Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 27

Thread: ++ *Zara Sale* ++ คิวจ่ายเงินยาวมากกกกกกกกกกก

thanyapang's Avatar
    thanyapang is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking ++ *Zara Sale* ++ คิวจ่ายเงินยาวมากกกกกกกกกกก

เผื่อเวลาต่อคิวจ่ายกะตังไว้หน่อยนะจ๊ะสาวๆ ไปมาตอนเที่ยง แม่เจ้า ..... อีก 2 คนก็พ้นประตูหน้าร้านพอดี!!!!!!!!

BB User
    +++ 21D2224A

Feel free to add ,,, I can provide my listing's info via BBM kaaa ^o^

+: PanGRuM :+

0/5

Smile

ไปมาเมื่อเช้าคนเยอะมากค่ะ
    เราไม่ค่อยได้อะไรเท่าไหร่ เพราะซื้อตัวที่อยากได้ไปหมดแล้วตั้งแต่ก่อนเซลค่ะ
    ได้แต่เสื้อผ้าลูกหลานกลับมามากมาย

เพื่อนๆได้อะไรติดไม้ติดมือกันมาบ้างค่ะ เล่าให้ฟังกันหน่อยเร็ว...

0/5
    เข้าคิวจ่ายก่อนเที่ยงนิดหน่อย ยืนต่อคิวไป 1 ชม.ถึงจะเสร็จ เมื่อยแขนมากมาย
    ไม่ใช่แค่พนักงานช้าอย่างเดียว แต่เจอพวกที่เจอเพื่อนแล้วค่อยๆ ไปเลือกเอามากองรวมกันไว้ จ่ายพร้อมกันทีเดียวหลายๆ ชิ้นหลายคนเลยค่ะ แล้วบางคนมารอดูว่าใครของน้อย แล้วเข้ามาขอจ่ายด้วย แบบนี้น่าหงุดหงิดเนอะ ไม่เข้าใจทำไมไม่ไปต่อคิว !!!!

kalliez's Avatar
    kalliez is offline Junior Member
    0/5

Angry

Quote Originally Posted by jom View Post
    บางคนมารอดูว่าใครของน้อย แล้วเข้ามาขอจ่ายด้วย แบบนี้น่าหงุดหงิดเนอะ ไม่เข้าใจทำไมไม่ไปต่อคิว !!!!
    ไม่ชอบคนประเภทนี้อย่างแรงเลยค่ะ น่าหงุดหงิดใจที่สุดเลย ไม่เห็นใจคนที่เค้าต่อคิวอยู่ตั้งนานสองนาน พวกนี้น่าจะโดนกับตัวเองบ้างจะได้รู้สึก

0/5

ถามหน่อยค่ะ

ลดเยอะมั๊ยคะ หลายเปอร์เซนต์มั๊ยคะ

jubjib's Avatar
    jubjib is offline Trusted Member
    0/5
    ไปตั้งแต่สาขา Central world ตอน 10 โมงแล้วไปต่อที่ พารากอน นี่พึ่งกลับบ้าน เหนื่อยรอต่อแถว นานมากๆๆๆ ไม่ค่อยได้อะไรเลยอ่ะค่ะ แล้วเพื่อนล่ะค่ะ :cry:
    Jubjib@SBN

mybigboss's Avatar
    mybigboss is offline Trusted Member
    0/5
    ไปมาเมื่อเช้าเหมือนกันค่ะ แต่ว่าของที่สวย ๆ ผ้า Silk จะลดแค่ 30% เท่านั้น แถวจ่ายตังค์คิวยาวเหยียด รอนานมากกว่าจะได้จ่าย เพราะว่าเห็นแต่ละคนซื้อไม่ต่ำกว่า 10 ชิ้นเลยค่ะ
    Thank You ... SBN.

0/5

Cool ZaRA

ต่อคิวนานมากเลยคะ เอ๋อกินเลยคะ

แต่แอบเห็นผู้หญิงผิวขาว หิ้ว Speedy watercolor ผูกผ้า สงสัย
    แต่ไม่กล้าทักคะ ว่าใช่พี่บันดาลีอ่ป่าวอะคะ ^__^
    หยุดไม่อยู่เลยจ้า มือไปมันไปเองคะ ~~~**

0/5

Wink

คิวจ่ายตังยาวไปถึงห้องลองเสื้อต่อคิวเหนื่อยและเมื่อยมากเซ็งจิต

tukwachi's Avatar
    tukwachi is offline Trusted Member
    0/5

Wink

ที่ภูเก็ตก็ต่อคิวเหมือนกันค่ะ แต่ไม่ค่อยยาวเท่าไหร่ เราได้รับบาดเจ็บพอสมควร กลับมาดูที่บ้านดันซื้อมาซ้ำกับแบบที่มีแล้ว จะบ้าตาย

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook