยวได้ไม่ยาก ถ้ามีลายนี้ค่ะ^^
    3 น้ำเงินสลับดำ เท่ๆ ( ของจริงจะสีมืดกว่านี้นะคะ )
    4 ทอง ผ้าเงา ใส่แล้วหรู โดนเด่นจริง ชอบๆ อิอิ
    5 สีไวน์แดง เหมาะกับสาวsmart เก๋ๆ รับรองตัววนี้ถูกใจแน่ๆค่ะ
    6 เขียวน้ำทะเล สีในรูป20เลยจร้า
    Last edited by mildable; 02-22-2011 at 09:49 PM.

0/5
    ลอนสวยแบบธรรมชาติ โรลม้วนผมสุดฮิต!!!!

ใช้งานง่าย เป็นที่นิยมตอนนี้มากคะ

สาวๆที่ไม่อยากผมเสีย มาลองใช้โรลม้วนผมแบบนี้ดูซิค่ะ

+++ผมไม่ต้องสัมผัสกับความร้อนและสารเคมีเพื่อนๆ สามารถทำเองได้ที่บ้านง่ายๆไม่ต้องพึ่งร้านเสริมสวยอกีต่อไป ไม่ต้องใช้เวลาเยอะ ยุ่งยาก ที่สำคัญคือ ผมไม่แห้งเสีย ไม่แตกปลาย เพราะไม่ต้องใช้น้ำยา สารเคมี หรือความร้อนเลยยยยยยยย.....

มาดูกันเลยคะ!!!! ........

ราคา350บาท/set มี18ชิ้นค่ะ สินค้าพร้อมส่ง

นน.350gรวมกล่องส่งแบบพัสดุอย่างดีค่ะ
    ส่งแบบลงทะเบียน ให้ค่า ตัวนี้ค่าส่ง50บาท ไม่จำกัดจำนวนกล่อง

อุปกรณ์1set ใน1กล่อง
    -มีแกนพลาสติก2ชิ้น[นำมาต่อกัน]
    -ลอนพลาสติกยืดหยุ่น18ชิ้นในกล่องจะมีสองไซส์นะคะแบบยาว 9 อันแบบสั้น 9 อัน(เอาอันสั้นมาต่อกันสองอันได้นะคะ)แล้วมีทั้งเกลียวม้วนเข้าและม้วนออกคะ

มี2 Size นะคะ
    Size 2 ลอนเล็กกว่าและยาวกว่า Size 3 คะ แต่ถือว่าใกล้คียงกันมาก ตามภาพคะ

ต่อไปจะมาบอกเล่าวิธีการทำคะ

วิธีทำง่ายมากค่ะ !!
    1.แค่นำแกนพลาสติก[สีเทา]ที่แถมมาจากในกล่องนำมาต่อกันเป็นชิ้นเดียว
    2.แบ่งผมเป็นช่อๆตามต้องการซ้าย/ขวา/หน้า/หลัง/บน/ล่าง
    3.เสียบไม้สีเทาเข้าไปในแกนลอนคล้ายขนมโปเต้(สีฟ้า/สีชมพู)
    สีฟ้า-ทำด้านขวา ลอนที่ได้จะม้วนออกจากตัว
     &nsbp; &nsbp; ทำด้านซ้าย ลอนที่ได้จำม้วนเข้าหาตัว
    สีชมพู-ตรงข้างกับฟ้าคะ

4.แล้วนำปลายไม้เกี่ยวกับผมที่เราแบ่งเอาไว้เป็นช่อๆ แล้วรูดไม้ ปลายไม้จะเกี่ยวเส้นผมให้สอดเขาไปอยู่ภายในแกนม้วน

ระวัง!!ตอนรูดไม้ต้องจับลอนคล้ายขนมโปเต้(สีฟ้า/สีชมพู) ไว้ให้อยู่กับที่แล้วรูดไม้ออก

สามารถออกแบบทรงผมได้หลากหลายสไตล์
    1.ม้วนเข้าทั้งหมด
    2.ม้วนออกทั้งหมด
    3.ม้วนเข้าสลับกับม้วนออกทำให้ผมดูหนามากยิ้งขึ้น

ดูกันจะจะ ให้เห็นกับ ลูก-กา-ตา กันไปเลย >>ตัวอย่างทำลอนม้วนออกคะ<<

จากนั้นก็ทิ้งไว้ประมาณ30-60นาที แล้วแต่ผม จากนั้นก็ดึงแกนลอนผม(สีฟ้า/สีชมพู)ออก หรือทำไว้ข้ามคืนเลยก็ได้ค่ะ ลอนก็อจะอยู่ทนมากกว่า แค่นี้ตื่นเช้ามาผมก็จาเป็นลอนอยู่ทรงสวยๆเก๋ๆ แต่ถ้าหากอยากให้อยู่ทรงนานขึ้นก็ฉีดสเปร์หรือใส่moousse สำหรับผมสั้นบ๊อบๆก็ใช้ได้นะคะ
    TRICK!!ก่อนทำควรเตรียมสภาพเส้นผมให้หมาดๆประมาณ80% หรือทำหลังสระผมเสร็จ จากนั้นก็เป่าให้แน่ใจว่าแห้งสนิท ทิ้งไว้ซัก30นาที ก็ดึงลอนออกคะลอนเด้งเหมือนกันคะ ลองมาแล้ว หรือสะดวกทำนอนค้างคืนได้เลยค่ะ- -ถ้าผมเยอะอาจใช้สองกล่องค่ะ-- แต่เราอะใช้กล่องเดียวยังเหลือ--

Review ทรงผมแบบม้วนออก ทำค้างคืนแล้วนอนหลับไปเลย ตื่นมาผมสวยเด้งแบบนี้ค่ะ
    บอกได้เลยว่าไม่ใช่วิกผม หรือตัดต่อภาพแต่อยากใด รับรอง1000%ค่ะ

หรือแบบนี้ค่ะ

มาแล้วมาแล้ว จร้า ลงแล้ว เพื่อนๆ ตอนนี้มีสินค้าใหม่เพิ่มมาด้วยจร้า มาดูกันเลย

ที่ทำผมทรงดังโงะ...ทำทรงผมโดนัท โดยไม่ต้องใช้วิกผม แบบที่กะลังฮิตมากๆ

>>>ใช้งานง่าย!!!ภายใน 5 นาที + + + ถ้ายากเราคงไม่ใช่ หุหุ...

ลักษณะเป็นฟองน้ำนุ่มๆสีดำ มีฟองน้ำด้านใน ไม่หนัก ไม่ทำให้เจ็บหัว ไม่ทำให้ผมขาดร่วง
    ขนาดเส้นรอบวง 44cmx2cm ผมหนา..ผมบาง..ทำได้หมดจร้า

SLAE ชิ้นละ ุ100 บาทคะ 2ชิ้นส่งฟรีคะ

อุปกรณ์ที่ช่วยทำดังโง๊ะน่ารักๆๆแบบสาวญี่ปุ่นคะ เปลี่ยนทรงผมในพริบตา ไม่ให้เกะกะรุงรัง

ทำง่ายมากค่ะ เพียง 7 ขั้นตอน คือ
    1.ผูกผมปลายหางม้า
    2.ใส่ผมที่ผูกหางม้าเข้าไปที่ช่องว่างตรงกลาง
    3.ดึงอุปกรณ์ไปที่ปลายผม
    4.ม้วนผมเก็บปลายขึ้น
    5.ดัดที่ทำผมให้เป็นรูปวงกลม
    6.จัดทรงให้เรียบร้อย
    7.ได้ทรงผมทรงซาลาเปาที่คุณต้องการ
    ใช้เวลาประมาณ 5 นาทีค่ะ
    ไม่ว่าจะผมน้อย ผมเยอะก็สามารทำได้ โดยไม่ต้องใช้วิกค่ะ

0/5

Fashion by HESHEIT
    Top :เสื้อยืดscreenลายThe Beatlesลิขสิทธิ์ของทางร้าน
    Size :freesize ใส่ได้ทั้งญ และช
    Price : 350
    Pant :กางเกงขาสั้นHP0102
    Colour : กากี
    Size : M
    Price : 450

เสือยืดคอกลมแนวstreet ทุกแบบราคา350B

เสื้อกั๊กแขนกุดสีเขียวมิ้นน่ารักอย่าบอกใคร
    Price : 390
    ** SOLD OUT **

เสื้อเชิ้ตทุกแบบทุกลายแนวstreetรับรองไม่ซ้ำใคร ราคา450B

งานสั่งตัดของทางร้านค่ะ การตัดเย็บสวย ใช้ผ้าและซิปอย่างดี

Detail :กางเกงเอวสูง5ส่วน Chic Chic
    เนื้อผ้า :ผ้าวาสนำเข้าจากญี่ปุ่น เป็นผ้าที่ใช้ทอคะ ผ้าจะไม่เงาต่างจากผ้าแสลคโดยสิ้นเชิง แนะนำว่าควรซักมือคะ ตัวนี้ทรงจะเป็นแบบที่ลง cheeze เล่มล่าสุด ผ้าดี ทรงสวย การตัดเย็บดี ทรงจะเหมือนของ Greyhound ค่า

Color : มี 10 สี เขียวขี้ม้า ครีม ม่วงเปลือกมังคุด เทาเข้ม ดำ ส้มอิฐ น้ำตาลเข้ม กากี กรมท่า

SizeM : ทรงเอวสูง 30 นิ้ว
    Size L : ทรงเอวสูง 33 นิ้ว
    สะโพก 39 นิ้ว กางเกงยาวไม่รวมพับประมาณ 35 นิ้ว เวลาใส่พับ2ทบ

** แนะนำใส่ไซส์ L ขายดี กางเกงทรงนี้ใส่ไซส์ที่หลวมกว่าหุ่นเราหน่อยถึงจะสวย จะได้ทรงแบบ Greyhound เลยคะ

หน้าร้านที่สุขุมวิทขาย 1,xxx up ค่า

Price : 750 B

กางเกงขายาวสีดำยาวอัดพีทรอบตัว เก๋มากขอบอกตัวสุดท้ายแล้ว
    Prcie : 750

เสื้อกล้ามลูกไม้ ผ้าชีฟองเนื้อนิ่ม highมากคะ มีให้เลือก2สี เทา / น้ำตาล
    Price : 320 B

เกงเกงขาสั้น สีดำ มีให้เลือก2size S/M

เสื้อชีฟองเนื้อนิ่มแขนยาว เติมความเก๋ด้วยกระดุมรุปหัวใจสีทอง มีมาให้เลือก2สีค่ะ ครีม/เบส
    Price : 370 B

เดรสจั้มเอวเบาๆ เพิ่มความน่ารักปกสีเทา
    Price : 390 B

เดรสอัดพีท ด้านบนเป็นระบายลุกไม้ ลดความหวานลงหน่อยด้วยหมุดสีทอง มีมาserve 2 สี ค่ะ ดำ / น้ำเงินกรมท่า
    Price: 420B

เดรสลายเสือ มีให้เลือก2สีค่ะ ขายเป็นผ้าซีทรูนะ น่ารักจัง!!
    ขนาด : อก52นิ้ว ยาว33นิ้ว
    Price 350

Detail : เดรสยาว จั๊มเอว สีชมพูอ่อน
    ขนาด : อก36นิ้ว แขน16นิ้ว ยาว46นิ้ว

งาน LV กระโปรงยาวสีน้ำตาลอมเทา ผ้าชีฟอง
    Free size max เอว28 ค่ะ ถ้าหากเอวใหญ่ก็จะสั้นขึ้นมาหน่อยค่ะ นิสนึง
    Price : 690 B

เสื้อชีฟอง ประดับด้วยกระดุมและไหมสีทอง มีบั้งที่ไหล่ด้วยน้า^^
    Price : 380B

เชิ้ตชมพูกระดุมเพชร sexyเว้าแขน2ข้าง งามค่ะ Price : 300 B

กางเกง ขาสั้นสีดำเอวสูง Price : 390 B

Detail : เสื้อชีฟองสีเบส
    ขนาด : แขน23นิ้ว อก40นิ้ว ยาว25นิ้ว
    Price : 370 B

