Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: Sunny - MAC Cream Cup มาใหม่อีก 4 แท่งคะ

Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Sunny - MAC Cream Cup มาใหม่อีก 4 แท่งคะ

รบกวนผู้สั่งจองระบุเบอร์ข้างหน้าของของที่จะจองและชื่อของของที่จะจองด้วยนะคะ และขอเบอร์โทรด้วยค่ะ แม่ค้าชักจะงงเอง

**** ทุกชิ้นจองได้นะคะ แต่ขอให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่าาา

1208. MAC Lipstick Cream Cup สีชมพูอ่อนหวานๆที่ทุกคนตามหาค่ะ มาทีไรเกลี้ยงทุกทีจ้า สีชมพูเบาๆแต่เก๋สุดฤทธิ์ ขายแท่งละ 640 จ้า คราวนี้้ได้มา 4 แท่งค่ะ (ราคานี้ของดต่อนะคะ พอใจราคาค่อยติดต่อมาจ้า) สีที่สองจากขวานะคะ

1206. Stila Color Wheel Eyeshadow Palette เป็นเซทแต่งตาทาแก้มของใหม่ค่ะ ที่มีครบทุกโทนจริงๆ หิ้วมาจากเมกาค่ะ เซ็ทใหญ่บิ้กเบิ้ม แถมไล่สีให้เราเสร้จ ไม่ต้องมานั่งคิดเองว่าจะเอาไร ไล่กับอ่ะไรดี มีทุกโทน ทุกเฉด อันไหนใช้เยอะก้เป็นช่องใหญ่ สะดวกสุดๆ สุดคุ้มไปเลยค่ะ ที่ 1250 บาท คุ้มจริงงงงงง

1207. Maybeline Liquid Eyeliner : Black ลิควิด อายไลเนอรืสีดำค่ะ เขียนง่าย เฉียบ อันนี้ไม่เป็นแพนด้าของจริง ใช้ไปสองครั้งถ้วน ขอขายที่ 95 ค่ะ เริ่ดจริงๆ ทั้งถูกทั้งดีค่ะ

1201. Nars Roman Holiday Lipstick ของใหม่แกะกล่องจ้ะ สวยหวานไม่ต้องบรรยาย สุดฮิต ทาแล้วน่ารักมากมาย หวานมากๆเลยค่า ขอขายที่ 790 ค่ะ
    1202. Nars Albatross ตัวนี้กล่องใหญ่เท่าบลัชออนเลยนะคะ เอาไว้ไล้ ตบทับบนหน้าอีกทีหลังจากแต่งหน้าแล้วก็ได้ค่ะ หรือเอาไว้เพิ่มความส่างในส่วนที่ต้องการ เช่นโหนกคิ้ว สันจมูก เริ่ดค่ะ ขอขายที่ 780 จ้า ของใหม่นะค้า

1203. Mac Lipstick Honey Love หนึ่งในสีนู๊ดยอดฮิต ใช้ไปสามครั้งค่ะ เหลือเกือบเต็มแท่ง สีทาง่าย เหมาะกะคนชอบสโมกี้อาย และปารืตี้จ้าา สีที่สามจากซ้ายนะคะ ขอขายเพียง 490 ค่ะ

1204. Mac LipGlass A Quiet Roar เป้นกลอสที่เพิ่งออกมาช่วงปลายเดือนสิงหานี่เองค่ะ ปาดไปสามครั้งเหมือนกัน ขนาดปกตินะคะ สีจะเป็นออกนู๊ดๆ ประกายชิมเมอรืละเอียดมากๆ ใครที่กำลังหากลอสทาทับสีนู๊ดอยุ่ต้องแท่งนี้เลยค่ะ ขอขายที่ 490 เท่ากันจ้า (จริงๆแพงกว่าลิปสติกธรรมดาอีก)
    1205. Nars Modern Love Palette ใช้ไปพอสมควรค่ะ แต่สีอ่อนเหลือเยอะมากๆ ถือเป็นหนึ่งในการคัดสรรสีที่ดีที่สุดของนารืสเลยค่ะ ตลับเดียวเที่ยวได้ทุกชุด มีโทนน้ำตาล และโทนเทาดำ สองสีบนทางขวา แทบไม่แหว่งเลยค่ะ แตะไปนิดเดียว เช่นเดียวกับด้านล่างขวาสุดค่ะ จะมีสีขาวที่ใช้ไปมากหน่อยค่ะตัวเดียว ได้ไปสุดคุ้มจริงๆค่ สุดยอด ราคาเต็ม 1950 ขอขายที่ 1200 จ้า

1197. Charles Wothington Maximum Volume Mousse เหลือ 70% ค่ะ เป็นมูสเพิ่มความหนาให้กับเส้นผมค่ะ ใช้ดีจ้า ทำให้ผมหนาดูมีวอลุ่มและเงางาม ขอขายที่ 150 จ้า
    1198. Shiseido Day Moisture Protection SPF 15 size 30ml เป็นโลชั่นบำรุงผสมสารกันแดดค่ะ เหมาะกะคนที่นั่งในออฟิศจ้ะ เพราะไม่ได้กันแดดอะไรขนาดนั้น แค่กันไม่ให้เราดำจากแสงไฟในที่ทำงานจ้า ใช้ไปสองที ขอขายที่ 180 จ้า ใช้ได้นานมากมายค่า

1199. Clarins Multi Jour Multi active day cream 15ml เพิ่มความชุ่มชื้นสุดๆ ของใหม่ค่ะ บำรุงดีมากจริงๆ ขอขายที่ 140 เท่าน้นจ้า คุ้มมากนะคะ
    1200. Clarins Multi-Active Night Lotion 15ml ของใหม่จ้า บำรุงผิวล้ำลึกในขณะหลับ คราแรงเด่นเรื่องบำรุงอยุ่แล้วค่ะ ขอขายที่แค่ 140 จ้า
    1188. Victoria's Secet Body Spray Strawberry and Champaign ใช้ไปสามครั้ง เหลือเยอะอย่างที่เห็นค่ะ ขอขายที่ 320 จ้า

1190. Elizabeth Arden สี Flirt 17 เป็นสีชมพูสุภาพค่ะ ทาได้ทุกวัน เหลือเยอะมากๆตามที่เห้น ไม่มีน้ำหอมนะคะตัวนี้ ขอขายที่ 95 เท่านั้นจ้า

1191. Cute Press แป้งฝุ่นของใหม่ค่ะ สีเหมาะกะคนขาว ขาวเหลือง กระปุกใหญ่มากกกก ขนาด 55 กรัม มีสารกันแดดด้วยค่ะ สุดคุ้มที่ 120 จ้า
    1192. Elizabeth Arden Ceramide Herbal เป็นรุ่นปรับปรุงค่ะ เพิ่มส่วนผสมของพืชธรรมชาติลงไปในเม็ดเซรั่มบำรุงผิว ใช้ไปนิดน่หอยค่ะ ไม่กี่เม็ด เหลือเยอะอย่างที่เห้น ขอขายที่ 990 เท่านั้นค่ะ

1193. Cle De Peau Gentel Balancing Lotion 15ml ของให่นะคะ่ ใช้ดีมากๆ อ่อนโยนมากๆ ขายเพียง 195 จ้า
    1194. Cle De Peau Anti-spot Serum 6ml เซรั่มเข้มข้น ลดเลือดริ้วรอยจ้า ของใหม่ ขายที่ 195 จ้า

1195. Kiehl's Foaming non-detergent Washable Cleanser 5ml ใช้สองสามหยดจ้ะ ผสมน้ำนิดหน่อย นวดบนหน้าที่ชื้นค่ะ เช็ดหรือล้างออกก้ได้ค่ะ ขอขายที่ 39 จ้า
    1196. Kiehl's Calendula Extract Herbal Toner 5ml หอมมากจ้ะโทนเนอรืตัวนี้ เป็นรุ่นไม่ผสมแอลกอฮอล์ ปกติจะแช่อยู่ในกลีบดอกไม้ค่ะ เริ่ด บำรุงสุดๆ ขอขายที่39 จ้า

1180. Fasio ยาทาเล็บสีเขียวอ่อนมากๆ พร้อมกับกลิสเตอร์ละอียดสุดๆค่ะ วิ้ง แต่ไม่ลิเก ทาได้ทุกวันเลยค่า เนื้อทาง่ายสบายใจ เหมาะกับวันที่อยากได้ไรเบาๆ แต่ไม่อยากธรรมดาเกินไป เหลือ 75% ค่ะ ขอขายที่ 80 จ้ะ
    1185. Nars Sheer Glow Foundation สี 04 Deauville ของใหม่มี 11 ซอง ซองละ 35 ค่ะ รับสามซองเอาไปเลย 100 บาท สีเหมือะกะคนขาวขาวเหลือง ใช้นิดเดียวก็ทั่วแล้วค่ะ ทาตรงทีโซนก็พอค่ะ ดูไม่หนาเลย ของเค้าดีจริงๆ เกลี่ยง่ายเนียนเรียบ เป๊ะมากๆค่า

1183. Nars Brightening Serum 2ml ของใหม่ มีสองหลอด ช่วยให้หน้ากระจ่างใสพร้อมบำรุงอย่างล้ำลึกค่ะ ขอขายที่หลอดละ 95 จ้า
    1184. Nars Aqua Gel Hydrator 7ML เป็นตัวให้ความชุ่มชื่นกับผิวห้นาแบบสุดๆค่ะ ของใหม่มี 5 กระปุก ขอขายกระปุกละ 140 จ้า

1186. The Body Shop Beauty Organizer กระเป๋าเครื่องสำอางค์ของใหม่ค่ะ ใส่ของได้เยอะมากๆ แถมแยกเป็นส่วนเพื่อความสะดวกได้ด้วยค่ะ ขอขายที่ 190 ค่ะ ดูตามรูปเลยนะ

1172. Majorica Majorca Eyeliner สีน้ำเงินค่ะ เหลาไปทีเดียว เขียนดีค่ะ ขอขายที่ 130 จ้ะ
    1162. Skinfood Lip Balm แตะไปทีเดียว กระปุหใญ่มากมาย กลิ่นหอมค่ะ ขอขายที่ 120 จ้า

1174. Clinique Trio Eyeshadow ใช้ไปหน่อยๆ ค่ะ มีสีเงิน ฟ้าคราม และ เทาค่ะ ขอขายที่ 95 จ้า
    1175. Etude Mascara แบบมีสองหัว เหลือประมาณ 70% ขอขายที่ 60 จ้ะ

1164. Lancome Renergie Lift Volumnetry Cream 15ml ของใหม่ ผลิตเมอื่เดือน 6 ปี 10 ค่ะ ครีมยกกระชับใบหน้า เติมเติมส่วนที่สึกหรอให้หน้าดุเรียบเนียนกระชับขึ้นค่ะ ขอขายที่ 220 จ้า
    1165. Lancome Renergie Lift Volumnetry Serum Lifting Advance 10ml เซรั่มบำรุงผิวกน้าค่ะ ผลิตช่วงเดียวกะตัวบน คุ้มค่ะ ใครที่หน้าแบบครีมเริ่มเอาไม่อยุ่แล้ว อัดเซรั่มไปเลยจ้ะ ขอขายที่ 250 จ้า

1166. Lancome Blanc Expert Ultimate Whitening Eye Serum 15ml ขนาดปกติ ของใหม่ค่ะ ปกติราคา 2000 เราขอขายที่ 1550 จ้า คุ้มสุดๆ เพราะทำให้ผิวรอบดวงตาที่อ่อนล้ากลับมามีชีวิตใหม่ค่ะ เพิ่มความขาวกระจ่างใส ลดอาการแพนด้าจ้ะ
    1167. Lancome Men Energizer Total Moisturizing 50 ml ครีมบำรุงใบหน้าสำหรับคุณผุ้ชายค่ะ คุณผุ้ชายที่แบบ เบื่อๆขั้นตอนยุ่งยากในการบำรุง ตัวนี้อันเดียวจบค่ะ ทาได้ทั้งเช้าเย้น เอาไปเลยที่ 1950 บาทถ้วนค่ะ คุ้มจรงๆ

1168. Lancome Men Renergy 3D Profil Serum 30ml สำหรบคุณผุ้ชายที่คิดว่าครีมเอาไม่อยุ่แล้ว ก้จัดเซรั่มไปค่ะ ใช้อาทิตยืละครั้งก็ได้ ขอขายที่ 2200 จ้า ถูกกว่าห้างมากๆๆๆๆ
    1169. Lancome Renergie Lift Yeux Volumentry Eye Serum 15ml ขนาดปกติ สำหรับผิวรอบดวงตาที่เหนื่อยล้าและต้องการการฟิ้นฟุสุดๆ ตัวนี้ช่วยเพิ่มพลังค่ะ ยกกระชับ ลดรอยดำค่ะ ปกติ 2300 ขอขายที่ 1650 เท่านั้นจ้า

1170. Lancome Renergie Lift Volumentry Serum 30 ml สำหรับผิวหน้า ปกติ 4000 บาทค่ะ อันนี้หน้าเด้งเลยจ้ะ ใช้แล้วยกหน้า ทำให้ตึง กระชับ รูขุมขนดูเล้กลง เพิ่มพลังให้ใบหน้าที่อ่อนล้าค่ะ ใช้อาทิตยืละครั้งควบคู่กะครีมได้จ้ะ ขอขายที่ 2950 เท่านั้นค่ะ

1158. Guerlain Eyeshadow 4 shades สีม่วง แตะไปสีลพนิดละหน่อย ขนาดปกตินะคะ ซื้อมาแพงมากๆ ขอขายที่ 890--->850 เท่านั้นคร่าาา

1159. Etude Lipstick PP901 ลิปสติกสีชมพูค่ะ ทาได้ทุกวันเหลือตามที่เห็น ขอขายที่ 85 ค่ะ
    1163. Burt's Bee Lip Balm ทาไปทีเดียวเหมือนกันค่ะ ซื้อที่พารากอน 265 เราขอขายที่ 170 เท่านั้นค่ะ

1158. Elizabeth Arden Sheer White Illuminate Essence 30 ml ขนาดปกติ ใช้ไปเหลือเกิน 90% ตามที่เห้นในรูป ขวดปกติมี 2800 อย่างต้ำจ้า เป็นเอสเซสเพิ่มความขาวกระจ่างใส ขอบอกด้วยกว่ากลิ่นหอมมากกกก ขอขายที่ 750 เท่านั้นค่า

1150. MAC Lipstick Myth ของใหม่ มีสองแท่งค่ะ ของใหม่ แท่งละ 640 หายากจ้ะตัวนี้ เคาเตอร์ไม่ค่อยมี ซีดราวกับเป็นลิปคอนซีลเลอร์ ใช้กลบสีปากได้สนิทของจริง เน้แต่งกะตาสโมกี้ ป่วยสุด สวยสุด เด็ดสุดจ้ะ (ราคานี้ของดต่อนะจ้ะ พอใจราคาค่อยติดต่อมานะคะ)

1153. Shiseido Lipstick Maquillage RD 358 ใช้ไปสามครั้ง เป้นสีแดงใสๆค่ะ ไม่แป๊ดอย่างที่แท่งนะคะ ทาแล้วแดงเบาๆ สุขภาพดี ระเรื่อมาเชียว ขอขายที่ 450--->420 จ้า
    1147. Shu Uemura High Performance Balancing Cleansing Oil Fresh 450ml ขวดใหย่บิ๊กเบิ้ม คุณภาพไม่ต้องบรรยายจริงๆค่า ทำให้ผิวเกิดสมดุล ของลุงชูไม่ทำเราผิดหวังค่ะ ขอขายแบบไม่คิดมากที่ 1450---1250 ค่ะ คุ้มสุดๆ เจ้าของใช้ไม่ทันจ้า

1144. Chanel Mattifying Fluid 50ml เป็นโลชั่นที่ไม่มีน้ำมันค่ะ แต่ให้ความชุ่มชื่นกะผิวขั้นสุดยอด กระชับรูสิวเสี้ยนและทำให้หน้าแม๊ท ค่ะ เหลือตามดินสอชี้ ขอขายที่ 750--->690 จ้า ใช้ดีมากๆเลย
    1145. Chanel Nanolotion 150ml ขวดใหญ่มาก เหลือตามที่เอาดินสอชี้ค่ะ ต้องเขย่าก่อนใช้นะคะ เป้นตัวที่ทำให้หน้าสะอาดบริสุท เหมาะกะผิวแพ้ง่ายค่ะ ประมาณว่าเหมือนๆโทนเนอรือ่ะค่ะ แต่ซึมเขา้าผิวได้มากกว่า ขอขายที่ 750---->690 จ้า

รับสองตัวเอาไปเลยที่ 1450---->1350 คร่าาา

1140. The Body Shop Shimmer Cube โทนสีฟ้า อายแชโดว์ ประกอบด้วย อายแชโดว์ที่เยอะมากกก แยกเป็นสี่ตัลบเล้กได้ค่ะ มีสีเงิน ฟ้า น้ำเงินเข้ม และเทาค่ะ แต่งได้สวยมากกกกกกกก ใช้ไปเหลือเกิน 90% จ้า ห้างขาย 1290 ค่ะ รุ้งขอขายถูกๆเลยที่ 550 แล้วกันจ้ะ คุ้มจริงๆค่ะ เพราะว่ามันใช้ได้นานมากๆๆๆ ซื้อมา 1390 นะจ้ะ
    1126. Nars พัฟดำอันลือชื่อ ของแท้จากเคาเตอร์จ้า ใช้ได้ทั้งแป้งฝุ่นและแป้งผสมรองพื้นค่ะ BA ใช้เกลี่ยได้เนียนสุดๆค่ะ เบลนแป้งได้ดีค่ะดูไม่หนา ระวังของปลอมตามเวบอื่นๆนะจ้ะ ขอขายที่ 120--->100 จ้า (มี 5 อัน)

1142. The Body Shop Brow and Lash Gel เป็นของใหม่จ้า สำหรับปัดขนคิ้วให้เข้ารูป นอกจากนี้ยังปัดขนตาให้เปิดขึ้น สำหรับวันเบาๆ เพื่อให้ดวงตาดูเปิดจ้ะ แต่ไม่หนาแบบมาสคาร่า (แบบว่าชั้นสวยเองธรรมชาติค่ะ อิอิ) ยังสสมารถใช้กับวันที่เราติดขนตาปลอมได้ด้วยค่ะ เพื่อไม่ให้เกิดช่องว่างระหว่างขนตาปลอม กับขนตาเราจ้ะ ขอขายที่ 390 จ้า

053. The Body Shop Cranberry Joy Lip Balm 15 ml ลิปบาล์มบำรุงปากของใหม่ กลิ่นหอมมากกกกกก แถมกระปุกใหญ่กว่ายี่ห้ออื่นเลยนะคะ ใช้แล้วสุดคุ้ม เหมาะกะบเทศกลาวันหยุดสุดๆ ขอขายที่ 195 เท่านั้นจ้า (มีโลชั่นมาขายด้วยนะคะ แต่อยู่ห้องน้ำหอม)
    054. The Body Shop Spiced Vanilla Lip Balm 15ml อันนีก็ของใหม่ที่พลาดไม่ได้เช่นกันจ้า ได้กลิ่นแล้วแบบ โอ้ว ริมฝีปากเธอน่ากินเจงๆ หอมและบำรุงสุดๆ ขอขายที่ 195 เช่นกันจ้า

1134. Lancome Renergie Lift Volumetary Emulsion 15ml เป็นเนื้อครีมอิมัลชั้นช่วยยกกระชับ ทาต่อจากตัวตะกี้ได้เลยจ้า ผลิตภัณฑ์บำรุงผิวเนื้อสัมผัสสดชื่นบางเบา ซึมซาบสู่ผิวอย่างรวดเร็ว เพื่อประสิทธิภาพในการยกกระชับผิว รูปหน้าเรียวคมชัดขึ้น เหมาะสำหรับผิว ประกอบด้วยส่วนผสมพิเศษ 3 ชนิด ที่ช่วยเสริมบำรุงการทำงานของโกรท แฟ็คเตอร์ ได้แก่ สารสกัดจากยีสต์ , สารสกัดจากป่านลินิน และ ไบโอลิพิด ปกติ 75ml 3100 เราขอขายที่ 195 จ้า ของใหม่จ้ะ
    1135. Clinique Pore Minimizer Instant Perfector 7มล. ตัวกลบยกกระชับรูสิวเสี้ยนที่ได้ใจที่สุด บีบไปหนึ่งครั้ง ขอขายที่ 95 จ้า

1130. Yves Saint Laurant ยาทาเล็บสีชมพูอ่อนเนื้อมุก ใช้ไปเหลือตามที่เห้นในภาพ เหลือประมาณ 70% ค่ะ ทาออกมาแล้วผู้ดีมากกกกกกกก สวยใสกำลังพอดีๆเลยค่ะ ไม่มากไม่น้อยไป แถมทาง่ายมากๆๆๆๆๆๆ ทาไม่เก่งยังเรียบเลยค่ะ ขวดนี้ซื้อมา 950 จ้า ขอขายเพียง 180 ค่ะ
    1133. Lancome Renergie Lift Volumentry Lotion 50ml ตัวนี้เป้นของใหม่จ้า เช็ดทำความสะอาดผิวหน้าหลังล้างแล้ว แต่ก่อนลงครีมบำรุงนะจ้ะ ช่วยยกกระชับ เพิ่มพลังให้ผิวที่อ่อนล้าค่ะ ปกติ 200 ml ขาย 2200 เราขอขายที่ 195 จ้า

1121. Chanel Allure Extriat de Gloss สี Imaginaire 56 เป็นกลอสรุ่นใหม่ของชาแนลที่สวยมากกกกกกกกกกกกกก ให้ความรู้สึกเบากว่ากลอสรุ่นก่อนๆมาก เม็ดสีกระจายตัวสวย เป็นสีชมพูหวานๆค่ะ ไม่เข้มหรือ่อนจนเกินไป น่ารักสุดๆ แถมช่วยกลบร่องปากด้วยค่ะ ทำให้ดูตื้นขึ้น สวยจนบรรยายไม่ถูก ตัวนี้เป้นของใหม่ค่ะ ขอขายที่ 990 นะคะ เบอร์ 56 ในรูปตัวอย่างนะคะ

1117. L'Occitane Amande Pomme Cleansing Oil ขนาดใหญ่ปกติ 200ml เป้นของใหม่ค่ะ เหมาะมากสำหรับคนขี้เกียจ ตัวนี้ใช้ล้างเมคอัพและทำความสะอาดได้เลยในหนึ่งเดียว หลังจากนวดเอาเครื่องสำอางค์ออกแล้ว นวดให้ทั้วหน้า ก้ล้างน้ำเปล่าได้เลยค่ะ จบ ตัวเดียวจบของจริง ช่วยให้ผิดตึงกระชับด้วยค่ะ แถมหอมมากกก ขอขายที่ 790 จ้า
    1115. MAC Lipstick Alibi เป็นสีส้มประการังค่ะ เริ่ดสำหรับคนอยากหน้าเด็กๆ ใสๆ ก็ไม่ต้องแต่งตามาก ทาแก้มเบาๆส้มๆ แล้วก็จบด้วยตัวนี้ เริ่ดค่ะ ขอขายที่ 640 ค่ะ (ราคานี้ของดต่อนะคะ พอใจกับราคาแล้วค่อยติดต่อมานะจ้ะ)

1114. Mac Lipstick CB96 เป็นสีส้มแดงประกายใสๆค่ะ คือแดงจริง แต่เนื้อไม่เข้มมากค่ะ สวยนะคะ เหมาะกะวันทำงานปกติ ทาแท่งเดียวก็ดูไม่ป่วยแล้วจ้าา ขอขายที่ 640 ค่ะ (ราคานี้ของดต่อนะคะ พอใจกับราคาแล้วค่อยติดต่อมานะจ้ะ)

1109. MAC Blush Sunbasque เป็นที่ปัดแก้มสีออกโทนส้มประกายค่ะ ของใหม่นะคะ เป็นสีที่สวยมากๆ ใครไม่เคยลองต้องลองค่ะ เป็นอารมณ์ส้มบ่มแดด มีเลือดฝาด ใช้ได้ทุกวันจริงๆ แบบว่าเริ่ดค่ะ สวยมากก ขอขายที่ 780 จ้า (ราคานี้ของดต่อนะคะ พอใจกับราคาแล้วค่อยติดต่อมานะจ้ะ) สีที่สองจ้าซ้ายมือนะคะ

1112. MAC Lipstick Cherish นี่ก็อีกหนึ่งนู้ดยอดฮิตค่ะ เข้มกว่าตัวบน รุ้งเองใช้ตัวนี้ประจำค่ะ (ผิวขาว) ใครเห็นเป็นต้องทักว่าเริ่ดจริงเธอ 555 ของใหม่ค่ะ ขอขายที่ 640 ค่ะ (ราคานี้ของดต่อนะคะ พอใจกับราคาแล้วค่อยติดต่อมานะจ้ะ) สีที่สองจ้าซ้ายเลยนะคะ ตอนนี้มีสองแท่งจ้ะ เหลือ 1จ้ะ

1101. Etude Orgel Light Lipstick 01 เพิ่งค้นเจอเหมือนกัน ของใหม่ ไม่เคยใช้เลย สีออกส้มค่ะ แต่ไม่แป๋นมาก ขอขายโละเลยค่ะที่ 250 เท่านั้นค่ะ
    1104. Bonnebell Lip Gloss สี hype Cherry เหมาะสำหรับคนอยากได้กลอสใส แต่มีสีหน่อยๆ ไม่จืดสนิท ของใหม่ค่ะ มาจากเมกา ขอขายที่ 140 เท่านั้นจ้า

(มีต่อค่า)
    ค่าของคนอยู่ที่การรักษาคำพูด หากคนๆใดไม่รักษาคำพูดแล้ว ย่อมไม่มีค่า ไม่ว่าในสายตาของใคร....

Sunny18 is offline Trusted Member
    0/5
    1095. Dove Deodorant Spray ของใหม่ค่ะ กลิ่นหอมมาก ไว้ฉีดใต้วงแขน ขอขายที่ sold จ้า
    1096. Biore Cleansing Gel เป็นตัวล้างเครื่องสำอางค์ค่ะ แบบเจล ไม่ต้องเช็ดสำลีนะ ล้างน้ำออกได้เลยค่ะ ขอขายที่ 280 จ้า ของใหม่นะคะ
    1098. Bourjois Paris อายแชโดว์พ้อดของใหม่สีม่วงสดใสค่ะ ขอขายที่ 150

1091. Nars Lipstick Venice ใช้ไปหนึ่งครั้ง เป็นสีชมพูออกวาวๆค่ะ ใช้เพื่อทำให้เกิดความวาวบนริมฝีปาก เนื้อจะไม่ได้ออกสีมาก แต่ทาแล้วสุดจะเซ็กซี่ค่ะ ทำให้การแต่งหน้าธรรมดาไม่ธรรมดาค่ะ เหมาะกบการแต่งสีตาที่เป้นสีๆ แบบโทนเขียว หรือฟ้า หรือม่วงค่ะ สวยน่ารักมากจริงๆ ขอขายที่ 590 ค่ะ

1079. Nars Body Glow 31 ml ของใหม่ค่ะ เป็นโลชั่นทาตัวเนื้อเหลวที่ทำให้เกิดประกายเรืองรองที่สวยงามที่สุดค่ะ เหมาะกับการไปปารืตี้สุดๆ ออกงานก้เริ่ดค่ะ มีส่วนผสมของวนิลากับน้ำมันโมนอยจากตาฮิติบำรุงผิวด้วยค่ะ ใช้จิ๊ดเดียวก็ทั่วแล้วค่ะ ขอขายที่ 450 จ้า มีสองอันค่ะ ราคาพิเศษจริงๆค่ะ1081. Mac Liquid Eyeliner สีดำ มันดำเข้มได้ใจจริงๆค่ะ ตัวนี้ใช้แล้วเหลือประมาณ 70% ค่ะ เขียนไม่ยากนะคะ เพราะถึงเป็นแบบน้ำแต่หัวภู่กันจะแข็งค่ะ ทำให้คอนโทรลได้ง่าย ขอขายเพียง 250--->220 จ้า

1077. Nars กระเป๋าเครื่องสำอางค์จิ๋ว ลายไม้สีดำ ของใหม่ เห็นเล็กๆแต่จะได้เยอะมากค่ะ คราวนี้ได้มาสองใบ ใบละ 140 จ้า

1082. Boots No .17 Eyeshadow Solo สีเทาเข้ม เข้มมากๆ กลิสเตอรืเล้กๆ เลียกว่าแทบไม่มีเลยดีกว่า เหมาะทำสโมกี้อายค่ะ ใช้ไปเล้กนอยจ้า ขอขายเพียง 50 ค่ะ หรือเอาไว้แต้มหางตาทำให้ตาดูลึกขึ้นค่ะ
    1083. Lancome Eyeshadow Duo อายแชโดว์โทนเขียวใบไม้กะเขียวขี้ม้าค่ะ สวยมาก ทำให้ตาดูลึกมีสเน่ห์ค่ะ แตะไปไม่มาก เหลือเกิน 90% แน่นอนมีแปรงสองอันช่วยให้แต่งง่ายขึ้นอีกค่ะ ขอขายที่ 250---190ค่ะ

1067. L'Occitane Shea Butter ขนาดตลับปกติ เป็นเชียร์บัตตเอร์เข้มข้นผลิตในฝรั่งเศส สำหรับบำรุงรมฝีปาก ผม หรือส่วนที่แห้งกร้านได้อย่างดีเยี่ยมค่ะ ของใหม่นะ ขายกระปุกละ 280 จ้า
    236. Etude House Dear Darling Ultra Shine Lip no 11 Bubble Shine สุดจะวนิดาอีกแท่งค่ะ ราคาก็งาม ออกชมพูหวานๆ แบบวัยรุ่นจ้ะ ปล่อยที่ 360---->340 ของใหม่นะคะ

1087. Canmake Lip Concealer ตัวกลบสีปากที่ดีที่สุดค่ะ เหมาะทาเพื่อทำให้ปากซีดมากกกกก แล้วทากลอสทับวาวๆ เหมาะกะสโมกี้อายสุดๆ หรือจะทารองพื้นก่อนทาลิปสีได้ค่ะ จะทำให้สีลิปโดดเด่นมากๆค่ะ ใช้ไปสามครั้ง ขอขายที่ 290---250 จ้ะ
    1059. Vichy Foundation SPF 20 no 35 ขนาดปกติ รองพื้นเนื้อบางเบาของวิชชี่จ้า สีเหมาะกะคนขาวเหลือง เนื้อเบาดีจริงๆ ใช้ไปเหลือ 70% ขอขายที่ 220จ้า

1061. Loreal Tec Curl Memory Up Spray 125ml ฉีดไปสองครั้งค่ะ เป้นสเปรย์จัดทรงและเพิ่มความหนาให้กับเส้นผมค่ะ ใหม่มากๆ ขอขายเพียง 190---170 จ้า

1054. YSL Gloss Sparkling Touch for Lips เบอร์ 8 ตัวนี้เป้นกลอสปากปลายภู่กันนะคะ บิดก้นเอาแล้วเนื้อกลอสจะไหลออกมาค่ะ ใช้ไปหนึ่งครั้งค่ะ สีชมพูกลีบบัวค่ะ มีประกายว้งๆละเอียดจ้า ขอขายที่ 480---450 ค่ะ
    1055. YSL Gloss Sparkling Touch for Lips เบอร์ 7 ตัวนี้เป้นกลอสปากปลายภู่กันนะคะ บิดก้นเอาแล้วเนื้อกลอสจะไหลออกมาค่ะ ใช้ไปหนึ่งครั้งค่ะ สีชมพูสว่างสดใสค่ะ ขอขายที่ 480----450 ค่ะ

1048. Elizabeth Arden แป้งผสมรองพื้น เหมาะกะคนขาว ขาวเหลืองค่ะ เหลือ 30% ค่ะ ตามภาพ ขอขายที่ 150 เท่านั้นคร่า

1037. Max Factor Silk Gloss Tube สี Next to Nude บีบไปหนึ่งครั้งค่ะ เป้นลิปกลอสวาวๆสีนู้ดๆค่ะ ไม่ได้วิ้งมากนะคะ งามเริ่ด ทาแล้วมะผิดหวัง ทาได้ทุกวัน ขอขายที่ 120 ค่า
    1024. Kielh's Gentel Foaming Facial Cleanser 250ml ของใหม่ โฟมล้างหน้าที่ทำความสะอาดเครื่องสำอางค์และสิ่งตกค้างออกอย่างหมดจดที่สุดค่ะ ของเค้าดีจริงๆ ขอขายที่เพียง 990 จ้ะ หลอดใหญ่มาก ใช้ได้นานแน่นอนค่า

1032. Elizabeth arden กระเป๋าเครื่องสำอางค์สีดำขลิบเงิน เป็นกระเป๋าที่สามารถทำเป้นกระเป๋าคล้องไหล่ได้เลยค่ะ น่ารักมากมาย ใส่ของไปใกล้ๆบ้านได้กะลังดี ขอขายที่ 160 เท่านั้นค่า ของใหม่นะจ้ะ
    1033. Elizabeth Arden กระเป๋าเครื่องสำอางค์สีขาวหูแดง ของใหม่ค่ะ ขนาดประมาณถุงดินสอ หนังเทียมนิ่มมากมาย มีที่คล้องมืออีกต่างหาก ขอขายที่ 140 ค่ะ

1034. Skinfood กระเป๋าผ้าสีเหลืองจุดน้ำตาล ใส่เครื่องสำอางค์กันอีกตามเคยจ้า เห็นแบบนี้จุใช่ย่อยค่า มีสองใบจ้ะ ของใหม่ ขายที่ใบละ 140 ค่า
    1035. โฟมล้างหน้าจากศูนยืโสมแห่งชาติเกาหลีค่ะ ได้มาจากเกาหลีสดๆ มีกลิ่นโสมหอมจรุงใจ คุณค่าในการบำรุงผิวหน้าได้เนียนใสสไตล์สาวเกาหลีค่า ของใหม่ขายที่หลอดละ 350 ค่า

993. Impress White Emulsion 1ml ตัวเช็ดหน้าเพื่อความขาวกระจ่างใส เนื้ออีมัลชั่นซึมสู่ผิวอย่างรวดเร็วค่ะ ของเค้าดีจริงๆ มีสองซองเอาไปเลยที่ คู่ละ 30 ค่ะ
    995. RMK Control Colour Foundation 1g เป็นรองพื้นแบบควบคุมสีผิวให้สม่ำเสมอ สำหรับคนขาว ขาวเหลืองค่ะ มีซองเดียว 15 บาทค่ะ

984. Clarins Smoothing Scrub for new Skin เผยผิวใหม่ด้วยสครับตัวเก่งของคลาแรง บีบไปหนึ่งที แค่เอามาลองกับมือเฉยๆค่ะ ขอขายที่ 90 จ้า
    969. Estee Lauder Eyeshadow Violet เป้นอายแชโดว แตะไปพอๆกะตัวบน นิดๆหน่อย อันนี้เป็นโทนชมพูอ่อนกับม่วงค่ะ สีน่ารักมากๆ คนไทยแต่งโทนนี้ขึ้นค่ะ ให้ความรุ้สึกหวานๆ แต่ไม่เลี่ยน เหมาะกับการแต่งหน้าทุกวันจริงๆ ขายที่ 220 จ้า

986. Clarins Gentel Foaming Cleanser 20 ml เป็นโฟมล้างหน้าสูตรอ่อนโยนที่ช่วยขจัดเซลผิวที่ตายแล้วออกไปอย่างนุ่มนวลค่ะ ของใหม่จ้ะ ขอขายที่ 160--->130 ค่ะ
    966. Aviance Intense Color Eye Shadow -Grey/blue ของใหม่นะคะ เป็นอายแชโดว ไม่มีกล่องจ้ะ สี่สีโทนฟ้าเทาค่ะ ประกอบด้วยสีขาว สีฟ้าอ่อน เทาและน้ำเงินเข้มค่ะ เริ่ดที่สุดเพราะว่าสีสวยมากๆจริงๆ เม้ดสีเข้ม ทานิดเดียวก็ทั่ว ขอขายเพียง 590--->490 ค่ะ

979. RMK Lip Gloss 26 Shiny Rose Pink เป็นสีชมพูกุหลสบแบบเปล่งประกายค่ะ เหลือ 85% ค่ะ ขอขายที่ 290--->220 เท่ากันจ้าแท่งขนาดปกตินะคะ
    978. RMK Lip Gloss 27 Shining Sheer Gold เป็นลิปที่วิ้งเยอะมากๆ ละเอียดค่ะ ทาแล้วสวยจริงๆ เงาแว้บเลยค่ะ แถมของ RMK ติดทนดีทีเดียวค่ะ เหลือ ประมาณ 80% เท่าในรูป ราคาเต็ม 970 จ้า ขอขายที่ 290--->220 เท่านั้นค่ะ แท่งขนาดปกตินะคะ

963. The Body Shop Shiso Whitening Serum 30ml ขนาดปกติ ของใหม่ค่ะ เป็นเซรั่มที่เน้นความขาวกระจ่างใสของผิว จุดประหกายให้ใบหน้า ใช้ดีมากๆค่ะ หน้าจะไม่แห้งแถมเป็นสูตรบำรุงเข้มข้นจากใบชิโสะอีกด้วยคะ ตัวนี้เป็นไลน์ใหม่ของ body shop เลยนะคะ รับไปใช้ก่อนใครเลยค่ะที่ 920 ค่ะ
    961. Philosophy Amazing Grace Perfumed Shampoo 20 ml เป้นแชมพูที่พูดได้คำเดียวว่าหอมมากกกกก เหลือ 70% ขอขายที่ 50 เท่านั้นค่ะ

951. Elizabeth Arden Good Night Sleep Restoring Cream 50ml เป็นไนท์ครีมสำหรับบำรุงให้ผิวหน้าคุณรักษาตัวเองยามค่ำคืนค่ะ มั่นใจว่าหลับฝันดีแน่เพราะว่ามีกลิ่นหอมอ่อนๆ ตื่นมาหน้าสดใสค่ะ ขอขายที่ 1350 เท่านั้นค่ะ ในห้างมีเป็น2 พันแล้วนะคะ ของใหม่จ้าตัวนี้
    952. Elizabeth Arden Perpetual Moisture 50ml เป็นครีมสำหรับหน้าที่ต้องการความชุ่มชื่นอย่างถาวรค่ะ ตัวนี้เนื้อครีมจะไม่หนักนะคะ เบา แต่สามารถเก็บความชุ่มชื้นของผิวได้อย่างดีเยี่ยมที่สุดค่ะ ของใหม่เช่นกันค่า ขอขายที่ 1450 เท่านั้นจ้า

818. Kielh's Washable Cleansing Milk 125ml เป็นน้ำนมข้นๆ สำหรับล้างเครื่องสำอางค์กำจัดสิ่งสกปรกค่ะ เหมาะสำหรับ ผิวแห้ง ผิวธรรมดา และผิวแพ้ง่ายค่ะ คุณภาพไม่ต้องบรรยาย ของเค้าดีจริงๆค่า เหลือ 60% รุ่นนี้ไม่มีฟองนะคะ ขอขายที่ 550--->490 ค่ะ สำหรับใครที่อยากลองใช้ดูก่อนก็แนะนำอันนี้เลยค่ะ ขวดไม่เล็กนะคะ
    927. The Body Shop Nature Mineral Blotting Tissue เป้นแผ่นซับความมันส่วนเกินเพื่อแมทลุคค่ะ มีวิตามินเพื่อบำรุงผิว ไม่ทำให้เมคอัพหลุดง่ายค่ะ นอกจากนี้ ยังผ่านการทดสอบแล้วค่ะ ว่าเหมาะกับผิวที่แพ้ง่าย ขอขายที่ 180 เท่านั้นคร่า มีสองอันคะ

954. Elizabeth Arden Good Morning serum 30ml ขนาดปกติ ปกติตัวนี้จะแพงมากค่ะ เพราะเป็นเซรั่มสำหรับตอนเช้าที่ดีที่สุด หน้าใครที่รุ้สึกว่าครีมเริ่มจะเอาไม่อยุ่ ขอแนะนำเลยค่ะ อันนี้บีบไปทีเดียว ขอขายที่ 1350 เท่านั้นค่ะ ถูกจริงๆรับรอง ของใหม่มีสามพันกว่าจ้า
    932. Guerlain Kiss Kiss Gloss สี 65 เป็นกลอสสีกุหลาบอ่อนค่ะ มีประกายวิ้งๆกะลังดี เหลือ 50% ค่ะ ขอขายที่ 130 จ้า

[841. Etude House Juicy Pop Tube no 07 เป็นกลอสของใหม่ สีส้มใสแบบมีวิ้งๆน่ารักมากค่ะ ทาสีนี้แล้วดูเด็กจริงๆ ขอขายที่ 130 ค่า
    842. Etude House Juicy Pop Tube no 03 เป็นกลอสของใหม่ สีออกพีชชมพูอมส้ม ไม่มีวิ้งจ้ะ แต่มันแว้บ ขอขายที่ 130 ค่า]
    843. Etude House Juicy Pop Tube no 12 เป็นกลอสของใหม่ สีชมพูใสมีวิ้งๆค่ะ ทาแล้วดุสดชื่นไม่ซีด ขอขายที่ 130 ค่า