Dress: HD 0112
    detial : เดรสลูกไม้สีขาว จั๊มเอวนิดๆ หวานๆ น่ารักมาก มีเย็บซับในให้ข้างในค่ะ จะใส่ปล่อยหรือใส่กับเข็มขัดก็น่ารักอีกแบบค่ะ
    ผ้า : ลูกไม้มีซับใน
    สี : ขาว
    size : freesize
    อก 36นิ้ว สะโพก 40นิ้ว เอวยางยืด 36นิ้ว แขน 16นิ้ว ยาว 33นิ้ว
    status : พร้อมส่ง 2 ตัว
    price : 550 B

กระโปรงชีฟองสีฟ้าอ่อน ออกแนวสาวหวาน ตกแต่งด้วยลายดอกไม้ มีซิปด้านหลัง ว้าว หวานน่าดู
    Price : 350 B

Dress style Chic Chic design เก๋ที่ด้านหลังและข้อมือทั้ง2ข้าง
    Price : 520 B

Dressยาว 2ชิ้น เย็บติดกัน Dress นอกเป็นซีทรูสีดำsexyมากคะข้างในเป็นDressกล้ามลายขวาขาวชมพู เปรี้ยวขาดใจ

Detail : BLAZER เท่มากตัวนี้งานดี ผ้าใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    color : เขียวทหารตอกหมุดดาว
    Price : 700 B
    ขนาด : อก38 แขน23 ยาว26

เสื้อระบายเอวสูง ลอย ใส่กับกางเกงเอวสูงน่ารักมากมายค่ะ
    มีมา2แบบให้เลือก น้ำตาลครีมหวานอีกนิดกับดอกไม้/เขียวน้ำทะเลลายpolka dot ด้านบนตรงสายเก๋ด้วยลูกไม่สีขาว เก๋อย่าบอกใคร

ชุดกางเกง

Top : HT 0105
    Detail : เสื้อเชิ้ตชีฟองลายจุด น่ารัก ผ้าเบาใส่สบายแอบsexsyนิดๆ ด้วยซีทรู มีให้เลือก2สีค่ะ ดำ,น้ำเงิน
    ผ้า : ชีฟอง
    สี : น้ำเงิน ลายจุด
    status :พร้อมส่ง 2ตัว
    Price : 320 B

กระโปรงลายเสือ อัดพีท มีให้เลือก2สี ค่ะ
    price : 300 B

Top : HT 0109
    detial : เสื้อกั๊กสั้นซีทรู สไตล์เกาหลี น่ารักมากใส่เข้ากับเสื้อได้ผ้าทุกชุดค่ะ มีให้เลือก3สีค่ะ ขาว,น้ำเงิน,ดำ
    ผ้า : ชีฟอง เนื้อหนา ขอบเย็บด้วยผ้ายืด
    สี : เทา
    status : พร้อมส่ง 2 ตัว
    price : 390 B

HD 0203
    Detail : Dress ชีฟองซับในสีดำลายตาข่ายสีขาว ตัดกันดูดีมากๆ ชุดนี้ไฮโซแบบหวานๆ มีซับในในตัวให้ เย็บติดจั๊มเอวให้ด้วยทำให้ดูน่ารักมากยิ่งขึ้น
    ขนาด : อก 34นิ้ว เอวยืดได้ 34นิ้ว ยาว 33นิ้ว

HD 0201
    Detail : Dress ชีฟอง สีดำลายไพ่ เก๋สุดๆขอบอก ใส่แล้วดูเก๋ดีไม่เหมือนใคร มีซับในในตัวให้เย็บติด จั๊มเอวด้วยทำให้ดูสวยได้สัดส่วนมากๆค่ะ
    ขนาด : อก 34นิ้ว เอวยืดได้ 34นิ้ว ยาว 33นิ้ว

Detail : Dress ชีฟองสีครีมมีซับในในตัวให้เย็บติดจั๊มเอวให้ด้วยทำให้ดูน่ารักมากยิ่งขึ้น

Detail : maxi dress ลายขวางเทาสลับขาว มาพร้อมเข็มขัดเข้าชุด แถมให้กันไปเลยจร้าสาวๆ
    ขนาด : อก34นิ้ว แขนยาว15นิ้ว เอวยืด32นิ้ว ยาว45นิ้ว

เข็มขัดหนังแท้ งานดีมาก ใส่ได้กับทุกชุด ดูhiมากๆค่ะ Price 300บาทเท่านั้น
    เรียงจากขวาไปซ้าย
    HA 0219
    HA 0220
    HA 0221

Detail : Blazer สุดchic สีออกเขียวน้ำเงิน และกากีอมเขียว ผ้าซาตินญี่ปุ่นอย่างดี งาน feragomo
    ขนาด : แขน17นิ้ว ยาว25นิ้ว

ตัวสุดท้ายแล้วจ๊ะเดรส งาน ZARA
    ขนาด : อก36" เอว32" สะโพก40" ยาว46" รอบต้นแขน12" จร้า เป็นทรงเข้าshapeค่ะ
    Price : 550 B

Maxi dress เป็นผ้าjerzyค่ะ นิ่มมากค่ะ ตัวนี้ทรงเดียวกับที่ลงcheezeเล่มล่าสุดค่ะ
    ขยาด : อก35" ยาว45"

ทรงนี้เป็นกางเกงค่ะ ใส่แล้วคล้ายกับMaxi dress เป็นผ้าคล้าย ITY ยืดทิ้งตัว ไม่บาง ใส่แล้วดูvintageมากๆค่ะ^^
    ขนาด : อก35" ยาว52"
    Last edited by mildable; 01-24-2011 at 03:11 AM.

0/5

[ตัวขวา]
    เดรสscreen laserไม่หลุดแน่นอน sexsyลดความหวาน ลงเล็กน้อย
    เว้าตรงหัวไหล่ตัวขวา
    Price : 490 B

น่ารักหวานแหว๋วต้อนรับvalentine

junmsuitผ้าลินิน คอปกขาสั้น ตัวนี้ไม่มีไม่ได้แล้ว!!!!

หน้าอก 36'/เอวยืดได้ถึง 36'/ยาว 31'

ผ้าลินิน cuttingเนี๊ยบ
    Price : 500 B

กางเกงยินส์แท้สีซีดเอวสูง [เป็นยีนต์จริงๆไม่ใช่แบบบางๆ ฟอกให้นิ่มใส่สบายมาก]

ประดับด้วยหมุดกลม เย็บอย่างดีค่ะ งานดีมากจริงๆ มี S M L นะคะ

กางเกงขายาวผ้าลินินค่ะ เรียบ หรู ดูไฮโซมาก

มีซิปซ่อนอยู่ข้างๆค่ะ ด้านหลังเป็นยางยืด

เอว28ยืดได้ถึง38ค่ะ
    Price : 690 B

Last edited by mildable; 01-24-2011 at 03:14 AM.

0/5

Blazerลายสก๊อต สวยเท่แบบเกาหลีไปเลยตัวนี้
    Price : 590 B

กางเกงยินส์แท้สีเข้มเอวสูง [เป็นยีนต์จริงๆไม่ใช่แบบบางๆ ฟอกให้นิ่มใส่สบายมาก]
    ประดับด้วยเพชร เย็บอย่างดีค่ะ งานดีมากจริงๆ มี S M L นะคะ

dress งาน marc jacob หมดแล้วหมดเลย ไม่มีทำมาอีกแล้วจร้า

เดรสคอกว้าง จั๊มเอว หวานแหว๋ว แอบsexyด้วยสายเดี่ยวลูกไม้ ว้าว สุดยอด
    Price : 490 B

งาน hand made
    เข็มกลัดเก๋ๆเลือกแบบได้เลยค่ะ ติดหมวกก็ได้ ติดเสื้อผ้าก็น่ารัก
    Price : 150 B
    Last edited by mildable; 01-24-2011 at 03:22 AM.

0/5

ต้อนรับเทศกาล valentine มาแล้ว maxi dress pink love love
    Price : 500 B

♥ ♥ติดต่อมี่ 084-0999844
    Last edited by mildable; 01-24-2011 at 03:22 AM.