918. Shiseido Blush Duo 04 Natural Red ของใหม่ค่ะ เป็นตัวปัดแก้มสีชมพูอมแดงธรรมชาติค่ะ สีจริงจะเหมือนรูปทางขวานะคะ เริ่ดมากค่ะ เนื้อบลัชปัดง่ายมากๆค่ะ สีแบบทำให้หน้าเหมือนเพิ่งไปวิ่งมาน้อยๆค่ะ มีเลือดฝาดสมบูรณ์ตามธรมชาติจ้า ขอขายที่เพียง 590 ค่ะ ถูกมากกกกก

920. Loreal Gloss สี Watermelon Crush สวยมากกับสีชมพูประกายมุกค่ะ มีประกายชิมเมอร์น้อยๆ บีบไปสองที ขอขายที่ 120 เท่านั้นค่ะ
    921. Loreal Gloss สี Raspberry Smash เป้นสีส้มราสเบอรรี่ที่สวยใส เป็นแดงแบบสุขภาพดี ทาได้ทุกวันค่ะ บีบไปสองทีเช่นกัน ขายที่ sold ค่ะ
    368. Clarins Satin Smooth Body Lotion 10 ml หลังจากขัดผิวเสร็จแล้วก็ใช้ตัวนี้ต่อเลยค่ะ โลชั่นที่ทำให้ผิวคุณนิ่มดุจผ้าซาติน ปล่อยที่ 60 ค่ะ
    362. Clarins Hydra -Matte Lotion 5ml โลชั่นทาหน้าบำรุงล้ำลึกจากสาหร่ายค่ะ ขายที่ 60 ค่ะ
    367. Clarins Smoothing Body Scrub for New Skin 8mlเหมือนข้างบนแต่หลอดเล็กกว่าค่ะ ปล่อยที่ 60 จ้า

788. Shiseido Multi-Energizing Cream ตัวนี้เป้นไนท์ครีมสำหรับผิวแพ้ง่ายค่ะ บำรุงสำหรับคนผิวแห้งจ้า ตื่นมาหน้าเด้งดึ๋ง ของใหม่นะคะ ขอขายที่ 1350 จ้า

(มีต่อค่า)
    ค่าของคนอยู่ที่การรักษาคำพูด หากคนๆใดไม่รักษาคำพูดแล้ว ย่อมไม่มีค่า ไม่ว่าในสายตาของใคร....

0/5
    757. TiGi Small Talk Thickifier เป็นครีมจับผมดัดค่ะ และทำให้ผมหน้านุ่มไปด้วยในตัว ใช้จิ๊ดเดียวเองค่ะก็อยู่ทรงล่ะ เริ่ดมาก ขอขายที่ขวดล่ะ [/COLOR]640--->490 จ้า บูทส์ขายอยู่ 790 เลยนา

758. The Body Shop Hair Removal Wax Strips เป็นแผ่นกำจัดขนพร้อมใช้ที่สะดวกมากกกกกกกกกก จนไม่รุ้จะสะดวกยังไง พร้อมใช้ในทุกวินาทีค่ะ เหมาะมากสำหรับสาวๆที่ต้องการกำจัดขนแบบเร่งด่วนด้วยตัวเอง เพียงแปะแผ่นผ้าลงไปที่บริวเณที่ต้องการค่ะ ใช้ได้ทุกส่วนของร่างกายค่ะ นอกจากนี้ ยังมีน้ำมนคาโมมายช่วยรักษาผิวด้วยค่ะ ขอขายที่กล่องละ 350 เท่านั้นจ้า

742. Ganier ยาแต้มสิว มี SPF15 ด้วยค่ะ เหลือ 30% คิดไปที่ 30 จ้ะ

751. Skinfood Orange & Mint Body Essence เป็นตัวบำรุงผิวสุดยอดค่ะ กลิ่นหอมของส้มและมินท์ทำให้คุณผ่อนคลาย นอกจากนี้ ยังช่วยทำให้ผิวเย็นลงด้วยค่ะ ซองละ 5 จ้า มี 7 ซอง
    743. Skinfood Honey Black Tea Tester มีหลายซองค่ะ เป็นเจลใสล้างหน้าที่มีส่วนผสมของน้ำผึ้งกับชาดำ ชาดิจะจับไขมันและสิง่สกปรกออกในขณะที่น้ำผึ้งจะช่วยบำรุงผิว นุ่มเนียนมากค่า ซองละ 5 บาทจ้า เหลือ 4

744 Elizabeth Arden กระเป็าเครื่องสำอางค์สีเลือดหมูและน้ำตาลทอง ใส่ของได้เยอะมากจ้า เป็นของใหม่นะคะ คิดไปถูกๆใบละ 120 จ้า ประตูเล็กๆนั่นเป็นกระจกนะคะ ให้ไปพร้อมกันทุกใบเลยค่า

738. Bobbi Brown Color Option Eye Powder Cornflower Blue 2 ตัวนี้BA แถมให้มาลองใช้ดุค่ะ แตะๆไปนิดหน่อย สีเจิดจรัสมากค่ะ เนื้อสีกินขาดเลย เหมาะกะคนชอบโทนสดใสค่ะ ใช้ได้นานมากมายแน่อน ขอขายที่ 320--->290 แล้วกันจ้า

723. Kanebo Freshel UV Day Lotion 160ml เป็นโลชั่นสำหรับเช็ดหน้าค่ะ ในช่วงเช้า โลชั่นตัวนี้จะช่วยให้ผิวคุณไม่ต้องสู้กับรังสียูวีที่เป็นการก่อเกิดริ้วรอยจ้า เหลือ 85% ขอขายที่ 280---190 จ้า ขวดใหญ่มากๆเลยนะคะ
    717. RMK Single Eyeshadow สี Holographic 04 สีม่วงเหลือบๆ เย้ายวนมากๆค่ะ เนื้อเกลี่ยง่าย ขนาดปกติราคา 900 บาท นี่แตะๆไปสองสามสีเองค่ะ ขอขายที่ 370 จ้า

702. Cute Press Evory Oil Control SPF25 แป้งผสมรองพื้นสำหรับสาวผิวขาวเหลือจ้าปกป้องคุณจากแสงแดดด้วย SPF 25 จ้า ใช้ไปเหลือ 90% ค่า ขายที่ 120 จ้า ค่าตลับก็ไม่ได้แล้วนา

ขวดขวาค่ะ

705. Kanebo Power of Clear Perfect เป้น essence ที่มช้หลังล้างหน้าจ้า หยดบนสำงีเช็ดเบาๆก่อนลงโทนเนอรืหรือดลชั่นบำรุงผิวจ้า เหลือ 30% ขอขายที่ 90--->60 จ้า ขวดใหญ่ 1300 เลยนา
    698. Shiseido Sparkling Rouge OR766 ส้มอ่อนอมน้ำตาลประกายทองค่ะ ขนาดปกตินะจ้ะ สวยมากมาย ปาดไปแค่ครั้งเดียว เหลือเกิน 95% แน่นอน ใครได้ไปสุดคุ้ม ขอขายที่ 500----->450 เท่านั้นจ้า