0/5
    Fashion Today with .. HESHEIT

ติดตามการอัพเดทของอินเทรนด์ ของHESHEIT ได้ง่ายๆ เพียงแค่กด add friend ใน facebook
    เป็นเพื่อนกับเรา รับรองไม่มีตกเทรนด์! คลิกลิงค์ด้านล่างได้เลยจ้าาา

http://www.facebook.com/hesheit.shop

ติดต่อ : มี่ 084-0999844
    E-mail : hesheit2010@gmail.com

~ How to order

- ลูกค้าท่านใด CF แล้ว รบกวนชำระค่าสินค้าภายใน1-2 วันหลังจากสรุปยอดเงินค่ะ หากเลยกำหนดหรือขาดการติดต่อภายใน 2 วัน ขออนุญาตให้สิทธิ์ลูกค้าท่านต่อไปน่ะค่ะ

- หากลูกค้าท่านใด CF แล้ว แต่ต้องการ CC สามารถทำได้ค่ะ แต่รบกวนแจ้งภายในวันที่ CF เลยน่ะค่ะ

- ขออนุญาตขายลูกค้าที่ไม่ต่อราคาก่อนค่ะ

- ลูกค้าโอนเงินแล้วรบกวนแจ้งกลับด้วยค่ะ พร้อมทั้งแจ้งที่อยู่ที่จะให้จัดส่ง

- สินค้าถูกจัดส่งในวันรุ่งขึ้น หรืออย่างช้าที่สุดไม่เกิน 2 วันนับจากวันที่ได้รับโอนเงินค่ะ

~How to pay

++ บัญชีธนาคารไทยพาณิชย์
    ชื่อบัญชี ปิยะกุล โชตะนา เลขบัญชี 221-220771-7

++ ชำระผ่านทาง paypal E-mail ได้นะคะ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Everything in this post are IN STOCKS. No waiting time.

Please only submit an order if you wish to confirm an item.

For those who have questions,
    please email : hesheit2010@gmail.com

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เข็มขัดเก๋ๆ 300 B ทุกเส้น จร้า

เข็มขัดประดับพู่ เก๋ๆ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Price : 590 B

เสื้อเชิ้ตเท่ๆแอบเซ๊กซี่ด้วยผ้าซีทรูสีเนื้อ
    Price : 350B
    Blazerงานสไตล์ TOP SHOP ** SOLD OUT **
    กางเกง ขาสั้นสีดำเอวสูงผ้าลินิน ใส่สบายมากค่ะ มี2สี ดำ/ ยีนต์

เชิ้ตสียีนต์ 420 B ** SOLD OUT **
    กางเกงสียีนต์ฟอกสีอ่อน ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ 390 B

หมวก 350 B ไม่รวมเข็มกลัด

Dress vintage สีน้ำตาลลายดอกไม้
    Price : 450B

Dress งาน KAREN MILLEN ทรงเดียวกับในแบบค่ะ
    เป็นผ้ายืดอย่างดีทิ้งตัวหน่อยๆใส่แล้วไม่อ้วนค่ะ Cutting เนี๊ยบมาก
    Price : 650 B

Christian Dior Dress เดรสผ้าชีฟองประดับลูกไม้ แบบยาวเพิ่มความเซ็กซี่และอลังการให้กับชุดออกงานได้อย่างลงตัว ของ dior boutique
    color : ดำ เทา เหลือง แดง ครีม
    ขนาด : อก34นิ้ว เอว26นิ้ว สะโพก36นิ้ว ยาว57นิ้ว
    Price : 2,200 บาท
    ของ dior boutique ราคาจิงอยู่ที่หกหลักเลยน่ะจ้า

Christian Dior Dress เดรสผ้าชีฟองประดับลูกไม้ แบบสั้นทำให้ชุดไปปาร์ตี้ดูหรูหราแอบเปรี้ยวนิดๆ ของ dior boutique
    color : ดำ เทา เหลือง แดง ครีม
    ขนาด : อก34นิ้ว เอว26นิ้ว สะโพก36นิ้ว ยาว31นิ้ว
    Price : 1,500 บาท
    ของ dior boutique ราคาจิงอยู่ที่หกหลักเลยน่ะจ้า

เดรสเสื้อกล้ามลายเสือ ผ้าดีมากนิ่มมากๆไม่ใช่ผ้ายืดธรรมดานะคะ
    Price : 490B
    Blazer งานสไตล์ TOP SHOP ดีไซด์เก๋ตรงแขนเป็นแบบย่น เริ่ดหรูมากค่ะขอบอก
    color : ครีม
    Price : 700B

Blazer สีเทาเข้ม
    Price 700 ** SOLD OUT **

Dress Hamlet ดีไซด์เก๋ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆในวันเบาๆค่ะ
    Price : 390 **

Fashion by HESHEIT
    Top :เสื้อยืดscreenลายThe Beatlesลิขสิทธิ์ของทางร้าน
    Size :freesize ใส่ได้ทั้งญ และช
    Pant :กางเกงขาสั้นHP0102
    Colour : กากี
    Size : M
    Price : 450

เสือยืดคอกลมแนวstreet ทุกแบบราคา350B

เสื้อกั๊กแขนกุดสีเขียวมิ้นน่ารักอย่าบอกใคร

เสื้อเชิ้ตทุกแบบทุกลายแนวstreetรับรองไม่ซ้ำใคร ราคา450B

งานสั่งตัดของทางร้านค่ะ การตัดเย็บสวย ใช้ผ้าและซิปอย่างดี

Detail :กางเกงเอวสูง5ส่วน Chic Chic
    เนื้อผ้า :ผ้าวาสนำเข้าจากญี่ปุ่น เป็นผ้าที่ใช้ทอคะ ผ้าจะไม่เงาต่างจากผ้าแสลคโดยสิ้นเชิง แนะนำว่าควรซักมือคะ ตัวนี้ทรงจะเป็นแบบที่ลง cheeze เล่มล่าสุด ผ้าดี ทรงสวย การตัดเย็บดี ทรงจะเหมือนของ Greyhound ค่า

Color : มี 10 สี เขียวขี้ม้า ครีม ม่วงเปลือกมังคุด เทาเข้ม ดำ ส้มอิฐ น้ำตาลเข้ม กากี กรมท่า

SizeM : ทรงเอวสูง 30 นิ้ว
    Size L : ทรงเอวสูง 33 นิ้ว
    สะโพก 39 นิ้ว กางเกงยาวไม่รวมพับประมาณ 35 นิ้ว เวลาใส่พับ2ทบ

** แนะนำใส่ไซส์ L ขายดี กางเกงทรงนี้ใส่ไซส์ที่หลวมกว่าหุ่นเราหน่อยถึงจะสวย จะได้ทรงแบบ Greyhound เลยคะ

หน้าร้านที่สุขุมวิทขาย 1,xxx up ค่า

Price : 750 B

รองเท้า สไตล์คอมเบทมาจากเกาหลี สุดท้ายและท้ายสุดคู่เดียวค่ะ

เบอร์ รองเท้า 39 นะค่ะพี่ ยี้ห้อ COCORO (เป็น made in koreanนะค่ะ)

ของแท้ มือ1 ฝากเพื่อนซื้อมาจากเกาหลี ใส่ไม่พอดีอะคะเลยขอส่งต่อ

กางเกงยินส์แท้สีเข้มเอวสูง [เป็นยีนต์จริงๆไม่ใช่แบบบางๆ ฟอกให้นิ่มใส่สบายมาก]
    ประดับด้วยเพชร เย็บอย่างดีค่ะ งานดีมากจริงๆ มี S M L นะคะ

เสื้อเชิ้ตแขนกุด งานtopshop ลายหลอดด้ายเก๋ๆ รับประกันว่าเก๋จิงอารัยจิง เลยจร้า
    Price : 390B

0/5

Re: ***หมวกTurban เจนี่/ Top Shop /YSL /Prada celebs Vintageสุดๆ กับหมวกอาลาดิน Turban Hat พร้อมส่งทุกชิ้น

ไม่เห็นภาพสินค้าเลยค่ะ อยากทราบว่าร้านนี้ขายสินค้าอะไรบ้างคะ
    slotxo wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->