685. Mentholathum Acnes Oil Control Moisturizer SPF 15 เป็นครีมให้ความชุ่มชื้นสำหรับป้องกันสิวของเมนโทลาทัมค่ะ ใช้ดีค่า เหลือ 40% ขอขายที่ 50 จ้ะ
    653. Fasio Lipstick Creamy Moisture no 661 Plush Plum เป็นลิปสติกเนื้อครีมสีอมม่วง ที่ทำให้เรียวปากของคุณดูเปรี้ยวเฉี่ยวสุดๆค่ะ เหลือตามที่เห็นในรูปเลยจ้า สีสวยไม่เวอร์ คุณภาพสมราคาสุดๆ ไม่จางเร็ว ขอขายที่ 70

733. RMK Water Colour Eye สี 04 ตัวนี้ให้อารมณืสีเขียวของหญ้าค่ะ เป้นสูตรน้ำสามารถทาได้ทั่วเปลือกตา หรืออยากจะใช้เน้นเฉพาะจุดได้ค่ะ เหลือ 75% ขอขายที่ 350----290 จ้า
    341. Clinique Supplies for Men - Liquid Face Wash 150ml เป็นโฟมล้างหน้าสำหรับท่านชาย ขจัดสิ่งสกปรกตามแบบผู้ชายได้ดีจริงๆค่ะ ซื้อเป็นของขวัญให้คุณหนุ่มๆก็ไม่เลวนะคะ ปกติ 850 เราขาย 480

671. Mistine แป้งผสมรองพื้น 10g ใช้ไปเลหือ 80% มีสูตรควบคุมความมันพร้อมทั้งกันแดด SPF 20 ขาย 90 จ้ะ

664. Rimmel London Double Act 12g เป็นแป้งสี Champagne ค่ะ สำหรับคนขาวถึงขาวเหลือง เหลือตามภาพเลยจ้า ขายถูกๆไปเลยที่ 50 จ้า

ของใหม่หมดนะจ้ะตรงนี้ เป็นขนาดทดลองจ้า

667. Kose Ultimation Moisturizer กระปุกใหญ่พอควรเลยค่ะ เอาไว้เติมความชุ่มชื้นหลังจากที่ทำความสะอาดหน้าเสร์จแล้ว ใช้ดีมากๆเลยค่ะ ไม่เนอะกลิ่นหอมอ่อนๆ ขอขายที่ 180 จ้า (ที่อื่นเล้กกว่านี้มี 200 อัพแน่จ้า)
    668. Kose Ultimation Lotion EG ตัวนี้เป็นโลชั่นเซ็ดผิวหลังจากล้างหน้าเสร็จค่ะ ใช้สำลีชุบตัวนี้เล็กน้อย เช็ดทำความสะอาดส่วนที่ตกค้างอยุ่เป็นขั้นสุดท้ายก่อนทา moisturizer จ้า ขอขายที่ 160--->120 จ้ะ (ราคาพิเศษจริงๆ)
    666. Kose Ultimation Washing Cream เป็นครีมโฟมสำหรับฟอกหน้าหลังจากที่ใช้ตัวมะกี้ล้างเครื่องสำอางคืแล้วค่ะ ขอขายที่หลอดละ 80 จ้า

320. Schawazkopf Bonacure Shampoo สูตรปกป้องผมของท่านชายค่ะ ดูแลแบบโปรจริงๆ ผมนิ่มไปเลย จัดทรงง่าย ขวดใหญ่มากอีกเหมือนกัน ขายที่ 450 จ้ะ
    620. Etude For Men Black Jean โฟมล้างหน้าสำหรับชายหนุ่มจ้า เหลือ ตามรูปเลย ใช้ได้นานมากๆ ฟองครีมนุ่ม ขอขายเพียง 130-->100 จ้า
    322. Schawazkopf Bonacure Styling Gel เจลแต่งผมท่านชายค่า สุดยอดไม่เนอะ ปล่อยที่ 490 ค่ะ

619. Hello Clean สเปรย์ฉีดกระบอกโทรศัพทื มียากันแบคทีเรียด้วยนะคะ นอกจากหอมแล้วยังสะอาดอีก เอาไปเลยขวดล่ะ 140 เท่านั้นจ้ะ ฉีดได้กว่า 750 ครั้งค่า (สุดคุ้ม) มี 4 ขวด
    433. Elizabeth Arden White Glove Spf 45 UV Defense 30ml ของใหม่จ้่ะป้องกันผิวคุณจากแสงแดดอย่างดีที่สุดค่ะ รวมทั้งทำให้ผิวคุณกระจ่างใส กันแดดนี่เป็นตัวห้ามประหยัดค่ะ เพราะผิวเราถูกทำลายโดยแสงแดดแรงๆทุกวัน ทานิดเดียวก็ทั่วหน้าแล้วจ้ะ ซื้อมา 1650 ขายไปเลยที่ 1290--->1150
    426. Wella SP Professional Diamond Reflects 40ml ส่งความเงางามให้เส้นผมค่ะ ให้ผมดูมีประกายมากๆ ความเป็นไม้กวาดหายไปเลยจ้า ปล่อยไปที่ 590--->480 จ้ะ ปกติ 1080 จ้า

579. Oriental Princess Benefitial Powder Eyeshadow 05 สีเขียวใสๆ น่ารักมากค่ะ ใครไม่เคยลองสีเขียวน่าลองนะคะ สีนี้ไม่เหมือนตาโดนชกแน่ค่ะ อิอิ อายแชโดว์แบบผงค่ะ เกลี่ยยง่ายมากๆด้วยด้ามแปรงแบบฟองน้ำที่ติดอยู่กับฝาขวดค่า แตะไปสองครั้ง ขอขายที่ 70 บาท ปกติ สองร้อยกว่านะคะ เหลือแต่สีเขียวค่ะ

417. The Face Shop Freshian Eyeshadow ใช้ไปน้อยมากๆ เหลือเกิน 90% เอาไปเลยที่ 60 จ้า

348. Nicole Eyeshadow สีเหลืองทอง แต่งงายสวยมากๆ ทำให้ด้วงตาดูสว่าง กรีดกับอายไลนืเนอร์สีดำหรือน้ำตาลคมๆก็เก๋กู๊ดจ้ะ ของใหม่นะจ้ะ ขายเพียง 190---->130

Thanks SBN so Much ka!

Hi-end ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1365651

Hi-street ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1359970

เครื่องสำอางค์ที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=82201

น้ำหอม ครีมบำรุงต่างๆที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=83607

หนังสือ หนังดัง
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=83290

อุปกรณ์กีฬา ขุล่ยไทย ไม้ปิงปอง และอื่นๆที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=79221

0/5

Re: Sunny - MAC Cream Cup มาใหม่อีก 4 แท่งคะ

แบรนด์ Mac ของแท้แน่นอน 100% ราคาถูกร้านอื่นอีกด้วย
    slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->